Đánh giá Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

NguyenNgoan

Con này mà ra trễ và giá trên 2tr thì sẽ bị ATV180 làm thịt. Dự là như thế. ATV180 có thể làm hầu hết những gì Dune HD Connect 2013 có thể làm được nhưng lại có những thứ ATV180 làm được mà Dune HD Connect 2013 không làm được. Con này thậm chí còn thua ATV120 chứ đừng nói tới ATV180.
Em xin nhận mọi gạch đá từ Dune fan.

Thời điểm này, đã là Dune thì khó chết, mấy con tàu khựa vô danh cũng k chết vì giá ... bèo.:)

HTPC Supporter

Con này mà ra trễ và giá trên 2tr thì sẽ bị ATV180 làm thịt. Dự là như thế. ATV180 có thể làm hầu hết những gì Dune HD Connect 2013 có thể làm được nhưng lại có những thứ ATV180 làm được mà Dune HD Connect 2013 không làm được. Con này thậm chí còn thua ATV120 chứ đừng nói tới ATV180.
Em xin nhận mọi gạch đá từ Dune fan.

Có hàng thật test rồi hẵng so sánh, ai lại đi so sánh bằng lý thuyết. he he

tienlequoc

Well-Known Member
Dạ em có Atv1200 là đàn anh của Atv120, cùng cấu hình, chỉ khác số lượng kết nối thôi nên em biết. Về các tính năng hd chính như full hd, iso bluray, 3d mkv thì cũng như thằng Dune connect này thôi. Nhưng hơn ở việc nó chạy Xbmc tốt và các tính năng mạng khác mà dune ko có.

chauchan

Ðề: Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

Mình thì thấy em này nhỏ gọn mà đầy đủ tính năng hết, nếu về mà giá được thì mình hốt ngay

babyloveyme

Tại triển lãm Telefilm ở Hà Nội mình đã thấy em nó, nhỏ như cái USB nhưng nhìn rất là cứng và nhìn rất đẹp

HTPC Supporter

Bật mý là điều khiển của con Dune Connect này có nút Reg, và software có thể ghi lại được 1 số thứ cần ghi

razozo

Member
Ðề: Re: Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

đã thế, không biết sử dụng thế nào đây !
ngày qua mình đi sinh nhật Hdvietnam mình đã thấy được con này ở giang hàng của Ân Nguyên " Nó nhỏ gọn thật như cái USB mà nhìn vỏ bên ngoài nhìn cứng và nặng "

evere

Con này về giá mềm là mình mua ngay , chắt cuối năm nay sẽ có thôi ! Đang đợi

chvanhan

Dune có e nào giá mềm đâu bác
Cho 1 sản phẩm chất lượng mà bác. Mà không biết có sử dụng được hết các app hiện nay không ta? Hiện nay Dune đang có rất nhiều app đáng để sử dụng

locnan

Em cũng đang đặt gạch ngóng connect, thích cái thiết kế nhỏ gọn mà cực chất

nokiapro

Không biết em này khi nào mới có mặt ? Đang mong em này về nếu giá mềm mềm thì tốt.

xaru

Mình cũng đang đợi em này ! Không biết có sử dụng được hết các app hiện nay không nữa ! nếu được mà giá mềm thì tuyệt !

evere

Con này không biết khi nào mới có hàng nhỉ ? Mong là giá mềm, hehehe

kuroitan

Hôm rồi chép phim ở Sài Gòn HD, nhân tiện hỏi thăm về em này, " Có thể" là tháng Tám nha các bạn. Sẽ mua 1 em thử nghiệm

laoxao

Khi nào có em này thì mua 1 em thử xem thế nào !

HuongSGHD

Tuy giá k mềm lắm nhưng cho mình sự yên tâm khi sử dụng là ok rùi bạn ơi

Bên trên