Fshare nâng cấp lên phiên bản 2.0 – “mèo vẫn hoàn mèo”

vietnam_xmen

Ðề: Fshare nâng cấp lên phiên bản 2.0 – “mèo vẫn hoàn mèo”

Cá nhân mình dị ứng với FPT rất lâu rồi.

bibi1000

nâng cấp cũng chẳng qua là siết chặt , làm lợi và cũng cố thêm cho host thôi, chứ cũng chẳng có lợi gì cho uploader và cho người tải về. Bắt chặt và hớt tay trên thì có

baquaphu

Member

Tại mấy bác up nhiều lên fshare nên e mới phải xài nó, chúe từ lâu em đã cạch mặt fpt rồi, từ ngày dùng internet của nó, gọi nhân viên thì sang chảnh...chào luôn

henryduc96

SuperHD Internal HDBits

Cứ đợi , chính sách và thay đổi mới chưa rõ tốt không nhưng trục trặc kĩ thuật họ sẽ chắc chắn "phải fix được".
Tạm thời thì download đã ổn định gần như cũ, tầm 50MB/s (1 link)
Còn upload thì cực kì chậm, không biết còn lỗi thiếu dung lượng nữa hay không. Stream file = fshare tool vẫn bị tê liệt.
Mong chờ tool mới stream file trên điện thoại, lúc đó các trang xem phim online sẽ bị đe dọa :))
Giờ thì chỉ tin mỗi tên lửa, mặc dù tool hơi cùi nhưng upload = web phê ^^
mình cũng đồng ý với ý kiến của bác
TENLUA dù ra sau nhưng đã khắc phục dc 99% lỗi của ng` đi trước là FSHARE
hiện 100% file up lên TENLUA đều xài rất tốt ko hề có chuyện xóa file bừa bãi như fshare thêm việc up dc tất cả file siêu nặng trên 50gb đều OK
còn FSHARE thì... ngày càng đi xuống :(

conando

Well-Known Member

các bác nói thật đúng cái em đang bực bội bữa giờ.

anhtuanngoc

Well-Known Member

Mục tiêu lớn nhất của 1 DN là tối đa hóa lợi nhuận - Điều này Fshare làm vô cùng tốt. Các bác có thể tìm host Việt khác nhưng với tiềm lực tài chính của mình thì em nghĩ khó có gương mặt mới nào cạnh tranh được với Fshare - TB đóng cửa là 1 VD cụ thể nhất. Kiểu gì cũng phải quay về " cái máng nhơn " - như lời của 1 bác ở diễn đàn thôi

nevol

Active Member
từ hồi mua point thì chỉ trung thành với fshare nhưng dạo này thấy bất cập vụ update thật

Tài khoản của mình hết vip ngày 18 thế mà tới hôm nay vẫn tải nhanh đc :))

kunhikfc

Active Member

Mấy ngày liền không đổi được điểm thưởng để kích hoạt VIP, chán ghê, đọc bàn này nữa thì càng nản. Mong các host khác rút kinh nghiệm từ Fshare tai tiếng này để phục vụ người dùng tốt hơn. Chính sách kích hoạt điểm thưởng, mua 1 ngày VIP...các host khác làm được thì Fshare tiêu

bladies

Active Member

Có khi nào mai mốt Trustbank và Tenlua vượt mặt Fshare không nhỉ ?

zikzakpl

Nếu em không nhầm thì cái vụ nâng cấp 2.0 này là cách Fshare đối phó với TrustBank, sợ TrustBank leech file :)). Điều này chứng tỏ Fshare cũng vẫn chưa tự tin mình là host lưu trữ số 1 việt nam, giờ chỉ cần 1-2 host phát triển thì Fshare chẳng són ra ấy chứ :)).

pvktn1992

Hôm qua vào thấy giao diện mới tưởng thế nào : sờ vào cái tải miễn phí chờ mấy chục giây ý và cứ như 1 vòng tròn hết số giây phải chờ lại bấm tiếp mà ko thấy được tải về :mad:)

Di Oi Gi

thật ra Fshare đã đi 1 chặn thời gian như vậy là khá rồi

Fshare là 1 tổ chức nhỏ lẻ, làm sao có đủ trí tuệ như những tay búa như Google

theo tui nghĩ Fshare nên đổi tên thành CoolShare sau đó đi tiếp 1 chặn thời gian nữa

henryduc96

SuperHD Internal HDBits

Mấy ngày liền không đổi được điểm thưởng để kích hoạt VIP, chán ghê, đọc bàn này nữa thì càng nản. Mong các host khác rút kinh nghiệm từ Fshare tai tiếng này để phục vụ người dùng tốt hơn. Chính sách kích hoạt điểm thưởng, mua 1 ngày VIP...các host khác làm được thì Fshare tiêu
mình vẫn đổi điểm để lấy VIP dc mà bạn ?? đâu có lỗi gì đâu ?

langdu01

Well-Known Member

BuiAn phân tích những khuyến điểm của Fshare thật chính xác!!! nhận được những điều khiếm khuyến của mình Fshare có khắc phục để vươn lên và lớn mạnh hay không... hoặc vẫn khư khư " bình chân như vại"...??? Chúng ta hay chờ xem nhé.

thien8x

Well-Known Member

Nâng cấp 2.0 chỉ có vẻ bề ngoài còn bên trong còn cũ hơn trước

alibaba1978

Well-Known Member

kiểu này, định mua tk 1 year nữa chắc si nghĩ lại mấy uloader rên quá mua về sợ ko có gì để download

Bên trên