Em có ít ảnh mua ở shutterstock.com chia sẻ cho mọi người

anh0424

Active Member
Ðề: Em có ít ảnh mua ở shutterstock.com chia sẻ cho mọi người

kéo đã tính sau :">

thaokoko

bạn có tài khoản SHUTTERSTOCK. ko cho mình mượn down vài hình đi, được ko. Thanks bạn

SuperDreamII

Nặng quá bác ơi em theo không nổi thôi đành ngậm ngùi vậy :-h

duynguyenhp

Định post vào khu vực n hiếp ảnh, nhưng nghĩ đi nghĩ lại.. có phải ảnh của mình chụp đâu. Em post tạm vào đây mong các sếp đừng xóa, tội nghiệp em.
Có tổng cộng 109pics, em mua định in một đống ảnh to về treo tường cho máu. Nhiều chủ đề: hoa lá, chim muông, bướm bướm, động vật, hot gơn....chất lượng tuyệt cao, phóng to không vỡ hình, xem ví dụ ở dưới. Tiện hỏi luôn các bác biết chỗ nào in rẻ, chỗ nào bán khung đẹp ( những kiểu khung nhìn phong cách chút, chứ em không thích những cái khung kiểu treo bằng khen các thứ có hoa văn lằng nhằng đâu).

hidden content may not be quoted
Ảnh chất lượng quá tuyệt. Thanks chủ theat

hotboiz

Member
Định post vào khu vực n hiếp ảnh, nhưng nghĩ đi nghĩ lại.. có phải ảnh của mình chụp đâu. Em post tạm vào đây mong các sếp đừng xóa, tội nghiệp em.
Có tổng cộng 109pics, em mua định in một đống ảnh to về treo tường cho máu. Nhiều chủ đề: hoa lá, chim muông, bướm bướm, động vật, hot gơn....chất lượng tuyệt cao, phóng to không vỡ hình, xem ví dụ ở dưới. Tiện hỏi luôn các bác biết chỗ nào in rẻ, chỗ nào bán khung đẹp ( những kiểu khung nhìn phong cách chút, chứ em không thích những cái khung kiểu treo bằng khen các thứ có hoa văn lằng nhằng đâu).

hidden content may not be quoted[/

hotboiz

Member
muốn bấm nút Thank mà kô biết ở đâu ,nhờ các Bác chỉ giùm..???

hotboiz

Member
Cám ơn Chủ thớt nhiều,em tìm ra đươc chữ Thank rầu ,em đang kéo nó dzìa coi thử ,có mấy tấm hot wá...

xicklo

Well-Known Member
Em mới kéo được thêm vài chục tấm nữa, chủ đề vintage: loa đài, đầu đĩa than, ca sĩ....hoa lá cành, các bác in ra đóng khung treo phòng nghe thì đẹp lắm
Lát nữa em up lên nhé

bigaccount

Ðề: Re: Em có ít ảnh mua ở shutterstock.com chia sẻ cho mọi người

Toàn ảnh chất, cảm ơn bác nhé. Đang cày và kéo...

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Các bác thử nhìn hình giọt nước xem, không hề bị vỡ
em chưa hiểu ý bác giọt nước không hề bị vỡ là lý do làm seo?
do ảnh? do da? hay do...(.)? :D
bác chỉ ngắm thôi nó không vỡ đâu, làm em ngộp thở

haanh220712

Chủ thớt có hình phong cảnh du lịch ở các địa danh việt nam không gửi giúp mình với, ảnh chất lượng cao ý. nếu được PM YH mình nhé: [email protected]

jumpy

Well-Known Member

Em tò mò tí, bác chủ mua ảnh ở đó giá có cao không ạ? Em hỏi thật vì trên flickr có rất nhiều ảnh chát lượng cao, độ phân giải lớn mà không mất phí mua???

laivutoan

hidden content may not be quoted

tìm mãi không thấy nút thanks, thoi thanks ở đây không biết có thấy link k?

Bên trên