HCM- Chia sẻ phim HD. Xin mời các bác

tieuthieugia

Well-Known Member
Thực ra mà nói thì không phải ai cũng có điều kiện để down phim.
Nhiều người cũng phai đi mua.
Bản thân em thì cũng đi mua và xin xỏ... hihi.

Túm lại:

Người ta cho em thì em cũng có ý chia sẻ và cập nhật lại với các bác. Bác nào quan tâm thi pm em giúp nhe. Em rất sợ 1 số việc không hay xảy ra như 1 số web khác : xin rồi đi bán kiếm tiền...không hay chút nào

P/s: bác nào có nhã ý chia sẽ nguồn nữa thì post lun hén.
Ngôn ngữ của em không chuẩn lắm, có gì sai, mong các bác thứ lỗi và góp ý
Chúc các bác vui.
TTG

toroywar

Ðề: HCM- Chia sẻ phim HD. Xin mời các bác

Đúng rồi, những gì miễn phí thì không nên "thương mại hóa". Vài bộ phim của mình thì cũng do mình cố gắng down trên mạng thôi. Mình không quen ai hết, và những người mình quen thì cũng chả biết HD là gì(@@). Nên không kiếm đâu ra nguồn bổ xung. Vậy nếu muốn mua thì mua ở đâu hả bro, nhưng vẫn thích chia sẽ nhau hơn.

HDViet.Com

Chia sẻ thì tớ sẵng lòng chia sẻ, chứ còn buôn bán thì thôi ^^"
Bạn đang ở đâu, nếu ở SG thì cho cái địa chỉ, hôm nào rảnh ghé chơi đàm đạo, chia sẻ ^^

tieuthieugia

Well-Known Member

Chia sẻ thì tớ sẵng lòng chia sẻ, chứ còn buôn bán thì thôi ^^"
Bạn đang ở đâu, nếu ở SG thì cho cái địa chỉ, hôm nào rảnh ghé chơi đàm đạo, chia sẻ ^^

Tớ ở quận 12, khi nào có time thì pm cho tớ nhé. Mong được làm quen

HDViet.Com

Hix xa quá, tớ ở Q4 >_<

Mới chơi HD nên đầu phim của tớ còn ít, tầm 50 phim ^^. Ko biết của cậu bao nhiêu rồi :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Hix xa quá, tớ ở Q4 >_<

Mới chơi HD nên đầu phim của tớ còn ít, tầm 50 phim ^^. Ko biết của cậu bao nhiêu rồi :D

silver knight mà cứ tiếp tục post những bài viết chất lượng như hiện nay thì muốn bao nhiêu phim HD cứ nói với BQT

echip

Ban Quản Trị

silver knight mà cứ tiếp tục post những bài viết chất lượng như hiện nay thì muốn bao nhiêu phim HD cứ nói với BQT

nhà anh Chip cũng ngay gần Q4 =))=)) ráng lập công đi thì tha hồ nhé Silver Knight

HDViet.Com

Hì thế thì mừng quá ^^. Em nhất định sẽ tiếp tục đóng góp cho diễn đàn ^^

duycom

Ban Quản Trị

hê hê đến khi đó chỉ sợ silver knight không có HDD để chứa ấy chứ :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tớ sắp hết HDD rồi, EXPO này đang tăm tia em 1 TB của ku Tài đây, có ai định bụp không mình gom lại chắc chắn giá sẽ rất tốt

tieuthieugia

Well-Known Member

Mình cũng muốn làm quen nhưng đầu phim ít quá cũng ngại

Hix xa quá, tớ ở Q4 >_<

Dear 2 bác: chuyện nhieu hay ít không thành vấn đề. vui vẻ, chia sẽ là chính. giao lưu học hỏi là 10. Tớ có khỏang 50 phim chứ mấy

Tớ sắp hết HDD rồi, EXPO này đang tăm tia em 1 TB của ku Tài đây, có ai định bụp không mình gom lại chắc chắn giá sẽ rất tốt

ack ack, em thì có 1,5tb trống hem biết làm gì. Mới có full 1 cái HDD 500Gb thui.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

cứ từ từ rồi bạn sẽ thấy 4T vẫn thiếu

HDViet.Com

hê hê đến khi đó chỉ sợ silver knight không có HDD để chứa ấy chứ :D

em chỉ mới có một cái HDD 250 GB dùng để chứa phim seed và leech về. Sau khi coi xong thì burn ra DVD và del đi. Khổ, là SV đang trọ học nhưng lỡ dính vào con đường này ko thể dứt ra được T___T

toroywar

em chỉ mới có một cái HDD 250 GB dùng để chứa phim seed và leech về. Sau khi coi xong thì burn ra DVD và del đi. Khổ, là SV đang trọ học nhưng lỡ dính vào con đường này ko thể dứt ra được T___T

Ô sao cầu này lại giống mình thế, SV mà theo con đường này thì chắc... híc híc

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tớ tiết lộ chuyện này:

trong hội có 1 số người gọi là datacenter, tức là có trách nhiệm lưu trữ toàn bộ phim HD cho hội. Bên cạnh đó, chủ trương của hội là không kén chọn, có phim nào là kéo về phim ấy rồi đưa cho datacenter lưu trữ. Vì vậy cho dù không thích phần lớn phim mà mình phải lưu, datacenter cũng không thể lắc đầu. HDD đầy là phải bỏ tiền ra mua cái mới.

Có ai muốn làm datacenter ko?

tieuthieugia

Well-Known Member

Tớ tiết lộ chuyện này:

trong hội có 1 số người gọi là datacenter, tức là có trách nhiệm lưu trữ toàn bộ phim HD cho hội. Bên cạnh đó, chủ trương của hội là không kén chọn, có phim nào là kéo về phim ấy rồi đưa cho datacenter lưu trữ. Vì vậy cho dù không thích phần lớn phim mà mình phải lưu, datacenter cũng không thể lắc đầu. HDD đầy là phải bỏ tiền ra mua cái mới.

Có ai muốn làm datacenter ko?

Em xin thò 1 chân vào. phải giống như chân nhện mới cover hết TPHCM.
Em chịu quận 12/GV...capacity~ 320+1024+500 GB

Nên có thêm các bác chân nhện tại các quận khác. Vậy mới vững và nhanh chóng ( HD_Net_work):cool:

leminhha93

SAO KHÔNG CÓ HỘI HD HÀ NỘI HỞ GIỜI

CHẲNG LẼ THỦ ĐÔ NGÀN NĂM CHẬM TIẾN VẬY À :((

tui

Member

Expo này ổ 1T tầm nhiêu vậy anh Chip ?

Bên trên