[Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

TrungNT

Well-Known Member
Ghost đa cấu hình Windows 7 Final 32bit cho Desktop / Laptop​
(Không cá nhân hoá)

Một số software cần thiết
+ Microsoft Office 2007
+ Foxit Reader 5
+ K Lite Codec Pack 7.7.0 Full
+ Wirar 3.5 beta 4
+ Font Vietnam
+ Unikey 4.0 RC1

Ghost 1 link: 3,5GB​

Full Hiren Boot On HDD for Win7: 214,7MB​
1. Chạy file Full_Hiren_On_HDD_Win7.exe để cài đặt (nếu ko chạy được, các bạn có thể chạy trên Safe-mode)
2. Khi quá trình cài đặt hoàn tất, nó sẽ nhắc bạn "nhấn phím bất kỳ để kết thúc"
3. Khởi động máy để thưởng thức

Activate Win7: 10,3MB (Cái này chỉ để phòng tình huống xấu nhất)​

Remove Hiren Boot on HDD - 88,65MB

Ghost đa cấu hình Windows 7 SP1 64 bit Fullsoft

Chỉnh sửa lần cuối:

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

Cho thêm tí thông tin bằng hình ảnh đi bác :D

TrungNT

Well-Known Member
Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

Bạn thấy win7 Ultimate 32bit nguyên thuỷ thế nào thì nó thế ấy, chỉ có thểm vài soft thông dụng thôi. Ngoài ra ko chỉnh, ko cá nhân hoá gì thêm.

TrungNT

Well-Known Member

Bạn thấy win7 Ultimate 32bit nguyên thuỷ thế nào thì nó thế ấy, chỉ có thểm vài soft thông dụng thôi. Ngoài ra ko chỉnh, ko cá nhân hoá gì thêm.

anhtuanngoc

Well-Known Member

Kích hoạt bằng key hay dùng tool vậy bác

xhunter

Member

vậy cài mới cho ngon chứ ghost thì.....!
mà bro hình như cung lộn chỗ sao ý

TrungNT

Well-Known Member

vậy cài mới cho ngon chứ ghost thì.....!
mà bro hình như cung lộn chỗ sao ý

Thay vì bạn setup từ DVD Win7 thì rất mất time; bản này chỉ cần 3 phút thì đã có win7 update all driver & sẵn có một số soft cơ bản rồi. mình thấy nó tiện lợi nên share các bro sử dụng

thanks bạn , cái này đúng cái mình cần
ổ cd của mình bị hư rồi. giờ cài win ko được chỉ còn ghost từ usb thôi
bản ghost đơn giản nhưng hiệu quả :D

TrungNT

Well-Known Member

thanks bạn , cái này đúng cái mình cần
ổ cd của mình bị hư rồi. giờ cài win ko được chỉ còn ghost từ usb thôi
bản ghost đơn giản nhưng hiệu quả :D

Tui sẽ share cho mọi người Hiren Boot From HDD luôn nhé.

TrungNT

Well-Known Member

Kèm hdsd lun nhé, cái nè mình gà lắm. TKS.

1. Download về PC
2. Chạy file Full_Hiren_On_HDD_Win7.exe để cài đặt (nếu ko chạy được, các bạn có thể chạy trên Safe-mode)
3. Khi quá trình cài đặt hoàn tất, nó sẽ nhắc bạn "nhấn phím bất kỳ để kết thúc"
4. Khởi động máy để thưởng thức

Vui vẻ nhé

TRANVANKHUYNH

1. Download về PC
2. Chạy file Full_Hiren_On_HDD_Win7.exe để cài đặt (nếu ko chạy được, các bạn có thể chạy trên Safe-mode)
3. Khi quá trình cài đặt hoàn tất, nó sẽ nhắc bạn "nhấn phím bất kỳ để kết thúc"
4. Khởi động máy để thưởng thức

Vui vẻ nhé
Ha ha, đơn giản quá. Thanks.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Bác Trung giờ post cả cái này à :D

TrungNT

Well-Known Member

Uh, buồn ko biết làm gì nên post này nọ cho zui :) Bình lúc này khoẻ hả; từ hồi Megaupload sụm tới giờ buôn bán sao

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:22:19 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:21:43 PM ----------

Uh, buồn ko biết làm gì nên post này nọ cho zui :) Bình lúc này khoẻ hả; từ hồi Megaupload sụm tới giờ buôn bán sao

Bản này chắc build lâu rồi nhỉ >> Wirar 3.5 beta 4.

anhtuanngoc

Well-Known Member

Cái Full Hiren Boot On HDD hữu ích cho việc cứu hộ máy tính

hbinhlove2003

Well-Known Member

Uh, buồn ko biết làm gì nên post này nọ cho zui Bình lúc này khoẻ hả; từ hồi Megaupload sụm tới giờ buôn bán sao
Khỏe bác, dạo này hơi bận trông thằng nhóc :D

Bên trên