ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

tan_huy_93

Well-Known Member
Em thấy cái đồng hồ rồi, đồng hồ điện tử hiện gốc phía trên bên trái, em thấy trên kênh ESPN|SD, còn 35:38:09.

tan_huy_93

Well-Known Member
Trong đoạt giới thiệu các chương trình sẽ phát trên FoxSport em thấy có ghi:**Some content is available in select terrtories only

Ðề: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

truyền hình mình độc quyền cứ như bọn bán hàng đa cấp ấy nhỉ ? :))

tan_huy_93

Well-Known Member
Từ 28/1 sẽ không còn nghe cái tên ESPN STARSPORT trên đất Châu Á nữa, thay vào đó là FOX STARSPORT, nghe sượn sượn sao á.

duyen_pham

các bác cho em hỏi hôm nay mấy giờ nó chuyển đổi để em thức đêm đón nó nhỉ:))

tan_huy_93

Well-Known Member
Hình như là 0h theo giờ Việt Nam thì phải, hoặc là 0h theo giờ Hồng Kông gì đó, tức 23h theo giờ Việt Nam, 1 trong 2 giờ đó hà, tối nay em cũng thức canh xem chương trình đầu tiên nó phát khi chính thức đổi tên thành Fox Sport, Fox Sport Plus|HD là chương trình gì.
các bác cho em hỏi hôm nay mấy giờ nó chuyển đổi để em thức đêm đón nó nhỉ:))

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

Vậy hả cưng, trên K+ cũng Fox Sport chứ gì đó :D, nếu trên K+ của cưng mà có kênh ESPN Châu Á là anh bỏ Truyền hình An Viên chuyển qua K+ dùng liền để khỏi sượn he cưng:).
Sượn vì cách gọi tên à???
Vậy thì dùng và gọi K+ cho nó khỏi sượn.

duyen_pham

Hình như là 0h theo giờ Việt Nam thì phải, hoặc là 0h theo giờ Hồng Kông gì đó, tức 23h theo giờ Việt Nam, 1 trong 2 giờ đó hà, tối nay em cũng thức canh xem chương trình đầu tiên nó phát khi chính thức đổi tên thành Fox Sport, Fox Sport Plus|HD là chương trình gì.

thôi đúng rồi, chính xác là theo giờ HK, ở chau á mình đa phần toàn lấy giờ HK, bác nào có máy ảnh xịn đừng quên chộp mấy phát up lên cho anh em chiêm ngưỡng \:D/

tan_huy_93

Well-Known Member
Bây giờ là 8h45, chính xác là còn 4giờ 15phút nữa, tức 1h theo giờ Việt Nam, em tính dựa theo cái đồng hồ đếm ngược hiển thị trên kênh ESPN.
thôi đúng rồi, chính xác là theo giờ HK, ở chau á mình đa phần toàn lấy giờ HK, bác nào có máy ảnh xịn đừng quên chộp mấy phát up lên cho anh em chiêm ngưỡng \:D/

Ðề: Re: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

Bây giờ là 8h45, chính xác là còn 4giờ 15phút nữa, tức 1h theo giờ Việt Nam, em tính dựa theo cái đồng hồ đếm ngược hiển thị trên kênh ESPN.

Rảnh ghê hem, đêm nay triệu triệu người thức xem bóng bánh trên K+, thì vài ông dùng AVG thức xem đổi Logo, hehe... :))

taituxdvn1

Ðề: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

mấy bác ngồi đây có thời gian coi tivi nhỉ , kênh này cả tuần em bật 2-3 lần , mỗi lần chưa dc 5ph :D

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

Cưng xạo "Nồn" quá, VSTV nó có 250.000 thuê bao lấy đâu ra triệu người xem, anh đang xem cúp FA trên AVG nè cưng, Oldham Athletic vs. Liverpool, trên K+ của cưng có hông nè. :D
Nhưng mà cưng yên tâm, anh đang xem thì nói đang xem, còn không xem thì nói không xem, chứ anh không có xạo "Nồn" như cưng đâu, nếu cưng không tin muốn xem hình thì đưa mail đây anh gửi hình cho cưng xem , tại anh đang lên diễn đàn bằng điện thoại nên không up hình lên đây cho cưng xem được.
Rảnh ghê hem, đêm nay triệu triệu người thức xem bóng bánh trên K , thì vài ông dùng AVG thức xem đổi Logo, hehe... :))

Chỉnh sửa lần cuối:

BTDBRVT

Cái này á

Bên trên