Firmware Himedia 910b phiên bản ỔN ĐỊNH nhất với giao diện Kiwi-Mele

hd giá rẻ

Chào các bác, tình hình em mới bán Kiwi-mele được ít lâu và cảm thấy rất thích giao diện của nó, đặc biệt là font chữ của Kiwi-Mele, béo béo, tròn tròn, đậm đậm. Mạnh dạn Mod một chút xíu giao diện của Kiwi-Mele cho himedia 910b để anh em thay đổi không khí. Bác nào thích thì Download về dùng thử để trải nghiệm. Sau khi up lên và sử dụng các bác có ý kiến đóng góp gì thì em cố gắng thu thập và Mod tiếp cho các bác ưng ý. Trong khuôn khổ giao diện và Font chữ, các bác thích như nào em cũng chiều nhé.
Đây là hình ảnh giao diện của em nó

Còn đây là Font béo béo tròn tròn của nó đây ạ :

Bản Mod này dựa trên phiên bản 1.04.20 . Hiện tại Himedia 900b/910b đã có phiên bản 1.06 tuy nhiên hãng sản xuất Himedia khuyên dùng phiên bản 1.04.20 là phiên bản ổn định nhất.
Các bác Download firmware bản Mod giao diện của Kiwi cho Himedia 900/910b tại đây: Download

Chỉnh sửa lần cuối:

meocon

Well-Known Member
Ðề: Firmware Himedia 910b với giao diện Kiwi

Em là em thích bác rùi đấy

viethung888

Well-Known Member
Re: Firmware Himedia 910b với giao diện Kiwi

Hôm qua tớ vác cái ổ đến nhờ copy hộ 2,3 phim 3D về test máy thế mà cái ổ cắm host post ko nhận về cắm lại đg sata lại ok... Hôm nay thử cái firware này xem thế nào. Thank!

ngoctan215

Member

nhìn hay đó, hi`.b ơi up lại đi k down đc

feelingup

Egreat s7a dùng từ thời bà cố đến giờ vẫn vậy chẳng có bác nào chọc vào để thay đổi như em này nhỉ, ít ra cũng được thử

haihb

Member

Giao diện đẹp. Thử xem thế nào

salenguyenduong

Re: Ðề: Firmware Himedia 910b với giao diện Kiwi

Egreat s7a dùng từ thời bà cố đến giờ vẫn vậy chẳng có bác nào chọc vào để thay đổi như em này nhỉ, ít ra cũng được thử

s7a hiện tại ko còn hàng nữa, hàng cũng hết khá lâu, trước kia em này 1 thời cũng nổi đình nổi đám vì chip sigma và thiết kế khá đẹp và hoành trạng

meocon

Well-Known Member

s7A mà giờ hack fw chắc mau chết sớm quá

hd giá rẻ

Sigma bảo mật tốt lắm ,toàn C++ khó làm ăn các bác ạ , lại ko có toolkit extract firmware nên pó tay là phải thôi :)

hdd-hdp

bản Mod này lấy font chữ của HDlife hả chú? hehe

Bên trên