GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

tronghang

Ðề: Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Case của bác tổng thiệt hại bao nhiêu mà nó hoành quá vậy :D

Cũng ko nhiều lắm bác à, tất cả e đều mua hàng dùng rồi, có cái chíp, ram, vỏ case là mới thôi, card đồ họa em cũng bán rồi. tiền thì ko biết bao nhiêu vì cứ nâng cấp dần từ ngày đầu tiên chơi con D925+ GG945 mỗi lần đổi lại mất tiền chỉ tính card màn hình cũng đến hàng chục con. Cái vỏ case nếu lắp full quạt vào chắc cũng phải gần 5 củ vì mấy cái quạt sịn 220 và 200 nó cũng đắt lắm con df thì khoảng hơn 3tr tí thôi nhưng giờ còn Phantom White này thuộc hàng rất hiếm rồi. Toàn bộ case của em cũng ko đắt đâu vì ko phải hàng cao cấp chỉ là tầm trung thôi chắc gần 20tr con card cũng tầm trung, thêm con màn u2410 mới nữa thì tầm 30tr.

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Cũng ko nhiều lắm bác à, tất cả e đều mua hàng dùng rồi, có cái chíp, ram, vỏ case là mới thôi, card đồ họa em cũng bán rồi. tiền thì ko biết bao nhiêu vì cứ nâng cấp dần từ ngày đầu tiên chơi con D925+ GG945 mỗi lần đổi lại mất tiền chỉ tính card màn hình cũng đến hàng chục con. Cái vỏ case nếu lắp full quạt vào chắc cũng phải gần 5 củ vì mấy cái quạt sịn 220 và 200 nó cũng đắt lắm con df thì khoảng hơn 3tr tí thôi nhưng giờ còn Phantom White này thuộc hàng rất hiếm rồi. Toàn bộ case của em cũng ko đắt đâu vì ko phải hàng cao cấp chỉ là tầm trung thôi chắc gần 20tr con card cũng tầm trung, thêm con màn u2410 mới nữa thì tầm 30tr.

Bác Trọnghang chơi thế ai theo kịp ah, hic! Chúc mừng bác với camera mới:)

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Bác Trọnghang chơi thế ai theo kịp ah, hic! Chúc mừng bác với camera mới:)

Bác tronghang cũng chịu sưu tầm lắm, hôm đi SNHDHD nhìn con máy ảnh của bác ấy là mê rồi. nhưng mà lại cho đi con VGA để đủ tiền cưới em máy ảnh về. đúng là dân chơi HD. giống 58 ra phết đấy nhỉ!

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Bác tronghang cũng chịu sưu tầm lắm, hôm đi SNHDHD nhìn con máy ảnh của bác ấy là mê rồi. nhưng mà lại cho đi con VGA để đủ tiền cưới em máy ảnh về. đúng là dân chơi HD. giống 58 ra phết đấy nhỉ!

Sức khoẻ kém nên mới phải bán cái lọ mua cái chai lão tuanphuong ah:)

tronghang

Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Đúng đấy sức yếu nêm mới phải vậy, lúc lấy camera e còn bán thêm 2 cái ổ cứng cũ nữa. Con card thi nó dc cái hiệu năng ổn còn hình thức hơi củ chuối so với case nên bán cũng hợp lí để e kiếm con khác hợp lí hơn.
Các bác vào link này xem e chụp ảnh đã lên tay chưa nhé.
http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/407364-phong-tap-chup-anh-cua-anh-160.html

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Đúng đấy sức yếu nêm mới phải vậy, lúc lấy camera e còn bán thêm 2 cái ổ cứng cũ nữa. Con card thi nó dc cái hiệu năng ổn còn hình thức hơi củ chuối so với case nên bán cũng hợp lí để e kiếm con khác hợp lí hơn.
Các bác vào link này xem e chụp ảnh đã lên tay chưa nhé.
http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/407364-phong-tap-chup-anh-cua-anh-160.html

Bác chụp đẹp và lên tay quá. Gấu nhà bác như người mẫu thực sự rùi. Gấu nhà em bảo chụp ảnh thì... chạy đi khỏi tìm luôn!

tronghang

Gấu nhà mình cũng ko thú gì chụp hình nhưng mấy lần đi chụp mẫu ngoài gấu ghen cãi lộn tùm lum nên phải đi làm mẫu cho mình bắn phá thôi, chụp mẫu ngoài nó biết tạo dang nhìn nó khác

tuanphuong1826

Active Member

Gấu nhà mình cũng ko thú gì chụp hình nhưng mấy lần đi chụp mẫu ngoài gấu ghen cãi lộn tùm lum nên phải đi làm mẫu cho mình bắn phá thôi, chụp mẫu ngoài nó biết tạo dang nhìn nó khác

Hehehe! em cứ tưởng Gấu nhà bác thích chụp ảnh! đúng là thuê mẫu ngoài thì đẹp và biết tạo dáng. nhưng mà Gấu bác ghen là phải rồi...may là con chưa chụp ảnh NUDE đấy.:D

tronghang

Bác chưa dính vào thôi chứ nó còn nghiền hơn pc đấy, mà còn tốn tiền lắm, 1 cái ống kính bằng cả dàn pc rồi. mà 1 bộ sưu tập ống kính thì ko biết bao nhiêu tiền nhưng có điều chơi ống kính ko bị mất giá như chơi đồ pc, hàng chục năm vẫn thế.

tronghang

Đua xe đỉnh cao đây các bác chiến đi. Grid 1 đã phê lắm rồi grid 2 chắc còn phê hơn, game thì down về rồi mà ko có card để chiến.
GRID 2 - game.Tech24.vn

[video=youtube;sdPJKjE37kE]http://www.youtube.com/watch?v=sdPJKjE37kE[/video]

http://game4v.com/forums/index.php?threads/review-race-driver-grid-2-duong-dua-xuyen-luc-dia.605/

http://news.xemgame.com/site-game/playpark/grid-2-nhan-duoc-nhieu-loi-khen-ngoi

Đây nữa 7554 bác nào ko ngại về vấn để bản quyền ủng hộ game Việt thì có cờ rắc cứ chiến tẹt. game ra đã lâu nhưng giờ em mới chơi, đc cái onboard vẫn chiến đc. rất hấp dẫn, sinh động các bác à.
[MF] Download Game 7554 Điện Biên Phủ + Crack : Games Offline - Diễn Đàn Trường Trung Cấp Nghề Bình Dương

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanphuong1826

Active Member

Đua xe đỉnh cao đây các bác chiến đi. Grid 1 đã phê lắm rồi grid 2 chắc còn phê hơn, game thì down về rồi mà ko có card để chiến.
GRID 2 - game.Tech24.vn

[Review] Race Driver: Grid 2 - Đường đua xuyên lục địa | Game4V.com| Cộng đồng Game| Diễn đàn Game| Game online| Game offline| Web Game|Gift Code| Nhận định game| Download game| Tin Game| Cổng thông tin game

Grid 2 nhận được nhiều lời khen ngợi | XemGame News

Đây nữa 7554 bác nào ko ngại về vấn để bản quyền ủng hộ game Việt thì có cờ rắc cứ chiến tẹt. game ra đã lâu nhưng giờ em mới chơi, đc cái onboard vẫn chiến đc. rất hấp dẫn, sinh động các bác à.
[MF] Download Game 7554 Điện Biên Phủ + Crack : Games Offline - Diễn Đàn Trường Trung Cấp Nghề Bình Dương
Vẫn chưa có Card à bác Trọng ơi? em cũng chưa lên đời được PC đây. nhìn ham quá mà chưa down về được.

Zack

Member

GRID 2 - game.Tech24.vn

[Review] Race Driver: Grid 2 - Đường đua xuyên lục địa | Game4V.com| Cộng đồng Game| Diễn đàn Game| Game online| Game offline| Web Game|Gift Code| Nhận định game| Download game| Tin Game| Cổng thông tin game

Grid 2 nhận được nhiều lời khen ngợi | XemGame News

grid chơi card hd graphics 4000 + là vô tư mà bác, cũng tầm 30fps nếu lowest :p

tronghang

Ðề: Re: Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Vẫn chưa có Card à bác Trọng ơi? em cũng chưa lên đời được PC đây. nhìn ham quá mà chưa down về được.

Vẫn chưa có card Tuấn Phương à, Chơi onboard cũng đc off hết hiệu ứng đi tầm 30fps trở xuống nhưng ở độ phân giải 1280x768 trên con dell 1920x1200 thì hình nó bằng cái màn ipad mà hình ảnh như đồ hoạt hoạ xấu vãi, chơi thấy khó hơn Grid 1 nhiều, thể loại này trc mình toàn max setting khung hình tầm 60fps điều khiển nó mới chính xác. Lâu ko chơi thấy khó hơn bản 1 nhiều quá ae của máy nó chạy kinh khủng, mình chạy cũng nuột mà ko lại vơí nó ở độ khó medium. trong khi bản 1 mình chạy chế độ high toàn 1st với 2nd.

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Em đang thử chơi Call of Duty Black Ops II, lần đầu chơi game fullHD chả quen lắm, thấy nó hơi lạ. :)

dinhhuy1979

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Vẫn chưa có card Tuấn Phương à, Chơi onboard cũng đc off hết hiệu ứng đi tầm 30fps trở xuống nhưng ở độ phân giải 1280x768 trên con dell 1920x1200 thì hình nó bằng cái màn ipad mà hình ảnh như đồ hoạt hoạ xấu vãi, chơi thấy khó hơn Grid 1 nhiều, thể loại này trc mình toàn max setting khung hình tầm 60fps điều khiển nó mới chính xác. Lâu ko chơi thấy khó hơn bản 1 nhiều quá ae của máy nó chạy kinh khủng, mình chạy cũng nuột mà ko lại vơí nó ở độ khó medium. trong khi bản 1 mình chạy chế độ high toàn 1st với 2nd.

Mình chơi bản này rồi công nhận là lái khó thật mà chơi bằng tay game đấy nhé :D

Total war shogun 2 cực hay anh em vào down load nhé :)

http://up.4share.vn/d/794b4b4f4e404e4f

Bên trên