Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Yêu cầu đồng chí Hiếu liên lạc ngay với Trung USB,thăm hỏi và nhắc nhở vụ treo giải thưởng đi nhá...................anh em HD Hà Nội đang đợi 1 buổi ăn khao đấy.

Đang mời thầy cúng gọi usbvn đây, hú hú usbvn ở đâu lên tiếng đi nào...

Nouvo_RC

Ðề: Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Lệnh truy nã

ManiacTuning

hình như bạn này cháu biết

hnim47

hôm nay mới xem ''xê di'' ảnh phóng sự hôn lễ của bác HD Hanoi, hay lắm bác ạ, iem là iem rất kết phóng sự của bác đới. Tình hình thi đấu thế nào các bác ơi, cho iem đi làm ''trứng'' với ạ :)

ManiacTuning

cư stìm đc trẻ lạc cái đã
cả làng bắt vạ nhá

thanhtung0506

chưa tìm dc trẻ lạc đâu, trốn rồi,.

ManiacTuning

trốn vào xoong
lần ra tậnổ ấy chứ

dungcoi82

Member

Tiếc quá, lỡ mất vụ nầy

ManiacTuning

đi tìm trẻ lạc đi bác
lại có cỗ

usbvn

Lệnh truy nã

TÌnh hình là em rất tình hình =P~ , lệnh đã phát quà chưa trao để anh em truy nã thế này usbvn em thấy tủi wá :(( . Em hứa cái đầu bác CHIP 2củ6, bác nào cũng máu mà ko làm được giề, cuối cùng đi vác dao bầu chém chú kiến con lấy 1 củ , hichic... 1củ sẽ được xung công phục vụ cho cái việc to tát nhậu nhẹt vào chủ nhật cuối tháng của HDHANOI các bác nhé !
Em không chạy đi đâu nên các bác đừng truy nã nhé, hạ cái TRUY NÃ to đùng trên đầu em nhé ^#(^

Nouvo_RC

TÌnh hình là em rất tình hình =P~ , lệnh đã phát quà chưa trao để anh em truy nã thế này usbvn em thấy tủi wá :(( . Em hứa cái đầu bác CHIP 2củ6, bác nào cũng máu mà ko làm được giề, cuối cùng đi vác dao bầu chém chú kiến con lấy 1 củ , hichic... 1củ sẽ được xung công phục vụ cho cái việc to tát nhậu nhẹt vào chủ nhật cuối tháng của HDHANOI các bác nhé !
Em không chạy đi đâu nên các bác đừng truy nã nhé, hạ cái TRUY NÃ to đùng trên đầu em nhé ^#(^

May là nhờ Pháp Sư gọi hồn........bác mới hiện lên HDHN O:)
Hôm đó chính Bác nhảy vào can em đấy nhá,nếu không thì bác CHIP sáng hôm sau cũng không bò ra Vân Hồ được đâu.Hé Hé
còn việc xiền nong đó thì.............bác đưa bao nhiu.... anh em HD Hà Nội nhậu từng đó thoai mà :-??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên