FANs TENNIS!

Newbie-HD

Member
Ðề: Re: FANs TENNIS!

Nhìn Murray đánh, mình nghĩ a ta đủ sức bật Nole ra khỏi Aus Open 2013 :)).
Giờ Djokovic còn gì nữa đâu, tại Pháp thì ko chen nổi với Nadal, tại Anh thì chạm mặt Fed là cúm, còn tại Mỹ thì giờ đã ko còn đủ sức cù cưa với Murray
Sớm muộn gì Djokovic sẽ trở lại hình ảnh quen thuộc của năm 2008 :D

Khoan nói vội đã bạn! Còn Paris master và World Tour Final nữa, để xem... ;))

blackpoi

Ðề: FANs TENNIS!

Mình là fan của Nadal,chờ mòn mỏi mà sao k thấy Rafa trở lại nhỉ

Newbie-HD

Member

Mình là fan của Nadal,chờ mòn mỏi mà sao k thấy Rafa trở lại nhỉ

Chấn thương chưa hồi phục hoàn toàn --> đó là hệ quả tất yếu của việc chơi bóng thiên về thể lực. Dù sao cũng hi vọng ỗng sớm trở lại, để Big-4 tạo nên 1 cuộc cạnh tranh gay gắt hơn. Đã lâu rồi ko thấy đc giải đấu nào qui tụ đc Big-4 vào bán kết! :|

hoasimtim

Well-Known Member
This is my Pova, she's nice :))

N1234

Active Member

Mình là big fan của Nadal, có thể nói chính Nadal là người đưa mình đến với tennis, trước đây thì chẳng hứng thú 1 tẹo nào nhưng giờ thì nó lại trở thành niềm đam mê, tiếc là biết đến Nadal hơi muộn (bắt đầu từ Roland Gaross 2011) và sau đó là chuỗi trận bết bát vì thằng cha Djokovic :((. Dù vậy thì mình vẫn hâm mộ cá tính cũng như hình ảnh mà Nadal tạo dựng đc trong cả sự nghiệp.Dạo này đang đi sưu tầm những trận kinh điển của Nadal nhưng còn thiếu vài trận (CK Rome master 2006 và CK Roland gaross 2008, cùng đánh bại Federer), còn có trận thì ko có bản HD (Madrid master 2009 đánh bại Djokovic). Cả 1 số trận khác nữa mình cũng chưa tìm hiểu hết, bạn nào có bổ sung và tiện thể chỉ mình chỗ download với, hì hì

vaugh

Mình là big fan của Nadal, có thể nói chính Nadal là người đưa mình đến với tennis, trước đây thì chẳng hứng thú 1 tẹo nào nhưng giờ thì nó lại trở thành niềm đam mê, tiếc là biết đến Nadal hơi muộn (bắt đầu từ Roland Gaross 2011) và sau đó là chuỗi trận bết bát vì thằng cha Djokovic :((. Dù vậy thì mình vẫn hâm mộ cá tính cũng như hình ảnh mà Nadal tạo dựng đc trong cả sự nghiệp.Dạo này đang đi sưu tầm những trận kinh điển của Nadal nhưng còn thiếu vài trận (CK Rome master 2006 và CK Roland gaross 2008, cùng đánh bại Federer), còn có trận thì ko có bản HD (Madrid master 2009 đánh bại Djokovic). Cả 1 số trận khác nữa mình cũng chưa tìm hiểu hết, bạn nào có bổ sung và tiện thể chỉ mình chỗ download với, hì hì

Em cũng là big fan của nadal đây bác,mấy giải gần đây không có nadal thi đấu cảm thấy chán không muốn xem lắm.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: FANs TENNIS!

Biết là trâu mà mấy ai trâu mà bá đạo như anh ấy ^^

Vẫn biết là vậy nhưng có đc sức lực như thế thì trụ đc bao lâu theo năm tháng, bây giờ là 25 cùng lắm cũng chỉ đc đến 28-29 là xuống sức nhiều chưa kể lớp thế hệ trẻ tài năng mới trong vài năm tới thì thừa sức đấu với Nadal vè khoản thể lực#:-S

Nói chung mỗi tay vợt ngôi sao hiện nay đều có nét riêng rất đặc biệt ^^

zhupham

Member
Re: Ðề: FANs TENNIS!

Nadal chỉ được cái trâu bò thôi ;))

Tennis cần thể lực dữ dội mà bác, ko trâu thì chết :)), nội việc tán vào trái banh thôi đủ phê tay rồi, chưa nói đến chạy như Nadal; lâu rồi ko thấy anh ấy, ko biết hồi phục hoàn toàn chấn thương chưa :(

N1234

Active Member

Tại sao bài viết hôm qua của mình ở đây bị mất rồi. Why, why, why?

Bên trên