Dịch vụ ZTV của VTC

Đôrêmi

Moderator
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác đô cho em xin bản live để cài với. Xin rồi chả thấy ztv cho. Thanks!

Mình up luôn cho bạn tải nhé! Vì là bản thử nghiệm nên chất lượng hình ảnh còn kém quá. Thua xa kênh HD trên vệ tinh mình đang dùng. Mong rằng bản chính thức chỉ cần bằng với trên vệ tinh thì đã là tuyệt vời lắm rồi.
ZTVLive.apk

To bạn ZTV: lần sau bạn có cái apk nào test thử thì cứ up lên mediafire.com cho mọi người tải, chứ mình thấy nhiều người hỏi xin quá!

Thuyhtm

Tạm mấy pic test livetv

VTC HD

Video các bác chọn HD 720 xem nhé

[video=youtube;wVK2bF9wEWo]http://www.youtube.com/watch?v=wVK2bF9wEWo[/video]

huynhxvu

Member
Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mình up luôn cho bạn tải nhé! Vì là bản thử nghiệm nên chất lượng hình ảnh còn kém quá. Thua xa kênh HD trên vệ tinh mình đang dùng. Mong rằng bản chính thức chỉ cần bằng với trên vệ tinh thì đã là tuyệt vời lắm rồi.
ZTVLive.apk

To bạn ZTV: lần sau bạn có cái apk nào test thử thì cứ up lên mediafire.com cho mọi người tải, chứ mình thấy nhiều người hỏi xin quá!
gời cho minh vói mail : [email protected] . cám ơn !

Ztv

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Livetv đã thêm đc gì nữa rồi bác ztv?

Thứ2 gửi các bác bản khác giao diện đẹp hơn giống ztv vod và thêm mấy luồng HD chuẩn.Tuy nhiên apk này còn lỗi phần trộn lẫn dvb-s2 .Nó lai ghép luôn dvb và internet.

có người sắp phải ra đảo rồi!

Chú chỉ được cái ..... nói đúng :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vuasumu_online

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thứ2 gửi các bác bản khác giao diện đẹp hơn giống ztv vod và thêm mấy luồng HD chuẩn.Tuy nhiên apk này còn lỗi phần trộn lẫn dvb-s2 .Nó lai ghép luôn dvb và internet.

Bác ZTV ơi cho em cái hướng dẫn chia sẻ và cài đặt điều khiển ZTv bằng điện thoại Adroid vs Iphone đi :D

toemayman

Well-Known Member

Bác ZTV ơi cho em cái hướng dẫn chia sẻ và cài đặt điều khiển ZTv bằng điện thoại Adroid vs Iphone đi :D
bác vào ztv.vn vào mục hỗ trợ-download tải phần mềm Phone Client cài vào đt android. sao đó vào ztv vào ứng dụng tải phần mềm Phone Client trong mục appstore cài vào ztv xong bật 2 thiết bị nó nhận nhau và đt nó hỏi pass thì nhập 1234 là vooc thôi

ken87

Member

Các bác cho vài hình ảnh về chất lượng mấy kênh truyền hình đi, cả SD và HD. J thì j, chất lượng truyền hình phải đẹp thì mới thuyết phục ba má mua dc :D

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác cho vài hình ảnh về chất lượng mấy kênh truyền hình đi, cả SD và HD. J thì j, chất lượng truyền hình phải đẹp thì mới thuyết phục ba má mua dc :D
HD thì tốt còn SD thì thua xa mytv. Đang chờ đợi apk Livetv đây bác. Nếu bác đàm mê thì múc một em ztv về mà xài.

ken87

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mê thì mê rồi, nhưng mà mấy kênh SD mà ko bằng MyTV thì ko lắp đc rồi :D. Gia đình quan trọng vẫn là tivi mà

hai_nvv08

Member

bác vào ztv.vn vào mục hỗ trợ-download tải phần mềm Phone Client cài vào đt android. sao đó vào ztv vào ứng dụng tải phần mềm Phone Client trong mục appstore cài vào ztv xong bật 2 thiết bị nó nhận nhau và đt nó hỏi pass thì nhập 1234 là vooc thôi

Ơ thế Iphone thì cài thế nào bác ơi?

Bên trên