GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

tronghang

Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Em thì muốn lên SSD quá đi rồi, nhưng ngặt nỗi Main của em ko hỗ trợ SATA 3. nên giờ nâng cấp main tương đương nâng cấp CPU vì CPU của em socket 1156, đau em quá đi
giờ phải nâng cấp Main+CPU+SSD ~ 12 củ rồi. thế em mới chưa lên được. chứ nguyên cái SSD thì đơn giản!

Bác cứ lên con ssd chơi trc đi cho biết, main chip sau cũng đc vì sau lên main chip thì con ssd vẫn dùng cơ mà. Lên main chíp về cảm giác sd ko có thay đổi nhiều lắm, nhưng lên ssd thì con pc như lột xác.

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Bác cứ lên con ssd chơi trc đi cho biết, main chip sau cũng đc vì sau lên main chip thì con ssd vẫn dùng cơ mà. Lên main chíp về cảm giác sd ko có thay đổi nhiều lắm, nhưng lên ssd thì con pc như lột xác.

Bác Trọng à! em mà lên SSD giờ thì nó cũng chưa phát huy được tính năng vì Main của em chỉ hỗ trợ Sata2.

tuanphuong1826

Active Member
Dạo này ở nhà rảnh em lại cày AOE (có xin mã). :) Lâu lâu giết time ấy mà. :D

@tronghang: HIS 4850 chơi AOE mượt vãi. :)) Em đang chuẩn bị lên SSD đây. :D

Món đó hay đó bá Tú! chơi không đòi hỏi phải tinh và nhanh mắt mà đòi hỏi chiến thuật cao! em thì chỉ ham mỗi Need for speed và PES thôi!

dinhhuy1979

Well-Known Member
Vote đồng chí tuanphuong thay CPU với main dùng Extreme 4 hoặc 6 đều ổn áp đấy mình dùng thấy OC ok lắm :D

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Games lâu lắm rồi em có động tới đâu! :(

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Games lâu lắm rồi em có động tới đâu! :(

Phong trào Game của anh em+ một số phong trào khác đều vậy, trầm quá Thế Anh ạ! kinh tế khó khăn nên mọi thứ đều đi xuống. hy vọng có những buổi offline như ở HDHD để anh em giao lưu. hen gặp lại anhatnhoa!

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

E đang nói bộ control fan cơ mà, bộ điều khiển quạt đó, để cho ban đêm case nó im phắc ko phát ra tiếng động thì thôi. Bộ điều khiển fan của case có 5 cái nhưng em làm táy máy nghịch ko may để chập điện cháy mất 1 cái, E mua thêm cái này lắp vào cho hoành tráng chứ chưa dùng đến, có 150k thôi mà. đây này bác

Case của bác tổng thiệt hại bao nhiêu mà nó hoành quá vậy :D

dinhhuy1979

Well-Known Member
Game như anh thì cũng chỉ ngày chơi được có 2h là cùng thôi mà thằng cò con mình cứ đi về là nó chiếm dụng của bố đến phải mua thêm cái màn nữa cho ông ấy chiến riêng còn mình riêng một cái mới được :(

Bên trên