Đánh giá Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

baodark

Member
e thì thấy nó nhỏ nhỏ để với mấy thiết bị khác trông thế nào ấy, cứ có cảm giác lạc lõng sao ấy =]]] nhỏ hơn mấy cái remote nữa

honglong

Ðề: Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

Con này không biết sử dụng được hết các app hiện nay không ta . Nếu được thì tuyệt vời . Mong là giá mềm . hehe

Giá nó bao nhiêu ? có sử dụng được các app mới của HDviet và hayhay tv không?. Tốc độ kết nối Wifi thế nào? Khi nào có số liệu cụ thể thì pm cho mình nhé. [email protected]. Cám ơn!

thezooe

Con này có vẻ được đấy nhỉ !

Model này giờ đã có chưa vậy, em đang tìm một em nho nhỏ lắp trên xe oto mà không biết em này có hợp không.pro nào biết chi giúp em nhé

andyou

Hiện tại hình như em này chưa có hàng bác ơi ! Nhưng cũng sắp có rồi ha gì đó bác . Khi nào có hàng test thử mới biết được bác .

hieusghd

Member
Dune connect theo lịch thì 12/8 có hàng, ae có nhu cầu alo mình nhé.
Dune connect mình tài trợ 6 tháng hayhay nha ae

honglong

Hay thế ! Chắc phải nhanh thôi .

andyou

Em này sắp có hàng rồi hả. Để về ra test thử xem thế nào ?

TCH

Member
Ðề: Re: Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

Dune Connect và 303D đã có hàng rồi nha mấy bác

Dune HD connect có hỗ trợ DTS HD và Dobly Digital plus không anh Hiếu, đang rất quan tâm bạn này, chỉ cần nó hỗ trợ lun codec âm thanh này là không còn gì để bàn.

hieusghd

Member
Re: Ðề: Re: Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

Dune HD connect có hỗ trợ DTS HD và Dobly Digital plus không anh Hiếu, đang rất quan tâm bạn này, chỉ cần nó hỗ trợ lun codec âm thanh này là không còn gì để bàn.
Dune 303D hỗ trợ mạnh về hình ảnh và âm thanh thì cực kì tốt, hỗ trợ tốt nhất thị trường hiện nay về chuẩn âm thanh nha bạn :)
AC3 (Dolby Digital), DTS, MPEG, AAC, LPCM, WMA, WMAPro, FLAC, đa kênh FLAC, Ogg / Vorbis, hỗ trợ cho âm thanh chất lượng rất cao...

ShoK06

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Dune HD Connect 2013 (Dune nhỏ nhất hiện nay)

Dune 303D hỗ trợ mạnh về hình ảnh và âm thanh thì cực kì tốt, hỗ trợ tốt nhất thị trường hiện nay về chuẩn âm thanh nha bạn :)
AC3 (Dolby Digital), DTS, MPEG, AAC, LPCM, WMA, WMAPro, FLAC, đa kênh FLAC, Ogg / Vorbis, hỗ trợ cho âm thanh chất lượng rất cao...
Hỏi Dune Connect bác trả lời 303D =D>

TCH

Member

Mình hỏi Dune Connect mà :|. Vả lại mình hỏi nó có hỗ trợ DTS HD và Dobly Digital Plus không (để xài 7.1 ấy), chứ mình có đọc thông số trên web bạn, chỉ thấy nó ghi có DTS và Digital Plus, cũng không có logo DTS HD như mấy dòng cao cấp của Dune.

vietsao

Mình hỏi Dune Connect mà :|. Vả lại mình hỏi nó có hỗ trợ DTS HD và Dobly Digital Plus không (để xài 7.1 ấy), chứ mình có đọc thông số trên web bạn, chỉ thấy nó ghi có DTS và Digital Plus, cũng không có logo DTS HD như mấy dòng cao cấp của Dune.
Được nha bác, Dune HD Connect hổ trợ tốt 2 chuẩn âm thanh bác nói nha!

Bên trên