Dịch vụ ZTV của VTC

hoagvc3

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chuột khuyến mãi mình thấy mấy anh em chỗ mình đặt mua Online đã nhận được từ hôm qua, chắc chiều nay hoặc ngày mai sẽ về đến bác thôi.
Hic, bác thấy sang đây được trợ giúp hơn bên diendanvetinh không? Từ hôm bác sang đây thấy cũng hỏi được nhiều rồi đó :D:D:D
Tiếc nhất là ZTV không có lỗ để chọc vào reset vì thỉnh thoảng lỗi FW gửi lại cũng bất tiện.
Hì. Bên này sôi động hơn. E đang ngóng con chuột mãi mà chưa có. Trước kia ztv gui jàng cho em qua xe khách. E hỏi mấy bác ztv lại cho yên tâm nhưng chưa thấy trả lời. Ztv vẫn còn bất tiện ở chổ ko có CH PLAY bác nhỉ. App trên ztv ít quá.

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hì. Bên này sôi động hơn. E đang ngóng con chuột mãi mà chưa có. Trước kia ztv gui jàng cho em qua xe khách. E hỏi mấy bác ztv lại cho yên tâm nhưng chưa thấy trả lời. Ztv vẫn còn bất tiện ở chổ ko có CH PLAY bác nhỉ. App trên ztv ít quá.

Thì bên này có mấy bạn kĩ thuật bên ZTV trả lời mà, chứ bên kia ít người hỗ trợ bác lắm vì toàn anh em chơi DVBS thôi. Con của mình lại bị lỗi ON to đùng rồi, bó tay không xem được, thôi Tết nhất rồi để mấy bạn bên ZTV nghỉ ngơi chơi Tết, ra Tết nhờ mấy bạn ấy hỗ trợ sau.

Ztv

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nếu Bác sợ tàu khựa copy thì thì nên dùng cách khác đi, chứ cách up ROM hiện tại dễ lấy được ROM lắm.
Về cái vụ DTS bị xẹt xẹt... Bác giúp mình với! đã hỏi phía trên mà không thấy Bác trả lời.
Thanks.

Chiều nay chúng em quyết định đẩy bản rom mới nhất lên webside ZTV Bản rom này đã mã hoá để chống crack . Bác nào update online bi lỗi. Downd bản này vào thẻ nhớ Up lại bằng cách. Đút thẻ nhớ vào giữ nút nguồn rồi mới cắm điện. Sau 5-10 giây rom sẽ tự up thì kg cần giữ nút nguồn nữa. 5 h rom mới sẽ có trên web. Bản karaoke tối nay đưa lên store . Các Bác cài vào thì trên giao diện chính karaoke sẽ chạy . Trước mắt kho Nội dung karaoke chỉ có 15000 bài .

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chiều nay chúng em quyết định đẩy bản rom mới nhất lên webside ZTV Bản rom này đã mã hoá để chống crack . Bác nào update online bi lỗi. Downd bản này vào thẻ nhớ Up lại bằng cách. Đút thẻ nhớ vào giữ nút nguồn rồi mới cắm điện. Sau 5-10 giây rom sẽ tự up thì kg cần giữ nút nguồn nữa. 5 h rom mới sẽ có trên web. Bản karaoke tối nay đưa lên store . Các Bác cài vào thì trên giao diện chính karaoke sẽ chạy . Trước mắt kho Nội dung karaoke chỉ có 15000 bài .

Tuyệt vời, như thế mới là ổn nhất.

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mình cũng nhận được con chuột rồi. Dùng khá tiện. Tuy nhiên cục thu cắm vào ZTV chất lương hơi ẩu. Rút nhẹ mà cái nắp nhựa đã bung ra rồi .........

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hĩ! Dạo này chất lượng cuẢ HD VIET TV làm sao ấy, không thể xem nổi! hay là ại mọi người xem nhìu quá nên nghẽn server không bít^^
HD viet có bản câp nhật, bác up chưa. Dùng cũng khá ổn, mặc dù vẫn hơi bị dừng hình.
Không biết Hayhaytv có ứng dụng android ko nhỉ, bên í nhiều film hay hơn.

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Rom mới có khác gì bản 31.1 không bác ztv. Em muốn up rom mới nhưng sợ lổi tết ko xem đc

Ztv

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mình cũng nhận được con chuột rồi. Dùng khá tiện. Tuy nhiên cục thu cắm vào ZTV chất lương hơi ẩu. Rút nhẹ mà cái nắp nhựa đã bung ra rồi .........

Bác cắm cổng usb phía trước nó hơi chặt Bác Cắm phía sau no đẹp và dễ tháo hơn . Chuột này dùng 1 tuần mới nạp pin dùng nhiều thì 3 ngày.Chuột này dùng cho cả PC và Mac . Có laze poid để trình chiếu chém gió.

hybrid

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chiều nay mới nhận được hàng gửi về từ nước ngoài: Một thứ đồ chơi khá độc cho ZTV.

khoahq

Active Member
Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác cắm cổng usb phía trước nó hơi chặt Bác Cắm phía sau no đẹp và dễ tháo hơn . Chuột này dùng 1 tuần mới nạp pin dùng nhiều thì 3 ngày.Chuột này dùng cho cả PC và Mac . Có laze poid để trình chiếu chém gió.

chuột này dùng Pin ? mình có thấy chỏ thay pin đâu nhỉ? hay sạc bằng USB qua máy

hoagvc3

Bác ztv cho hỏi rom trên website ztv là mới hay bản rom ngày 31.1 vậy?

dinhha89

các bác chỉ e up bản rom mới với, e up mấy lần mà vẫn bản 13/1 ak` chán phèo

phongthuycfe

Chuột khuyến mãi mình thấy mấy anh em chỗ mình đặt mua Online đã nhận được từ hôm qua, chắc chiều nay hoặc ngày mai sẽ về đến bác thôi.
Hic, bác thấy sang đây được trợ giúp hơn bên diendanvetinh không? Từ hôm bác sang đây thấy cũng hỏi được nhiều rồi đó :D:D:D
Tiếc nhất là ZTV không có lỗ để chọc vào reset vì thỉnh thoảng lỗi FW gửi lại cũng bất tiện.
Em vẫn chưa thấy con chuột của em nó thế nào bác Mi ajh, hay là đi dọc đường nó ăn bả rồi!=)). Em nhận ZTV mang sang cho bác mà bác có chuột từ trưa qua mà em đến hôm nay vẫn là con số 0. hix hix

Đôrêmi

Moderator

Em vẫn chưa thấy con chuột của em nó thế nào bác Mi ajh, hay là đi dọc đường nó ăn bả rồi!=)). Em nhận ZTV mang sang cho bác mà bác có chuột từ trưa qua mà em đến hôm nay vẫn là con số 0. hix hix
Hic, chắc chú lại phải điện cho em Ngọc hỏi xem sao thôi, bên anh chuột với thẻ có từ hôm qua rồi.

phansan82

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bác để Bộ update ở đâu zậy. a! các bác cho em xin cái Thẻ khuyến mại nhé. Nick phansan82. gứi qua mail [email protected]

prettyfly106

các bác cho em hỏi ngu tí là nó có cắm Truyền hình cáp vào dò kênh lại được không nhỉ, chả là em dek cần mấy cái kênh của VTC mà em chỉ cần cái tính năng đặt giờ ghi lại thôi.

Đôrêmi

Moderator

ZTV chí bắt vệ tinh DVBS thôi, bác cắm cáp DVBC vào nếu hỏng đầu ráng chịu nhé, hi hi

Ztv

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Xin lỗi bác vì link ảnh bị lỗi.
Đây nhé các bác:

Nghe nói Android có nhiều thứ để nghịch lắm. Nhưng chắc phải ra tết mới thử được.

Cái này phá đầu k+ và Vtc hd đây mà. Nhưng vô ích bác ơi. ztv không đơn giản như đầu vệ tinh trung quốc đâu. (-:

Bên trên