Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

locdacnguyen

Ðề: Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

Tớ rất hâm mộ các bài viết bình luận, chia sẻ cảm xúc về các bộ phim cũng như các dự báo phim của bạn. Chúc bạn mau chóng mạnh khỏe và cân bằng được cuộc sống.
Thân,

deepblue2

Active Member

Nhi ơi, nghỉ ngơi, thư giãn nhé, đừng xem những phim tâm lý nặng nề.... có biết bao người quan tâm đến bạn đó....
Mỗi sáng thức giấc hãy mỉm cười, để cả ngày được vui vẻ....

Khi nào chán nản, hãy theo dõi hơi thở và niệm trong đầu:
"Hít vào tâm tĩnh lặng
Thở ra miệng mỉm cười"

Chúc Nhi chóng khỏe và có nhiều niềm vui!

huntervn96

Thor. Một bộ phim đáng xem ^^. Coi trailer đã thấy nóng hết cả ng rùi... hjhj

vanvu_162

Chờ hoài chưa thấy cướp biển Caribe 4 và Fast Five ra ta, buồn quá, không biết tới thàng mấy mới có, mình lở kết HD rồi nên cũng chẳng muốn xem bản cam trên mạng nữa

Hhihih, toàn phim hay ko ak.... mới vừa thi Đại học xong, giờ lại có phim mới......That's cool ! ;)

hnporduy

Member

BỔ SUNG THÊM , NGÀY 26-08 , FILM FAST 5 SẼ RA MẮT NỮA

scotty

Well-Known Member

BỔ SUNG THÊM , NGÀY 26-08 , FILM FAST 5 SẼ RA MẮT NỮA
Universal Studios "bẩu" sẽ xuất Fast Five (Blu-ray+DVD) vào ngày 04/10, tức 2 tháng nữa.
Mã:
http://www.blu-ray.com/movies/Fast-Five-Blu-ray/21480/

tuanlo

Cảm ơn Nhi!
Chúc Nhi nhanh chóng lấy lại sức khỏe và cân bằng trong cuộc sống.
;)

rocket80

Member

Phim Fast Five sao lâu thế nhỉ ..

cảm ơn bạn,và chúc bạn sớm có sức khỏe thật tốt.

HdNDL82

Member

Fast five 4/10 mới ra đĩa. Bác cứ đợi thôi

Làm thế nào để có phim mà bạn NHi giới thiệu nhỉ?

lengockhanhi

Film critic

Tuần đầu tháng 8 kết thúc với 4 bộ phim đáng chú ý
Điện ảnh Thổ Nhĩ Kỳ gây kinh ngạc với sự tiến bộ nhanh chóng qua bộ phim Av Mevsimi, một câu chuyện điều tra hình sự hấp dẫn. Trong khi đó, đạo diễn tài năng Roland Joffé (The Mission, Killing Fields) tái xuất giang hồ với một tác phẩm Drama Biopic có đề tài tôn giáo với bối cảnh nội chiến Tây Ban Nha. Bộ phim Assassins tái bản Bluray, 16 năm qua cho chúng ta xem lại trận thư hùng giữa 2 sát thủ (Stalone và Banderas). Cuối cùng, tác phẩm Miller’s Crossing danh tiếng của an hem nhà Cohen sẽ làm hài lòng các bạn thích chủ đề Mafia.

P.S: Nhi cảm ơn tất cả các bạn đã comment, PM hỏi thăm Nhi, sự quan tâm của các bạn mang lại niềm vui cho Nhi rất nhiều. Mong các bạn cũng thương yêu và chăm sóc cho những người xung quanh như đã làm với một người trên thế giới ảo như Nhi. Nhi cũng chúc các bạn nhiều niềm vui và hạnh phúc.

phuocgia

Member

Kungfu Panda 2 thì khi nào mới có vậy các bác?

alexlu

Member

Mong Nhi mau hồi phục như xưa để mọi người có thể thưởng thức nhiều bộ phim hay nữa.

Bây giờ thì mình mới biết vì sao bài viết của Nhi trên diễn đàn thưa dần, chúc Nhi mau chóng lấy lại tinh thần để tiếp tục viết bài, mong bài viết của Nhi trong một ngày gần nhất!

baong76vn

Cám ơn nhé, mình đã coi bản Cam rồi nhưng vẫn chờ bản chính thức để thưởng thức.

thich_xem_phim

Active Member

Oh, bạn Nhi bị trầm cảm à. Chắc do áp lực đảm nhiệm nhiều việc quá. Tui nghĩ các bạn khác cũng nên chia sẻ công việc ở diễn đàn với bạn Nhi 1 chút trong khả năng của mình chứ để bạn ấy ngoài công việc hàng ngày còn phải lo dự báo HD, bình luận phim, khơi gợi đề tài phim ảnh, quản lí box nữa thì bị quá tải. Cấu tạo cơ thể, tâm sinh lí của phụ nữ rất phức tạp nên dễ bị trầm cảm hơn.

Hai mảng tui thấy các bạn có thể san sẻ với bạn Nhi là bình luận phim với khơi gợi đề tài phim ảnh. Nghĩ ra cái gì viết cái đó, cảm nhận sao viết vậy. Đừng quan trọng đúng sai, logic, hay dở gì cả, cứ viết nhiều sẽ có thôi. San sẻ công việc với bạn Nhi là cách giúp bạn Nhi vượt qua trầm cảm tốt nhất đó, chứ cứ mong ngóng bài viết bạn Nhi hoài là vô tình gây áp lực khiến bạn ấy trầm cảm hoài luôn đó.

Mình chỉ mới tham gia diễn đàn, nhưng rất thích topic này của Nhi, mong bạn mau khỏe để diễn đàn có nhiều bài viết hay và bổ ích.
Thân.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên