Đánh giá [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

locnan

Ðề: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

mấy bác có ai dùng thử gói cước 25 nghìn/tháng của hayhaytv chưa, thấy thế nào mấy bác, hiện tại e vẫn xem free không biết đóng tiền thì xem sẽ như thế nào ?

lognhoc

Member
Ðề: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

mấy bác có ai dùng thử gói cước 25 nghìn/tháng của hayhaytv chưa, thấy thế nào mấy bác, hiện tại e vẫn xem free không biết đóng tiền thì xem sẽ như thế nào ?
Còn sử dụng Free được thì tạm thời sử dụng đi bác ơi ! mình cũng chưa dùng thử nên cũng không biết khác nhau thế nào nữa bác ơi

xuongthuong

Còn sử dụng Free được thì sử dụng, nếu muốn tốt hơn thì sử dụng gói tài trợ ! mình cũng còn đang dùng Free

zuzen

Mình thích sử dụng những app này vì xem phim cũng khá ổn định và hình ảnh cũng tương đối

rueman

Bây giờ hayhaytv được nhiều người sử dụng tại vì hình ảnh đẹp với lại cập nhật phim cũng nhanh đặc biệt là chưa thu phú , hihihi

meocon

Well-Known Member

Bây giờ hayhaytv được nhiều người sử dụng tại vì hình ảnh đẹp với lại cập nhật phim cũng nhanh đặc biệt là chưa thu phú , hihihi

Chưa thu phí mới quan trọng đó , chứ thu như hdviet là chạy mất dép rùi :)

rua bo

Well-Known Member

Như nhau, chả có khác gì.

xeco

Chưa thu phí mới quan trọng đó , chứ thu như hdviet là chạy mất dép rùi :)
Nếu thu phí mà cái giá hợp lý và cập nhật phim thường xuyên hơn, chất lượng hình ảnh tốt hơn thì cũng được mà bác !

nghiactcp

Member
Theo nguồn thông tin bên lề: đã có những thỏa thuận ban đầu về việc tích hợp hát Karaoke online (Arirang) qua Firmware cho Dune & Zappiti - Thông tin này sẽ được SAIGON HD thông báo chính thức sau khi nhận được software demo từ nhà phân phối
Sao lâu thế các bạn ơi hình như là 4 tháng rồi thì phải

thezooe

Ðề: Re: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

Theo nguồn thông tin bên lề: đã có những thỏa thuận ban đầu về việc tích hợp hát Karaoke online (Arirang) qua Firmware cho Dune & Zappiti - Thông tin này sẽ được SAIGON HD thông báo chính thức sau khi nhận được software demo từ nhà phân phối
Sao lâu thế các bạn ơi hình như là 4 tháng rồi thì phải
Chắt cũng gần có rồi bác ơi. Hiện nay Dune đang có những app mới nữa đó bác !

sonyelymen

Mình cứ sử dụng những app hiện nay đi bác. Dune có nhiều thứ mình chưa vọc hết nữa !

andyou

Mình cứ sử dụng những app hiện nay đi bác. Dune có nhiều thứ mình chưa vọc hết nữa !
Đúng như bác đã nói. Có thêm cái app mới nữa ! Phải sử dụng xem thế nào .

HuongSGHD

up lên cho mọi người

hiện nay Hay Hay tv đã sử dụng phiên bản mới trên dune, bác nào xài model cũ sẽ không coi được nữa, còn các bác nào xài các model mới như Dune Base 3d, TV 303D thì lên trang hayhaytv download về cài vào máy nha, mà hiện tại thì Hayhaytv cũng tính phí luôn rồi đó các bác chi tiết các bác có thể tìm hiểu trên trang Web của Hayhaytv luôn

tamthuong

Hayhaytv đã tính phí rồi . Các bác có thể mua VIp theo hướng dẫn này Ân Nguyên

HuongSGHD

Dune Base 3D xem online cực đã lun

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

hiện nay Hay Hay tv đã sử dụng phiên bản mới trên dune, bác nào xài model cũ sẽ không coi được nữa, còn các bác nào xài các model mới như Dune Base 3d, TV 303D thì lên trang hayhaytv download về cài vào máy nha, mà hiện tại thì Hayhaytv cũng tính phí luôn rồi đó các bác chi tiết các bác có thể tìm hiểu trên trang Web của Hayhaytv luôn

Mà hayhaytv cập nhật phim đâu - hdviet , đáng lẽ nên free mới đúng ,vd : hdviet dang chiếu "Tinh Trung Nhạc Phi " mà forum khác có đâu ?

thezooe

Hehe . Thu phí giá cũng được mà bác.

xaru

Hehe . Thu phí giá cũng được mà bác.
Uh, Thu phí với giá như vậy thì cũng ổn, phim cập nhật nhanh hơn, xem phim ít giật hơn

Bên trên