[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Namphu đã gợi ý kết hợp với BW 684 S2, nhưng nhìn cái 683 đẹp quá, muốn mua nó bác ạ. Hôm nào bác ra Namphu nghe phối ghép thì pm với nhé. Em chưa ra đó bao giờ.

Đợt này cuối năm em cũng hơi bận nên không biết lúc nào mới đi được. Ở Nam Phú các bác ấy rất thoải mái, bác cứ đến là được phục vụ nhiệt tình kể cả bác không mua hay chưa mua gì.

Vậy bác cứ thu xếp đến đi ạ để nếu phù hợp thì sớm có đồ chơi Tết.

Minhsur

Banned

Đợt này cuối năm em cũng hơi bận nên không biết lúc nào mới đi được. Ở Nam Phú các bác ấy rất thoải mái, bác cứ đến là được phục vụ nhiệt tình kể cả bác không mua hay chưa mua gì.

Vậy bác cứ thu xếp đến đi ạ để nếu phù hợp thì sớm có đồ chơi Tết.

Chiều 08/02/2015 hai bác bố trí giao lưu tất niên nhé.

Tình hình là mẹ em muốn nghe nhạc, mà các cụ thì cứ chơi nhạc vàng, tiền chiến bla bla nên e muốn kiếm 1 bộ dàn hifi cho cụ, loại 1 2 phay và 2 cái loa con con ở bên cạnh ngày xưa :D k biết có bác nào biết mua loại này ở đâu ngon k? cho e xin địa chỉ e qua ngó với, giờ vào stdm toàn loa cây, e k thích do nhà cũng chật. Cảm ơn các bác

C_Pham

Well-Known Member

Năm Ất Mùi sắp tới, chúc toàn thể Anh em HD Hà Nội và gia đình năm mới sức khoẻ, hạnh phúc và kiếm được nhiều tiền để thỏa mãn đam mê HD, HT.

Minhsur

Banned

Kính chúc các bác một năm mới tràn ngập niềm vui và hạnh phúc!

4OVKgHkEJj42W3k8H5besyTkWqpORtGaBa6tCgI6OMs=w750-h450-no

vip_online_255

Bác thử tìm hiểu ở đây xem saohttp://muare.vn/threads/32/lau-6-tuanmini-hn-ban-dan-mini-nhat-noi-tieng-hay-nho-gon-denon-onkyo-day-loa-khien-hoc-cho-dan.2875727/page-95#post-32726587

ĐT Nam Phú

Well-Known Member

Kính mời các bác bố trí thời gian qua Nam Phú giao lưu, thẩm âm các sản phẩm mới!

C_Pham

Well-Known Member

Kính mời các bác bố trí thời gian qua Nam Phú giao lưu, thẩm âm các sản phẩm mới!

Đang có Leben CS600 ghép với Tannoy Turnberry GR và BW 804D nghe rất ấn tượng các bác đừng bỏ lỡ cơ hội giao lưu, nghe ké.

Hung082012

Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Đang có Leben CS600 ghép với Tannoy Turnberry GR và BW 804D nghe rất ấn tượng các bác đừng bỏ lỡ cơ hội giao lưu, nghe ké.

Chiều qua em chạy qua NP nhưng bác chủ đi vắng, mặc dù vẫn được anh em "cắm rút", cho nghe xả láng nhưng ko có bác Dũng cứ thấy thiếu thiếu thế nào ấy.

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Chiều qua em chạy qua NP nhưng bác chủ đi vắng, mặc dù vẫn được anh em "cắm rút", cho nghe xả láng nhưng ko có bác Dũng cứ thấy thiếu thiếu thế nào ấy.

Hôm qua hình như bác ấy đi Hải Phòng lắp bộ dàn khủng bác ạ.

Minhsur

Banned

Thứ bày này có bác nào rảnh rỗi đến NP nghe ké không ạ.
Em định buổi chiều qua đó giải ngố.

Hung082012

Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Thứ bày này có bác nào rảnh rỗi đến NP nghe ké không ạ.
Em định buổi chiều qua đó giải ngố.
Bác định khoảng mấy giờ ạ? Ngày nghỉ là "cháu bé" cứ thích đưa em đi cho nó "oách" thế mới ngại chứ. Mà tuần này là anh em còn phải long trọng tổ chức "mít-tinh, biểu tình nhân" dịp 8/3 nữa đấy :D

ĐT Nam Phú

Well-Known Member

Bác định khoảng mấy giờ ạ? Ngày nghỉ là "cháu bé" cứ thích đưa em đi cho nó "oách" thế mới ngại chứ. Mà tuần này là anh em còn phải long trọng tổ chức "mít-tinh, biểu tình nhân" dịp 8/3 nữa đấy :D

Tổ chức mít tinh cho bà xã xong mời bác ghé em nhé.

Minhsur

Banned

Em thì thông thường sau 2g là trốn được bác ak.

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Em thì thông thường sau 2g là trốn được bác ak.

Em và mấy ông bạn đang thu xếp với nhau về lịch "biểu tình" bác ạ. Chắc phải nịnh các "cháu" là để sang "chính ngày" cho nó đẹp mới được. Thế chiều mai bác có định "làm tí" đầu Xuân ko ạ?

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Em và mấy ông bạn đang thu xếp với nhau về lịch "biểu tình" bác ạ. Chắc phải nịnh các "cháu" là để sang "chính ngày" cho nó đẹp mới được. Thế chiều mai bác có định "làm tí" đầu Xuân ko ạ?

Đợt này chắc chưa được bác ạ. Đầu năm nhà em có chuyện buồn nên chưa có "tâm lý" và "không khí" để vui chơi lắm (trừ đi nghe nhạc).
Bác để hết tháng Giêng cho nó hết Tết hẳn đã nhé.

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Đợt này chắc chưa được bác ạ. Đầu năm nhà em có chuyện buồn nên chưa có "tâm lý" và "không khí" để vui chơi lắm (trừ đi nghe nhạc).
Bác để hết tháng Giêng cho nó hết Tết hẳn đã nhé.

Sorry bác, em ko biết bác gặp chuyện buồn. Hy vọng việc đi "thẩm âm" sẽ giúp bác khuây khoả hơn.

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Sorry bác, em ko biết bác gặp chuyện buồn. Hy vọng việc đi "thẩm âm" sẽ giúp bác khuây khoả hơn.

Hôm nay bác đến Nam Phú nghe đã hỏi được bác Dũng về Leben CS600 chưa ạ?

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Hôm nay bác đến Nam Phú nghe đã hỏi được bác Dũng về Leben CS600 chưa ạ?

Hà hà, em được mật báo là bác Hung082012 "sốt" khá cao vì Leben CS600...

Bên trên