[Fshare|1 link] Prototype 2 (phong cách GTA máu lửa hơn)

zz195zz

Member
Ðề: [Fshare|1 link] Prototype 2 (phong cách GTA máu lửa hơn)

em down bản 2 dvd về bị lỗi fail unpack 1053322 từ dvd 1, bực mình xóa luôn

satthuacdoc123

Well-Known Member

à quên hồi đó em down hàng preload sorry nha

haovan83

haizz down về rồi cũng bị lổi unpack xóa lun rồi chắc bỏ 49,99 $ hic hic

nukunkun

Member

em down bản 2 dvd về bị lỗi fail unpack 1053322 từ dvd 1, bực mình xóa luôn

haizz down về rồi cũng bị lổi unpack xóa lun rồi chắc bỏ 49,99 $ hic hic

2 bác này bị sao ấy nhỉ? Mình vừa test dow lại 2 file mình upload, cài đặt bình thường, sao lại vào dìm hàng nhỉ? để chụp vài cái hình lại để mấy bác cứ nói là bi lỗi!

Chỉnh sửa lần cuối:

zz195zz

Member

không phải là e dìm hàng hay gì cả mà sự thực là e bị như thế, có thể lỗi do lúc down.google thì cũng ít ai bị mà cũng ko nói cách sửa thì e xóa thôi,dvd2 hỏng thì down lại chứ dvd1 mà down lại chắc toi wa

nukunkun

Member

không phải là e dìm hàng hay gì cả mà sự thực là e bị như thế, có thể lỗi do lúc down.google thì cũng ít ai bị mà cũng ko nói cách sửa thì e xóa thôi,dvd2 hỏng thì down lại chứ dvd1 mà down lại chắc toi wa
Vậy thì mình nghĩ là do đường truyền là thứ nhất, thứ nhì là bạn ko có acc VIP để kéo, nên tốc độ ko ổn định, kéo chắc cũng khoảng 1 ngày trời luôn mới xong DVD 1 nên xác suất bị lỗi cũng cao. Cái này hồi xưa mình cũng hay bị khi đường truyền ko tốt và nhất là ko có acc VIP, dow cái gì từ 6gb trở lên hay bị như vậy mà tốc độ ko ổn định rất dễ gây ra lỗi file. Vào quán net mà kéo về sẽ tốt hơn, qua box share acc VIP xài.

Và Tất nhiên phải biết sử dụng ISO nhé, cái này ko phải file rar đâu à!
Cứ ra wán net cáp quang mà down lại đi, chơi ko hối hận đâu! Nếu cấu hình đủ để chiến!

zz195zz

Member

em đâu phải gà mờ đâu bác, e cũng có acc vip mà, down tù tì 450k/s luôn mà ko hiểu sao vẫn lỗi cứ cài đến đc khoảng 5gb là báo lỗi

haovan83

chính xác tới 4,8g-5g gì đó là nó báo lỗi .máy minh thì dư sức kéo game này ,minh cũng acc vip kéo 1,2 mp /s

nukunkun

Member

em đâu phải gà mờ đâu bác, e cũng có acc vip mà, down tù tì 450k/s luôn mà ko hiểu sao vẫn lỗi cứ cài đến đc khoảng 5gb là báo lỗi

Kéo bằng Fshare tool đi, thấy mình kéo về ngon ơ ko? Kéo với tốc độ 4mb/1s đấy, nhưng cái file game dung lượng lớn đừng nên kéo IDM, mặc dù nó nhanh thật, nhưng nó chia nhỏ ko ổn định cho lắm, chỉ cần trục trặc nhỏ resume vẫn đc nhưng xác xuất lỗi cũng có, Fshare tool cứ tà tà, có thể mạng thường nó ko có kéo tốc độ cao, nhưng cáp wang thì cũng như IDM thôi. Bằng chứng thì mình đã test về rồi đấy! Kéo về hoàn toàn ko có lỗi gì hết!

Còn nếu vẫn ko được thì kéo 10 link chia nhỏ rồi ghép lại đi! Mình cũng kéo từ đó về rồi upload 2 DVD lên.

chính xác tới 4,8g-5g gì đó là nó báo lỗi .máy minh thì dư sức kéo game này ,minh cũng acc vip kéo 1,2 mp /s
Bạn dow bằng trình gì để test chụp cái hình luôn cho xem

Chỉnh sửa lần cuối:

haovan83

bản 2 trực tiếp dvd thì lỗi chủ thớt lúc intall dc 5g nó lồi unpack , con bản rar thi mình mới down về chơi đc rồi bạn thanks bạn nhiều , mình dow bang jdownloader

satthuacdoc123

Well-Known Member

up part 07 và 09 đc ko bị lỗi corrupt gì đó rồi :)

khanh157

Member

nhìn hot quá để down thử vậy:D

satthuacdoc123

Well-Known Member

Hướng dẫn setup:
1. Đưa file iso DVD 1 ra đĩa ảo (cái này đương nhiên phải biết rồi) vào folder Fairlight setup nha!
Mình không chịu trách nhiệm gì khi ai setup phần ở ngoài hen.
2. Chờ nó cài vào máy, khoảng 8, 9gb nó sẽ báo DVD 2, mount DVD 2 ra tiếp tục, tự nó sẽ crack luôn, cứ ok là chờ nó làm cho xong rồi Done
3. Cần thiết thì set máy lại cái, chiến game thôi.
Đã test bằng máy core i3 ko VGA rời vào vẫn được, hình không giựt, chỉ là chậm so với thao tác, ko mượt và sẽ giựt nếu xử lý quá nhiều! (Vì test trên cty )
cái câu "tự nó sẽ crack luôn" nghĩa là cài xong vào chơi luôn à, lần đầu tiên được nghe đấy :D

nukunkun

Member

cái câu "tự nó sẽ crack luôn" nghĩa là cài xong vào chơi luôn à, lần đầu tiên được nghe đấy :D

Lần đầu tiên được nghe thì lần đầu tự thưởng thức xem phải vậy ko?! Mình cài rồi mà cần gì phải xoáy! (đoạn cuối setup nó sẽ hỏi crack chọn Yes nó đi crack luôn)

Đã test bằng máy core i3 ko VGA rời vào vẫn được, hình không giựt, chỉ là chậm so với thao tác, ko mượt và sẽ giựt nếu xử lý quá nhiều! (Vì test trên cty )

Chỉnh sửa lần cuối:

huynhanh1

Well-Known Member

cái game này down về mount với ổ ảo thì nó ra folder chứ không có setup gì đâu , copy toàn bộ trong ổ ảo này 9gb.88 vào ổ cứng rùi chạy file prototype2.exe thì cũng thấy im re ....(cái game này đã setup trên một máy khác và copy nguyên folder và đưa lên nên có thể máy mình không chịu chạy ... (máy dư sức chiến nha) ... thua
.chủ thớt có file iso nguyên gốc không vậy ?

nukunkun

Member

cái game này down về mount với ổ ảo thì nó ra folder chứ không có setup gì đâu , copy toàn bộ trong ổ ảo này 9gb.88 vào ổ cứng rùi chạy file prototype2.exe thì cũng thấy im re ....(cái game này đã setup trên một máy khác và copy nguyên folder và đưa lên nên có thể máy mình không chịu chạy ... (máy dư sức chiến nha) ... thua
.chủ thớt có file iso nguyên gốc không vậy ?
Bạn có đọc kỹ hướng dẫn setup ko vậy? Đọc lại cho kỹ rồi hẳn phán nhé bạn!
Ai nói bản đó cài đặt sẵn, phải cài vào mới chơi đc, tự động crack khi gần xong (sẽ hỏi mình có muốn crack ko thì chọn yes)
Mình đang chơi bình thường đây, trước khi nói gì thì xem lại cho kỹ nhé...ko thì thấy nó tức cười lắm đấy!
Lỡ xóa thì down lại đi rồi setup.

Hướng dẫn setup:
1. Đưa file iso DVD 1 ra đĩa ảo (cái này đương nhiên phải biết rồi) vào folder Fairlight setup nha!
*Mình không chịu trách nhiệm gì khi ai setup phần ở ngoài hen.

2. Chờ nó cài vào máy, khoảng 8, 9gb nó sẽ báo DVD 2, mount DVD 2 ra tiếp tục, tự nó sẽ crack luôn (nó sẽ ra bản chọn hỏi đồng ý crack ko thì cứ yes tự crack), cứ ok là chờ nó làm cho xong rồi Done
3. Cần thiết thì set máy lại cái, chiến game thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

lakhoa

thanks bác game cài chơi quá ok$-),bác còn link phần 1 còn sống không cho em xin=P~?

Bên trên