[Hàng hóa] Ký gửi - trao đổi - mua bán HD tại Đà Nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Chuyên mục Cho -Tặng - Kỷ niệm của anh em Đà Nẵng

Chà mới đá cưới lắm tiền xài tết nhỉ Bác Vương !

thangvhm

Em không rành lắm về âm thanh các pác cho em hỏi :
Em có cái amly người ta kêu con này 8 sò, 500w. Giờ em cần 1 cặp loa nghe nhạc và KOK các bác tư vấn nên mua loa gì tầm 3tr nhé. Hay có bác nào xả hàng cuối năm thì giúp em :)

vblog_biz

Well-Known Member

Chà mới đá cưới lắm tiền xài tết nhỉ Bác Vương !

Em đi dập mật về là cháy túi pác ơi .

Đám cưới bị mất luôn cái con Lap mới lấy về , phải mua lại con khác nên giờ mạc luôn. Nhưng cố tìm cái nào giống anh Tommy ( dưới 1 củ ) để về nhà xem trong dịp tết :( . Giàu gì đâu pác !

trung_apple

Active Member

Em không rành lắm về âm thanh các pác cho em hỏi :
Em có cái amly người ta kêu con này 8 sò, 500w. Giờ em cần 1 cặp loa nghe nhạc và KOK các bác tư vấn nên mua loa gì tầm 3tr nhé. Hay có bác nào xả hàng cuối năm thì giúp em :)
cái amly của bác là loại gì để anh em còn tư vấn ghép với loa gì chứ bác nói amly 8 sò chuẩn của mỹ hoặc nhật thì đạt tối đa 200 w trên 1 kênh thôi còn 500w thì em chưa nghe tới , còn hàng china hoặt nhật tảo thì đừng có mơ :) bác nên nói rỏ amly bác loại chi , hàng gì mã amly để anh em tiện tư vấn ,

burnstop

Member

ôi, bác Vương mua lap giống như mua kẹo ấy nhỉ, mất con này mua con khác liền

vblog_biz

Well-Known Member

ôi, bác Vương mua lap giống như mua kẹo ấy nhỉ, mất con này mua con khác liền

Lap là cần câu cơm của em, ko có Lap thì em có mà ăn cám, nên có sống chết cũng phải mua chứ có phải muốn mất để mua mới đâu :| . Đâu như pác, mua Nịt từ nước ngoài về để bán lại ;))

burnstop

Member

Lap là cần câu cơm của em, ko có Lap thì em có mà ăn cám, nên có sống chết cũng phải mua chứ có phải muốn mất để mua mới đâu :| . Đâu như pác, mua Nịt từ nước ngoài về để bán lại ;))

có lời được bao nhiu đâu bác, bác cứ châm chọc em, bác mất thì cũng có xiền mua lại, chứ e mà mất coi như trắng tay

satan85

Well-Known Member

chú burn hoc lớp gì vậy điện tử hay tin học mới học hay học năm nhì, con e cua tui nó cũng hoc trường học viện đó bolo

burnstop

Member

chú burn hoc lớp gì vậy điện tử hay tin học mới học hay học năm nhì, con e cua tui nó cũng hoc trường học viện đó bolo

em học bên CNTT bác à, em bác tên gì vậy, hỏi cho biết để còn đề p hòng chứ ;))

burnstop

Member

14191993_20_b

17285925_020_b

Đây là hàng mới về, bác nào ưng thì xúc hộ em, lần này e mua về để bán, nên sẽ ko như lần trước, mong các bác đừng chém em nữa, để e kiếm chút xiền tiêu tết
Mỗi em giá 600k

sawyer8x

Member

Thế thì thôi vậy, em ko rao trên này nữa, gần tết kiếm mấy cái nịt cho anh em xài, em đã bảo là rất xin lỗi đến 2 ng đó rồi, vả lại hàng đó là hàng ng thân mua cho, mấy bác cứ khoét sâu vào chỗ đó vậy nhỉ, thôi, thà bán bên ngoài đỡ mất lòng hơn, lại còn bán được cao hơn

ra ngoài bán cho được giá kìa bác. nghe đồn lẫy rồi mà

caphe17

Member

Bác nào có bộ loa nào dư cho em xin. hehe. :D

Bên trên