[Hàng hóa] Ký gửi - trao đổi - mua bán HD tại Đà Nẵng

burnstop

Member
Ðề: Chuyên mục Cho -Tặng - Kỷ niệm của anh em Đà Nẵng

Thế thì thôi vậy, em ko rao trên này nữa, gần tết kiếm mấy cái nịt cho anh em xài, em đã bảo là rất xin lỗi đến 2 ng đó rồi, vả lại hàng đó là hàng ng thân mua cho, mấy bác cứ khoét sâu vào chỗ đó vậy nhỉ, thôi, thà bán bên ngoài đỡ mất lòng hơn, lại còn bán được cao hơn

ghexu

Member

Thế thì thôi vậy, em ko rao trên này nữa, gần tết kiếm mấy cái nịt cho anh em xài, em đã bảo là rất xin lỗi đến 2 ng đó rồi, vả lại hàng đó là hàng ng thân mua cho, mấy bác cứ khoét sâu vào chỗ đó vậy nhỉ, thôi, thà bán bên ngoài đỡ mất lòng hơn, lại còn bán được cao hơn

Cái ni là gọi là LẪY nè :))

vblog_biz

Well-Known Member

Cái ni là gọi là LẪY nè :))

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

d3m0nj4c

Member

Bác nào ở Đà Nẵng biết chỗ nào bán màn hình LCD cũ tầm 20 inch trở lên không ạ? phòng em nhỏ mà cũng là sinh viên nữa nên kinh tế hạn hẹp quá

QHưng

. . . bác Trung đang học trường nào , lớp nào vậy . . . hỏi chân thành nhé :D

anbinhdo

Well-Known Member

Lẫy là cái chốt để mở nịt đấy Bác Tuấn :D

burnstop

Member

. . . bác Trung đang học trường nào , lớp nào vậy . . . hỏi chân thành nhé :D

Bác hỏi trường em làm gì vậy bác, sao bữa nay quan tâm đến việc học tập của con em thế :(

Chỉnh sửa lần cuối:

ghexu

Member

Bác nào ở Đà Nẵng biết chỗ nào bán màn hình LCD cũ tầm 20 inch trở lên không ạ? phòng em nhỏ mà cũng là sinh viên nữa nên kinh tế hạn hẹp quá

"19 inch Wide gương - Dell" đang có ý định thanh lý. Search GG xem mẫu mã.
Giá thì dễ dàng. Đúng theo tiêu đề của Topic " CHO - TẶNG - KỶ NIỆM "

quangnghia128

Samsung P2050 22" full HD còn bảo hành 1 năm nữa giá 2tr7

QHưng

Bác hỏi trường em làm gì vậy bác, sao bữa nay quan tâm đến việc học tập của con em thế :(

thấy bác là Sinh Viên mà, cần phải quan tâm dạy bảo :D, bác ko trả lời à, vậy chắc bác ko phải Sinh Viên rồi . . . hic . . .

vu0205

Member

Anh Hưng lại "chặt chém" rồi

burnstop

Member

thấy bác là Sinh Viên mà, cần phải quan tâm dạy bảo :D, bác ko trả lời à, vậy chắc bác ko phải Sinh Viên rồi . . . hic . . .

Mấy bác lại chém em nữa rồi, hix, em bị chém nhiều quá, em là SV Học Viên Bưu CHính

satan85

Well-Known Member

Mấy bác lại chém em nữa rồi, hix, em bị chém nhiều quá, em là SV Học Viên Bưu CHính

cái trường đó đó có phải là ở trường trung cấp bưu điện không, chú học năm mấy rồi.
a có con ny hoc ở đó, không biết có học cùng lớp chú không

trung_apple

Active Member

ủa cái học viện ni học xong ra đi làm là chuyên tư vấn cho mấy sếp chuyện tặng quà hối lộ một cách chân chính à :))

burnstop

Member

cái HỌC VIỆN BƯU CHÍNH đó ở đâu vậy, mà bác học lớp nào
Học tại trường Trung Cấp Bưu Điện trên Hòa Khánh đấy bác, em học bên lớp CNTT
cái trường đó đó có phải là ở trường trung cấp bưu điện không, chú học năm mấy rồi.
a có con ny hoc ở đó, không biết có học cùng lớp chú không
học tại đó nhưng hẻm phải là SV trường đó, Học Viện nó mượn trường đó để giảng dạy thôi bác à, mà công nhận mấy em học trường đó dễ thương thiệt :D:D
ủa cái học viện ni học xong ra đi làm là chuyên tư vấn cho mấy sếp chuyện tặng quà hối lộ một cách chân chính à :))
Ơ, sao bác biết hay vậy ;))

vblog_biz

Well-Known Member

Đang cần rước 1 em 5.1 cùi về chơi tết . Có pác nào cần xả hàng ko ? :">

Bên trên