Giải nén file rar bị lỗi

hauvnn87

Tình hình là em mới down bộ Prison.Break.S01.2005.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR về , những 51 GB , gồm 244 part , nhưng khi giải nén dc 1/2 thì nó báo sai password mặc dù em gõ đúng pw và những phần đã giải nén dc đều xem dc , nhưng vấn đề là nó báo lỗi nhưng ko báo lỗi ở part nào , vậy giờ mình làm sao check dc bị lỗi ở part nào đây mấy anh , giúp em với , down những 51 GB mà ko coi dc thì chết mất !

! CRC failed in the encrypted file Prison.Break.S01E13.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR.mkv (wrong password ?)

nickytun

Member
Ðề: Giải nén file rar bị lỗi

bác down bị lỗi ở part13 gòi đó!! down lại part đó là đc ngay!! hôm bữa tui cũng bị giống bác nên down lại part bị lỗi thì giải nén đc hết!! S01E13<-- lỗi part13 nè!! bác chú ý sẽ thấy!!

hauvnn87

Ðề: Giải nén file rar bị lỗi

bác down bị lỗi ở part13 gòi đó!! down lại part đó là đc ngay!! hôm bữa tui cũng bị giống bác nên down lại part bị lỗi thì giải nén đc hết!! S01E13<-- lỗi part13 nè!! bác chú ý sẽ thấy!!

Ko phải đâu bạn ah , cái này là 1 tập phim trong cả đống file rar chứ ko phải là 1 part 13 , vì 1 phim nó tới 10 part --> tập 13 thì chắc nằm ở part 140 , nhưng mình khắc phục dc rồi , down winrar mới nhất về là check dc , lỗi file nào nó báo ngay !

Bên trên