Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

cũng cố gắng thu xếp đi tiếp =)) nhưng chưa nói trước đc =)) công tác về rùi hả bác

Trưa mai em mới xong , chắc chiều là ra được , bác thấy Thỏ của em chưa , đứng ở gian Pmedia đó , nay có đứa lào xí xớn ko bác ? Mai em xách kéo đi rình cắt ... >:)

hunggz

Ðề: Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Trưa mai em mới xong , chắc chiều là ra được , bác thấy Thỏ của em chưa , đứng ở gian Pmedia đó , nay có đứa lào xí xớn ko bác ? Mai em xách kéo đi rình cắt ... >:)

đó đó hả, e nghe loáng thoáng thấy nhiều bác xì xào bàn tán lắm, nhớ mặt, nhớ tên nhưng iem ko nói đâu =))

kiukiu

Well-Known Member

đó đó hả, e nghe loáng thoáng thấy nhiều bác xì xào bàn tán lắm, nhớ mặt, nhớ tên nhưng iem ko nói đâu =))

Xì xào bàn tán thì được , em tưởng nhào vào mà tán thì ... >:)
Mai ráng ra chém gió với anh em tí cho vui , đang ngó ảnh thấy cũng khá xôm , chắc chiều ra tẹo rồi phê pháo phát làm quan sát viên nhể :))

hunggz

Xì xào bàn tán thì được , em tưởng nhào vào mà tán thì ... >:)
Mai ráng ra chém gió với anh em tí cho vui , đang ngó ảnh thấy cũng khá xôm , chắc chiều ra tẹo rồi phê pháo phát làm quan sát viên nhể :))

ảnh ở đâu thế bác nhẩy

H

HD Hà Nội

Guest

Có 1 đứa xí xởn đó >:)

buloonggi

สวัสดีทุกหนึ่ง
ฉันในประเทศไทยขณะนี้
คุณเป็นอย่างไร

Haiz... Nouvo đòi được giải thưởng chưa nhể? chờ em vìa nhậu với

H

HD Hà Nội

Guest

สวัสดีทุกหนึ่ง
ฉันในประเทศไทยขณะนี้
คุณเป็นอย่างไร

Về đây gặp nhau 1 bữa xem tửu lượng thế nào, nghe nói cũng khá đấy nhỉ >:)

doc_khach

Active Member

สวัสดีทุกหนึ่ง
ฉันในประเทศไทยขณะนี้
คุณเป็นอย่างไร

chưa đòi đc bác ah. bác về nhanh lập hội mà đi đòi :D

Nouvo_RC

Chốt lại là HD Hà Nội và Buloonggi sẽ tỷ thí trên bàn nhậu
anh em nào hưởng ứng thì đăng ký ngay với Nouvo để vừa ngồi nhậu vừa được xem trực tiếp cuộc tỷ thí này.
Số lượng vé vào cửa có hạn đấy :))

doc_khach

Active Member

:)) HD Hàn nồi vs bun lông gỉn. Em dự đoán trước nha. bác Bù lông chấp 5-1 =))

hunggz

Chốt lại là HD Hà Nội và Buloonggi sẽ tỷ thí trên bàn nhậu
anh em nào hưởng ứng thì đăng ký ngay với Nouvo để vừa ngồi nhậu vừa được xem trực tiếp cuộc tỷ thí này.
Số lượng vé vào cửa có hạn đấy :))
:)) HD Hàn nồi vs bun lông gỉn. Em dự đoán trước nha. bác Bù lông chấp 5-1 =))
vụ này hoành tráng quá nhẩy, iem đăng ký vé vào cửa với

doc_khach

Active Member

vụ này hoành tráng quá nhẩy, iem đăng ký vé vào cửa với

hờ hờ cái lày phải đợi bác bù lông về đã rùi a e rục rịch xúc tiến vụ này hé hé. Mà bác định ké bên nào thế :D bên bác HD Hà nội ah :D

onggia

Well-Known Member

hờ hờ cái lày phải đợi bác bù lông về đã rùi a e rục rịch xúc tiến vụ này hé hé. Mà bác định ké bên nào thế :D bên bác HD Hà nội ah :D

Sao phải đợi bác bù lông về thế bác ơi =))

Nouvo_RC

@mụ BU: đã có 1 đồng chí ra mẹt thách đấu rùi nhá............chấp nhận hay không chấp nhận???.........để anh em còn bán vé xem trận thư hùng này :))

badboybeo

Well-Known Member

@mụ BU: đã có 1 đồng chí ra mẹt thách đấu rùi nhá............chấp nhận hay không chấp nhận???.........để anh em còn bán vé xem trận thư hùng này :))

vote 1 vé cho bác bù lông gị

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên