Đánh giá [Dune TV 303D] Trải nghiệm đầu phát Dune HD TV 303 D tại Cơn Bão Số

Re: Ðề: [Dune TV 303D] Trải nghiệm đầu phát Dune HD TV 303 D tại Cơn Bão Số

con Dune H1 của em khởi động cùng với ổ cứng 3T bình thường mà nhỉ? đáng lẽ 303D ra sau thì phải cải tiến hơn chứ?
chắc do firmware chưa cập nhật kịp, đành đợi vậy

Bác gắn ổ cứng internal hay external

Anh Khoa

Ðề: [Dune TV 303D] Trải nghiệm đầu phát Dune HD TV 303 D tại Cơn Bão Số

Con 303D ở nhà vẫn khởi động bình thương khi gắn ổ cứng gắn ngoài 3TB, không có khác biệt gì cả khi gắn và không gắn

mamust

Con Dune Tv303D của mình vẫn gắn ổ cứng 3 TB bình thường mấy bác à

deller

Con này nhỏ mà tính năng đầy đủ hết chỉ thua em Dune Base 3D về thiết kế bên ngoài thôi

kienconbk

Member

Các bác cho em hỏi con 303D này với con Smart H1 thì con nào hơn hả các bác? 303D xem phim với dàn 5.1 ngon chứ ah?

meocon

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi con 303D này với con Smart H1 thì con nào hơn hả các bác? 303D xem phim với dàn 5.1 ngon chứ ah?

DUNE 303D xem 3D dc sub srt , hơn D1 khoản đó a

Re: Ðề: [Dune TV 303D] Trải nghiệm đầu phát Dune HD TV 303 D tại Cơn Bão Số

303D ngon hơn D1 ở chỗ hỗ trợ 3D, đọc được định dạng 3D bluray.
còn với dàn 5.1 thì tất nhiên là được rồi. Bác có thể dùng cổng optical hoặc HDMI trên 303D để xuất âm thanh 5.1 vào ampli

thanhyk

Well-Known Member
Mình thấy có bác nào chụp ruột gan của em nó đó... Dune base 3D thấy bản mạch to hơn chắc chất lượng và ổn định hơn. Mình mua ban meocon 2 cái, dune 303D cài app nhiều hơn, thỉnh thoảng báo lỗi không có tín hiệu ra tivi, tắt không được phải tắt bằng công tắc và khởi động lại thì nhận. Còn Dune Base 3D chép app ít hơn chưa thấy tình trạng lỗi và treo máy (hoặc chỉ bị 1 lần..). Nói chung theo mình nghĩ chất lượng thể hiện hình ảnh và âm thanh tương tự nhưng nói riêng thì base ổn định và bền hơn, cũng có thể âm thanh ít nhiễu do mạch thiết kế rộng rãi hơn..

Ít tiền thì mua 303D là ngon nhất (với điều kiện không mua hdd 2,5" mà dùng nas hoặc dock chứ mua ổ đĩa 2,5" thì thôi chuyển qua mua ổ đĩa 3,5" và base 3D cho sướng..).
Thân

visa

Ðề: Re: [Dune TV 303D] Trải nghiệm đầu phát Dune HD TV 303 D tại Cơn Bão Số

Ít tiền thì mua 303D là ngon nhất (với điều kiện không mua hdd 2,5" mà dùng nas hoặc dock chứ mua ổ đĩa 2,5" thì thôi chuyển qua mua ổ đĩa 3,5" và base 3D cho sướng..).
Thân
quá đúng, Mình thì thích em Base 3D hơn

deller

Ðề: Re: Ðề: Re: [Dune TV 303D] Trải nghiệm đầu phát Dune HD TV 303 D tại Cơn Bão Số

tính ra ổ di động DUNE - 1TB này khoảng 6tr lận đó :)
chắt không mua nổi rồi hihihihihihi , mua con dune thì mua cái ổ cứng 3.5 gắn ngoài nữa là được rồi

copydan

hihihi , có app Zing mp3 mới test thôi mấy bác ơi

jackpham

Well-Known Member

Mình đang dùng thử app này trên Dune 303D hiện tại vẫn rất tốt, nghe nhạc cả ngày :D

Đường truyền 3MB khi nghe MP3 chuyển bài vẫn chậm, 5~10s mới qua bài mới được

Bên trên