[Fshare|1 link] Prototype 2 (phong cách GTA máu lửa hơn)

zzzfortezzz

Member
Ðề: [Fshare|1 link] Prototype 2 (phong cách GTA máu lửa hơn)

Bác up lại link với, link die hết rùi, phần 2 ak

nukunkun

Member
Ðề: Re: [Fshare|1 link] Prototype 2 (phong cách GTA máu lửa hơn)

Cho hỏi tí, cấu hình như thế naj` chiến prototype1 dc hem? :|

CPU là gì? VGA onboard thì hên xui ko biết à, cài về để low thử xem chơi được ko!?

Cấu hình thì đã có ghi rõ ở đầu bài rồi đó bạn!

Sam_Mutation

Tính down = idm cho nhanh nhưng lại hiện ra bảng lỗi naj`

Mà khi ko dùng idm down mất nhìu thời gian qá (18h :|)
Pro nào bít fix jum` kaj' idm

nukunkun

Member

Tính down = idm cho nhanh nhưng lại hiện ra bảng lỗi naj`

Mà khi ko dùng idm down mất nhìu thời gian qá (18h :|)
Pro nào bít fix jum` kaj' idm

Cái này vào option của IDM chỗ Save to phần Temporary directory để đường dẫn đến ổ cứng nào còn trống nhiều rồi bắt link lại là xong! Mà nên nhớ down bằng acc VIP cho nhanh nha!

Sam_Mutation

Cái này vào option của IDM chỗ Save to phần Temporary directory để đường dẫn đến ổ cứng nào còn trống nhiều rồi bắt link lại là xong! Mà nên nhớ down bằng acc VIP cho nhanh nha!
Tks bác nhá, dùng acc VIP h` chỉ còn 9h :D, mà phần setup cug~ làm tương tự như prototype 2 fải ko bác?

Sam_Mutation

Chủ thớt cho hỏi, khi setup prototype 1 thì có cần setup zô ở đĩa ảo ko hay là zô đâu cug~ dc?

nukunkun

Member

Chủ thớt cho hỏi, khi setup prototype 1 thì có cần setup zô ở đĩa ảo ko hay là zô đâu cug~ dc?

Câu hỏi của bạn khó trả lời wá, mình ko hiểu bạn đang nói cái gì!

Setup vô ổ đĩa ảo là thế nào? Cài game thì cài vào ổ cứng trống thôi chứ cài vào ổ đĩa ảo là sao?
Nói đơn giản thế này, cài Prototype 1 thì phải mount file setup ra bằng UltraISO hoặc bất cứ phần mềm về iso nào (tức nghĩa là bung file down về ra thành đĩa ảo) sau đó setup vào ổ cứng bình thường, rồi crack, chỉ có vậy thôi

Sam_Mutation

Câu hỏi của bạn khó trả lời wá, mình ko hiểu bạn đang nói cái gì!

Setup vô ổ đĩa ảo là thế nào? Cài game thì cài vào ổ cứng trống thôi chứ cài vào ổ đĩa ảo là sao?
Nói đơn giản thế này, cài Prototype 1 thì phải mount file setup ra bằng UltraISO hoặc bất cứ phần mềm về iso nào (tức nghĩa là bung file down về ra thành đĩa ảo) sau đó setup vào ổ cứng bình thường, rồi crack, chỉ có vậy thôi
Ờ, tại t ko rành về mấy kaj' đó. TKs bác :D

nukunkun

Member

Cái naj` cự nổi prototype ko zậy bác thớt

Sr bạn mấy dòng VGA onboard mình chưa có thử bao giờ vì mình đã 1 thời khổ sở fải chơi đở bằng vga onboard rồi fải nói là chán lắm nên fải đổi lên VGA rời nên giờ mình ko wan tâm tới onboard nữa! Bạn nên đầu tư vào 1 cái card mid chơi cũng ok khoảng 1tr2 có thể wất cái 9800gt evga US 2nd chiến đc cả prototype 2 luôn, bạn cứ thử xem biết đâu để low cũng chơi được!

nukunkun

Member

Prototype 1 bị lỗi như thế naj` là sao thế bác thớt

Bạn tham khảo thêm ở đây, xác suất xảy ra do phần cứng máy tính của bạn ko fải do game nha!
Thắc mắc/Hỏi Lỗi The instruction at 0x6603ee88 referenced memory at 0x6603ee88. The memory could not be read

Nguôn nhân chính do máy bạn thiếu ram hoặc các vấn đề liên quan đến ram hi hữu là virus

Sam_Mutation

Vga ny` choy dc prototype 1 ko chu thot: Ati Radeon X1200 series [Sr vi` so' ban phim' bi hu nen^ viet ko dau']

nukunkun

Member

Vga ny` choy dc prototype 1 ko chu thot: Ati Radeon X1200 series [Sr vi` so' ban phim' bi hu nen^ viet ko dau']
Dòng này hình như cũ lắm rồi thì phải?! Cũng chả biết chơi được ko, có chút tiền và mê dòng ATI thì mua con HD 4850 về chơi là bảo đảm ok, khoảng 1tr4 mà với giá này có thể tậu đc Nvidia 9800GT rồi! (HD4850 mạnh hơn 9800gt 1 chút)

tnluzctt

Ðề: [Fshare|1 link] Prototype 2 (phong cách GTA máu lửa hơn)

đánh giấu tks nhiều ^^

Bên trên