Fan của Heineken thì vào đây!!!!

Yuna Hina

Ðề: Fan của Heineken thì vào đây!!!!

mình hiểu được cái này rồi, nhân vật chính mang đến niềm vui cho mọi người, ai gặp anh ấy cũng rất vui, giống như là gặp được người bạn tri kỷ, hay là người mình đang mong đợi vậy, nên ai cũng vui và bất ngờ trước hành động của anh ấy, từ em ca sĩ cho tới ông hầu bàn đều tìm thấy được niềm vui, nhưng mấy nhân vật phụ đó chỉ diển hình 1 vài tích cách, hình tượng điển hình trong cuộc sống thôi... và động lực để anh nhân vật chính có được như vậy là ken, nên cuối đoạn clip ảnh nhìn chai ken rất thỏa mản đó, chính vì hình tượng nhân vật chính biết chia sẽ, làm cho mọi người vui nên qua clip quảng cáo này ken cũng đổi slogan luôn là open your world luôn đó, rất hay đúng không

nicechild

clip xem rất ý nghĩa khi mà hiểu được nọi dung clip thì mình coi còn thích hơn, cảm nhận dc niềm vui mà mọi người có được

nicechild

có buổi tiệc thôi mà chuẩn bị kĩ dữ... tập võ, tập thổi sáo, tập hát hò...giống như anh em mình chuẩn bị mồi nhậu quá keke

manacanh

mấy cái clip của heieneken quá đẳng cấp lun ấy,công nhận là clip ngắn nhưng ý nghĩa thì khá to đấy,ý nghĩa này nói hoàn toàn chính xác về người đàn ông ngày nay

manacanh

nói sự thật cái này thôi chứ không có châm chọc gì hết nhe mọi người, thường những người đầu xoăn thông mình lắm.Mà chàng dv chính mắt hơi lé hả các bác:))

manacanh

hai bác trên 8 vui quá, 2 bác cho hỏi lúc xem nhân vật chính trong cái clip rút cái khăn trải bàn để lau cho cô gái đó, bác có ngờ là lấy cái khăn đó lau cho em ấy không, em ấy xinh tươi quá, chân dài nữa...chẹp chẹp

cái đoạn nhân vật chính rút tấm khăn trải bàn, tưởng làm gì bất ngờ, ai ngờ đó là hành động ga lăng thật kinh khủng...

giandon123

Khi ko lại lấy cái khăn trải bàn lau miệng, ở ngoài vậy chắc chết quá@@

Yuna Hina

mình thì thích màn nhào lộn ra mắt của bác Lí Tiểu Long gê, nhìn đẹp mắt, còn anh nhân vật chính thì động tác tay nhanh quá

Yuna Hina

Open Your World là slogan mới của Heineken à? Thay thế cái slogan cũ "chỉ có thể là Heineken" hả bà con?

crazymax

hình như đúng rồi đó bạn, slogan mới cho trải nghiệm mới rất hay

computers

Heineken đúng là đã tạo nên một trào lưu rồi nhỉ... thấy ai cũng kết mấy clip quảng cáo này... Trên facebook thấy share clip quá trùi lun

handhacker

xem lại toàn bộ clip, sâu chuỗi lại mới thấy Heineken tung ra màn quảng cáo này khá hay. Người xem phải xem từ những clip nhỏ cho đến clip cuối cùng mới hiểu sự việc...

handhacker

hàng độc rồi.............

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên