Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

onggia

Well-Known Member
Ðề: Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Em vốt phát nữa là 2 phát cho bác bù loong :))

Nouvo_RC

Ðề: Giao lưu HD Hà Nội & BQT HDvietnam lần 3 ngày 13 / 8 / 2010 ( Hình ảnh trang 23 )

Mụ Bu vào xác nhận hộ 1 phát,ngày nào tỷ thí.........còn Bác HD Hà Nội thì cũng chốt cho cái lịch........để anh em còn biết để đi ................Cổ Vũ :))

hunggz

Mụ Bu vào xác nhận hộ 1 phát,ngày nào tỷ thí.........còn Bác HD Hà Nội thì cũng chốt cho cái lịch........để anh em còn biết để đi ................Cổ Vũ :))

bác HD HN chắc đi công tác roài :))

maybach63

Active Member

สวัสดีทุกหนึ่ง
ฉันในประเทศไทยขณะนี้
คุณเป็นอย่างไร

Haiz... Nouvo đòi được giải thưởng chưa nhể? chờ em vìa nhậu với
Cụ đang đi xem Sex Show ở Păng Cốk à?:p

Các cụ dào đơi mà chém chân dừi nài :D

buloonggi

@mụ BU: đã có 1 đồng chí ra mẹt thách đấu rùi nhá............chấp nhận hay không chấp nhận???.........để anh em còn bán vé xem trận thư hùng này :))

vote 1 vé cho bác bù lông gị

Em vốt phát nữa là 2 phát cho bác bù loong :))

Cám ơn các bác có lòng tin tưởng ở em... em xin hứa cố gắng hết sức mình để không phụ lòng các bác :D

Tầm 3h chiều mai em có mặt ở HN... chiều chiến luôn em cũng chả vướng nhá... em đi thông tầm luôn :))

Phụ thuộc vào bác HD Hà Nội thôi, em thì đánh bóng mặt đường, đang vô công rỗi việc suốt ngày đi đo đường đếm km nên ới lúc nào là em uống được lúc đó.

thanhtung0506

Chốt lại là HD Hà Nội và Buloonggi sẽ tỷ thí trên bàn nhậu
anh em nào hưởng ứng thì đăng ký ngay với Nouvo để vừa ngồi nhậu vừa được xem trực tiếp cuộc tỷ thí này.
Số lượng vé vào cửa có hạn đấy :))

đặt một vé nhé
...

Cám ơn các bác có lòng tin tưởng ở em... em xin hứa cố gắng hết sức mình để không phụ lòng các bác :D

Tầm 3h chiều mai em có mặt ở HN... chiều chiến luôn em cũng chả vướng nhá... em đi thông tầm luôn :))

Phụ thuộc vào bác HD Hà Nội thôi, em thì đánh bóng mặt đường, đang vô công rỗi việc suốt ngày đi đo đường đếm km nên ới lúc nào là em uống được lúc đó.

hĩ. bác hà nội ghê lắm đó nha, bác sao ăn dc bác ấy

buloonggi

hĩ. bác hà nội ghê lắm đó nha, bác sao ăn dc bác ấy

Em có dám nói là em ăn được bác ấy đâu... hix hix... em chỉ dám nói là nhà em sẽ cố gắng hết sức mình thôi mờ... được hay không còn xem số trời ạ... haiz... em cũng lo lắm

doc_khach

Active Member

hix bác cẩn thận đó ko là ko hạ đc bác HD hà lội đâu ạ :D em xuống tay xuống chân lột tất để theo bác rùi đó hix bác mà ko hạ đc thì thì thì... die em ;))

H

HD Hà Nội

Guest

Khiếp quá nhỉ, em đang đi công tác nhé, lúc nào về em bảo ^:)^^:)^

onggia

Well-Known Member

Ông ơi về sớm đi về muôn không đợi được đâu =))

thanhtung0506

lão hà nội về ngay. tôi đặt cửa của ông rồi đó

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Báo cáo các bác, anh em BQT đã về nhà an toàn...

kiukiu

Well-Known Member

Sếp báo cáo cái đấy thì báo cáo làm gì :))
Báo cáo vụ thăm thú hải sản Đồ Sơn ý chứ ;;)

HDCP

Super Moderators

Sếp báo cáo cái đấy thì báo cáo làm gì :))
Báo cáo vụ thăm thú hải sản Đồ Sơn ý chứ ;;)

Hải sản ở Đồ Sơn ngon bổ rẻ. Em là em kết nhất ăn ở Đồ Sơn đấy.=))

Báo cáo các bác, anh em BQT đã về nhà an toàn...

Sau đợt ra HN đi Hải dương và HP, BQT nhà ta giờ ngoan nhỉ, gặp toàn người nghiêm túc phải khác chứ, BQT đi đến nơi về đến chốn không rẽ ngang rẽ tắt gì nữa. Đúng là hợp tác cùng phát triển :))

Hải sản ở Đồ Sơn ngon bổ rẻ. Em là em kết nhất ăn ở Đồ Sơn đấy.=))

Không có gì ăn đâu mà hỏi nhiều :D

Nouvo_RC

Yêu cầu đồng chí Hiếu liên lạc ngay với Trung USB,thăm hỏi và nhắc nhở vụ treo giải thưởng đi nhá...................anh em HD Hà Nội đang đợi 1 buổi ăn khao đấy.

HDCP

Super Moderators

Yêu cầu đồng chí Hiếu liên lạc ngay với Trung USB,thăm hỏi và nhắc nhở vụ treo giải thưởng đi nhá...................anh em HD Hà Nội đang đợi 1 buổi ăn khao đấy.

Em nghe đồn các bác vừa nhậu vừa đoán tuổi phải không ạ?=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên