Fan's Plasma Panasonic!!!

tide

Member
Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

À em quên, còn con 50X30V giá có 18.2. Con này ngoài cái Full HD còn kém 50U30V gì ko các bác. Chất lượng THC có chấp nhận đc ko ợ. Nếu ok thì e tính mua con này tiêt kiệm dc kha khá.
thk các bác

vinagoh

Well-Known Member

À em quên, còn con 50X30V giá có 18.2. Con này ngoài cái Full HD còn kém 50U30V gì ko các bác. Chất lượng THC có chấp nhận đc ko ợ. Nếu ok thì e tính mua con này tiêt kiệm dc kha khá.
thk các bác

Nếu đủ đk thì cứ vác cái FullHD về đi Bác. Để sau này "tâm can" đỡ rai rứt. :D

vespa_tre

Active Member

thk các bác

có xiền thì cứ Full HD mà chơi bác ạ...còn ko thì cũng ko phải xoắn nhiều khi chọn HDready đâu..pana cho cảm giác cine cực kỳ lun,càng to càng tốt nhé

tide

Member

Thk các bác tư vấn. E biết là mua cái Full thì nhiều cái hơn rồi. Nhưng ý em hỏi là với nhu cầu của em(only THC) và sau này cũng chỉ thế, nhu cầu ko thây đổi thì của cái 50X có ok ko. Em muốn tham khảo để đầu tư sao cho chi phí/nhu cầu hiệu quả nhất. Khỏan tiết kiệm được e sắm cái khác ý mà. Vậy nên e mới cần hỏi chuyên gia nhà pana mừ..

Thk các bác tư vấn. E biết là mua cái Full thì nhiều cái hơn rồi. Nhưng ý em hỏi là với nhu cầu của em(only THC) và sau này cũng chỉ thế, nhu cầu ko thây đổi thì của cái 50X có ok ko. Em muốn tham khảo để đầu tư sao cho chi phí/nhu cầu hiệu quả nhất. Khỏan tiết kiệm được e sắm cái khác ý mà. Vậy nên e mới cần hỏi chuyên gia nhà pana mừ..

Bác đồng ý góp em 20CR em sẽ góp ý cho bác lựa chon 1 con tivi đúng giá tiền xem Cáp good :D

killermasked

cũng đang muốn kiếm 1 em Plama Pana nhưng mà thấy hàng họ hiếm quá hix hix

nguyenyeu

Em tính mua 1 tivi plasma cỡ 42 inch, có ai biết thì cho em hỏi 42V20V giờ còn nơi nào bán hàng mới ko (ở SG) và giá cả của nó giờ là bao nhiêu. Xin cám ơn.

Em tính mua 1 tivi plasma cỡ 42 inch, có ai biết thì cho em hỏi 42V20V giờ còn nơi nào bán hàng mới ko (ở SG) và giá cả của nó giờ là bao nhiêu. Xin cám ơn.

Con này xem đẹp thật, mình ở HN, hôm ra Hải Tàu lấy P46x20v, thấy con này giá 15T mấy đó, cũng thích e này, nhưng khoảng cách mình xa, lại ít xem tivi nên ưu tiên to hơn đẹp "D

PLASMA PANASONIC 50" TH-P50ST30 . em đang kết em này để xem phim HD và truyền hình HD .
hiện chỉ thấy có nguyễn kim có hang 31tr .
không biết co chổ nào bán nửa không ? mấy bác đánh giá giúp em em này

mandynguyen

Em cũng đang tìm mua 1 con 42V20 mà hỏi chỗ nào (SG) cũng hết hàng.Bác nào biết chỗ nào còn chỉ em với...[-O<

d2k

Member

Em cứ phân vân mãi nên mua Plasma của Pana hay Led của Sony, nếu mua Led thì chỉ mua được 32ex720 còn 40" thì không đủ tiền. Hiện nay Nguyễn Kim bán em 42V20V là 16chai. Vậy có rẻ không các bác em ở Biên hòa-Đồng nai

lahabentin

Well-Known Member

Em cứ phân vân mãi nên mua Plasma của Pana hay Led của Sony, nếu mua Led thì chỉ mua được 32ex720 còn 40" thì không đủ tiền. Hiện nay Nguyễn Kim bán em 42V20V là 16chai. Vậy có rẻ không các bác em ở Biên hòa-Đồng nai
Giá đó là quá đẹp đó bác nhưng bác hỏi kỹ xem có phải là hàng trưng bày không? Vì mình nhớ không lầm, năm ngoái em nó có giá tới 25 chai lận! Tuy nhiên hàng trưng bày cũng không sao tuỳ theo ý của bác!

lahabentin

Well-Known Member

PLASMA PANASONIC 50" TH-P50ST30 . em đang kết em này để xem phim HD và truyền hình HD .
hiện chỉ thấy có nguyễn kim có hang 31tr .
không biết co chổ nào bán nửa không ? mấy bác đánh giá giúp em em này
Bạn vô Điện máy Chợ Lớn xem!

dmit8a

hiện tại mình đang ngắm con 32C4V nghe ngta nói là model mới 32C3V nhưng lên website thì không thấy đề cập tới em nó, vậy cho hỏi sự khác nhau giữa 2 con naỳ là gì và c4 có hơn c3 ở chỗ nào ko

newceco

Member

Bác hỏi tận nơi hay xem trên web vậy? cách đây hơn 1 tuần mình ra Nguyễn Kim hỏi thì hết hàng rồi.

txt2612

Member

Em cũng đang tìm mua 1 con 42V20 mà hỏi chỗ nào (SG) cũng hết hàng.Bác nào biết chỗ nào còn chỉ em với...[-O<

Mới lấy bên Nguyễn Kim con này 16 chai đây bác, em ở BMT nên đặt hàng online nó chuyển về cho mình luôn. xài 2 ngày mò cách kiểm tra thời gian sử dụng thấy <16h (chắc tại mình vọc 2 ngày). Tui nó làm ăn cũng ok lắm. Gửi cho mình xong hôm sau nó alo cho mình xem nhận dc ko. Giờ mua dc tặng thêm 1 thùng Tiger rữa TV lun.
Các bác cho em hỏi bật tính năng 24P của con này ở chổ nào vậy nhỉ? em mò ko ra!!

grassco

Active Member

Hjc, cuộc sống nó thế, chỗ thì còn hàng, nơi thì thiếu hàng :((. Sao mà đến cái 50in con X30V cũng k có trời, chỉ cần 50X30V or 50ST30V thôi mà k có mà mua, pó tay :(

Bên trên