Đố phim, ai mê phim vào thử sức

Ðề: Đố phim, ai mê phim vào thử sức

Hâm nóng mấy bro về phim này, có thưởng đàng hoàng à nha, nhỏ thui, 30 000 bạc của 1280 :)) tại e mua thẻ 90k nạp TK Vip hết 60k còn dư 30k nên lấy làm phần thưởng, mong pà kon đừng ném đá ;))

michaellaw

Active Member

Hâm nóng mấy bro về phim này, có thưởng đàng hoàng à nha, nhỏ thui, 30 000 bạc của 1280 :)) tại e mua thẻ 90k nạp TK Vip hết 60k còn dư 30k nên lấy làm phần thưởng, mong pà kon đừng ném đá ;))

Hơ hơ ! Phim Connected của Cổ Thiên Lạc phải không bác ! :D:D

ivy68

Huyền Thoại

trò đố phim này hay đấy! :D
Tớ cũng muốn đố, nhưng mà trình còi ko biết chụp screenshot. Bác nào chỉ tớ đi...

Học ngay 1 lớp "Học chức năng bàn phím cấp tốc" đi pác.Trên bàn phím có Phím PRnt scrn pác ấn vao` đó là chụp.Hehe em chỉ pác cách chụp rồi đấy.Giờ đố pác cho ra ảnh đấy!!!Nghiêm cấm pác nào bít ko đc chỉ pác ấy cách nha.;))

dragonlee

Well-Known Member

Học ngay 1 lớp "Học chức năng bàn phím cấp tốc" đi pác.Trên bàn phím có Phím PRnt scrn pác ấn vao` đó là chụp.Hehe em chỉ pác cách chụp rồi đấy.Giờ đố pác cho ra ảnh đấy!!!Nghiêm cấm pác nào bít ko đc chỉ pác ấy cách nha.;))

Bác ấy không biết, bác biết thì giúp bác ấy đi.
Trước đây em cũng biết là chỉnh trong phần nào đó của phần mềm play phim mà giờ quên rồi.
Nếu không chỉnh có mà bấm nát phím Print Screen cũng thua, chỉ chụp được màn đen trắng.

nvmy

Well-Known Member

Nếu dùng MPC thì pause lại, File/Save image là xong thôi.

Nếu dùng MPC thì cảnh nào ngon, quất Alt + I là xong phim =))

ivy68

Huyền Thoại

Hô hô, bàn phím Mac thì kiếm đâu ra cái nút "PRnt scrn" đấy ạ!

ivy68

Huyền Thoại

Đây hình đố của tớ đây: :p

Tớ chọn hình này cho thay đổi không khí tí. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tambua

jacket

bruce willi khong nho tieng anh viet khong biet dung khong ,,

thong cam nha khong biet tai sao trang nay khong go dau dc ai biet chi dum thanks

Bên trên