Em có ít ảnh mua ở shutterstock.com chia sẻ cho mọi người

xicklo

Well-Known Member
Định post vào khu vực n hiếp ảnh, nhưng nghĩ đi nghĩ lại.. có phải ảnh của mình chụp đâu. Em post tạm vào đây mong các sếp đừng xóa, tội nghiệp em.
Có tổng cộng 109pics, em mua định in một đống ảnh to về treo tường cho máu. Nhiều chủ đề: hoa lá, chim muông, bướm bướm, động vật, hot gơn....chất lượng tuyệt cao, phóng to không vỡ hình, xem ví dụ ở dưới. Tiện hỏi luôn các bác biết chỗ nào in rẻ, chỗ nào bán khung đẹp ( những kiểu khung nhìn phong cách chút, chứ em không thích những cái khung kiểu treo bằng khen các thứ có hoa văn lằng nhằng đâu).

[hide]Các bác thử nhìn hình giọt nước xem, không hề bị vỡ. Link Anh Shutterstock.rar - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất
[/hide]

trankanhhung

Well-Known Member
Ðề: Em có ít ảnh mua ở shutterstock.com chia sẻ cho mọi người

Các bác thử nhìn hình giọt nước xem, không hề bị vỡ
em chưa hiểu ý bác giọt nước không hề bị vỡ là lý do làm seo?
do ảnh? do da? hay do...(.)? :D

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Em có ít ảnh mua ở shutterstock.com chia sẻ cho mọi người

Các bác thử nhìn hình giọt nước xem, không hề bị vỡ em chưa hiểu ý bác giọt nước không hề bị vỡ là lý do làm seo? do ảnh? do da? hay do...(.)? :D
Ý bác ấy là ảnh chất lượng cao. shuttertock.com là 1 trang chuyên bán ảnh tư liệu có chất lượng.

E là E chỉ thích cái ảnh có hình (.)(.) kia thôi! :)

the_mask

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Em có ít ảnh mua ở shutterstock.com chia sẻ cho mọi người

Ý bác ấy là ảnh chất lượng cao. shuttertock.com là 1 trang chuyên bán ảnh tư liệu có chất lượng.

E là E chỉ thích cái ảnh có hình (.)(.) kia thôi! :)

bác viết đọc rối mắt quá chịu ko nổi, chỉ nhìn cái ký hiệu (.)(.) là hiểu thôi :D

ôi cái ảnh8-}8-}8-},giọt nước không vỡ nhưng mũi em vỡ rồi máu mũi tùm lum b-(b-(b-(

hellomoto

Active Member
Ảnh đủ sáng, đúng chuẩn, tầm 20 mề gà phít seo có mà phóng thấy lông măng luôn nhá

hoasimtim

Well-Known Member
Có mấy tấm kinh thật, mấy chục Mb
Có đúng 5 tấm là thấy bưởi

scorpio_9x

Well-Known Member
hic, bác up theo từng thể loại được ko, nhiều cái nhìn thích quá =P~ mà dạo này em bận ko cắm máy được lâu như xưa, hichic

love_yejin

Huyền Thoại

down về test thử nó nét cỡ nào :p

xicklo

Well-Known Member
hic, bác up theo từng thể loại được ko, nhiều cái nhìn thích quá =P~ mà dạo này em bận ko cắm máy được lâu như xưa, hichic

Em chỉ mua có tầm 100pics thôi, bác cố down hết đi, chứ 100 mà lại phải phân chia thânhf nhiều chủ đề thì ngại lắm

love_yejin

Huyền Thoại

hình chất lượng, nhưng mà lạm dụng pts quá nhiều, ảo lòi, e là e chỉ thích cái nào chân thật thôi, sửa pts nhiều quá mất cả chất

hungtq8686

ảnh đẹp quá. cái này mà rửa để treo thi tuyệt

Bên trên