HCM- Chia sẻ phim HD. Xin mời các bác

saillarge

Member
Ðề: HCM- Chia sẻ phim HD. Xin mời các bác

Đường truyền tớ là 1.5 Mbps/512 Kbps lại chia chung với 6 máy khác, mỗi phim là hàng chục giờ download và seed T__T. Với tớ nó quý như vậy nhưng ai có sở thích chung muốn chia sẻ tớ đều share tất :D, nhưng đừng đem phim của tớ đi bán là được :|

Hiện giờ mình chỉ dám chọn down những phim free leech ở HD-bits.ro. Không biết free leech được thiết lập theo cơ chế nào nhỉ? Có phim free nhưng có phim lại không.

Và 1 điều nữa cho mình hỏi, nếu mình lấy file torrent free leeach cho 1 người khác ko có acc thì người đó có down được ko?

HDViet.Com

Track nó cho Freelech cũng nhiều lý do: một là do phim đó do Gruop thuộc chính Tracker đó rip(vd: Eureka của bit-hdtv), phim bị Nuked(lệch sync hình và tiếng, crop quá trớn...), kỉ niệm ngày open site..hoặc đơn giản là nó thích :D

Còn phim free-leech thì cũng như các phim khác, phải có acc mới down được

duycom

Ban Quản Trị

Hiện giờ mình chỉ dám chọn down những phim free leech ở HD-bits.ro. Không biết free leech được thiết lập theo cơ chế nào nhỉ? Có phim free nhưng có phim lại không.

Và 1 điều nữa cho mình hỏi, nếu mình lấy file torrent free leeach cho 1 người khác ko có acc thì người đó có down được ko?

Film freeleech là do staff của site đó chọn, user không được quyền yêu cầu freeleech hay không.
Nếu share torrent = cách quăng file torrent đó cho người khác thì vẫn down được nhưng nhớ ko lầm là 1 user chỉ down dc 1 torrent trong 1 thời điểm thôi.

tieuthieugia

Well-Known Member

Đường truyền tớ là 1.5 Mbps/512 Kbps lại chia chung với 6 máy khác, mỗi phim là hàng chục giờ download và seed T__T. Với tớ nó quý như vậy nhưng ai có sở thích chung muốn chia sẻ tớ đều share tất :D, nhưng đừng đem phim của tớ đi bán là được :|

chủ trương của topic là chia sẻ muh. Khong tiếp thành phần trục lợi cho cá nhân. ( xin lỗi, tui nói thẳng )

KSK

Member

chủ trương của topic là chia sẻ muh. Khong tiếp thành phần trục lợi cho cá nhân. ( xin lỗi, tui nói thẳng )

Tôi cũng đồng tình với bác, nhưng.. ngặt nỗi thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhiều :(, đâu biết ai xin FREE hay vụ lợi đâu ?

saillarge

Member

Ayda, có chuyện bỏ freeleech nửa chừng nữa sao. Mình đang down free cái Anger Management 2003 720p BluRay DTS x264-ESiR ở HD-bits.ro, tự nhiên nó bỏ chế độ free trong khi mình chưa down xong, giờ chắc phải xóa bỏ file luôn quá. (_ _")

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Ayda, có chuyện bỏ freeleech nửa chừng nữa sao. Mình đang down free cái Anger Management 2003 720p BluRay DTS x264-ESiR ở HD-bits.ro, tự nhiên nó bỏ chế độ free trong khi mình chưa down xong, giờ chắc phải xóa bỏ file luôn quá. (_ _")

Lỡ down rồi thì tới luôn đi bạn, .ro cũng dễ nuôi ratio mà

saillarge

Member

Lỡ down rồi thì tới luôn đi bạn, .ro cũng dễ nuôi ratio mà

Hix, ratio ở .ro của mình chỉ còn có 0.228 à, chắc là không đủ.

Tiện đây mình muốn xin 1 invite ở bit-hdvt.com, bạn nào có thể giúp không nhỉ? Mình chỉ vào đó kiếm freeleech thôi à.

Thanks!

p/s: Mình đã có invite bit-hdtv, ghi vào đây để mọi người khỏi phí invite cho mình.

Chỉnh sửa lần cuối:

tieuthieugia

Well-Known Member

Tôi cũng đồng tình với bác, nhưng.. ngặt nỗi thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhiều :(, đâu biết ai xin FREE hay vụ lợi đâu ?

cái chuyện này thì từ từ sẽ đến thôi bác. Ai vụ lợi hay ai free biết ngay muh.

samlee

keke cuối cùng cũng có chỗ đàm luật HD..mình cũng có cỡ hơn 40phim HD..ai có phim gì thi share nhau nhé..có gi cho list phim lên nhe ae .. ai thiếu gì thi xin nấy..chắc pai làm thêm cái ổ cứng nữa quab-),
hiện dang có 4 thư invite của ben hd-bits.ro.invite cho ai cần,nhưng vui lòng cam kết giũ điểm ratio nhé.ko thôi ban uổng lắm..ai có bit-hdvt.com cho xin cái luôn nhé
kekek sẵn đây đang có soft fake điểm ratio hay lắm..ai cần pm cho mình send nhe.. quanganh3112

atulaclamp

E cũng có một số film HD, chủ yếu là download từ HD-bit ( freeleech) và up lên giờ cũng đủ để down khoảng gần 10 phim HD thôi :p ( chứ mạng yếu hổng dám ăn chơi), chắc mấy bác cũng có rùi, nhưng mà cần thì e share vẫn okie ^^ Với e còn down nhiều thứ khác nữa ( sở thích chủ yếu của e là ebook cơ ) HD là bắt chước mấy a trong bitvn ( biết đến là nhờ vô trong đó, và sau này có tìm hiểu sơ sơ linh tinh nữa :D )
Nhưng tiếc là ở Hà Nội, ngó mấy bác vậy :p
Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh :D

Leo_19

E cũng có một số film HD, chủ yếu là download từ HD-bit ( freeleech) và up lên giờ cũng đủ để down khoảng gần 10 phim HD thôi :p ( chứ mạng yếu hổng dám ăn chơi), chắc mấy bác cũng có rùi, nhưng mà cần thì e share vẫn okie ^^ Với e còn down nhiều thứ khác nữa ( sở thích chủ yếu của e là ebook cơ ) HD là bắt chước mấy a trong bitvn ( biết đến là nhờ vô trong đó, và sau này có tìm hiểu sơ sơ linh tinh nữa :D )
Nhưng tiếc là ở Hà Nội, ngó mấy bác vậy :p
Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh :D

Ở HN thì mấy lần có mấy anh em ở đây ra share miễn phí đó....Bác Havu của VOZ vừa ra HN đem 1T film đủ loại Full, 1080, 720...Bác qua đó tìm nick xin copy nhờ....Tất cả đều free với tinh thần chia sẽ cho HD VN.

Em thì mới share sạch 20 cái invite bên VOZ rùi....vào bên này thấy còn nhiều bác chưa có invite Bit-HDTV quá. Để lần sau đổi invite em sẽ qua đây share các bác....

Tất cả vì đam mê HD thôi...có sẽ share tất cả....

James Vo

Member

Các bạn cho mình tham gia với , mình ở quận Bình Tân , ngay ngã tư giữa quốc lộ 1a và đường Hương Lộ 10 . Các bác nào gần nhà mình thì rảng cứ việc ghé thăm , mình rất vui khi được chia sẻ cùng các bạn .

James Vo

Member

các bạn cho mình tham gia với được không , mình ở quận BÌnh Tân , ngay ở ngã tư giữa đường Tỉnh Lộ 10 , và quốc lộ 1a , bạn nào gần nhà thì cứ ghé khi rãnh , mình rất vui được chia sẻ cùng các bạn .

locke1602

Well-Known Member

Mình ở Q1, khu Trần Quang Khải, gần Cafe Cát Đằng, chỉ ở nhà sau 8h tối. Anh em nào gần nhà muốn chép thì pm nha, mình chỉ có khoảng < 50phim thôi, nhưng cũng tham gia với anh em cho vui.
Để mai post cái list film lên.

Anh em trong này ai muốn tham gia thì post cái list film của mình lên, kèm với cái địa chỉ ngắn gọn cho anh em gần đấy biết. Nhiều khi cũng không cần địa chỉ nhà, quán cafe nào đó gần nhà cũng được, vác HDD, DVD hoặc latop ra đó vừa chép vừa đàm luận HD luôn.

Leo_19

Mình ở Q1, khu Trần Quang Khải, gần Cafe Cát Đằng, chỉ ở nhà sau 8h tối. Anh em nào gần nhà muốn chép thì pm nha, mình chỉ có khoảng < 50phim thôi, nhưng cũng tham gia với anh em cho vui.
Để mai post cái list film lên.

Anh em trong này ai muốn tham gia thì post cái list film của mình lên, kèm với cái địa chỉ ngắn gọn cho anh em gần đấy biết. Nhiều khi cũng không cần địa chỉ nhà, quán cafe nào đó gần nhà cũng được, vác HDD, DVD hoặc latop ra đó vừa chép vừa đàm luận HD luôn.

Hic hic thế hôm nào em ghé Cát Đằng hú bác ra uống cafe nhé...thường cuối tuần hay ra đó uống...đàm đạo HD cũng vui...em cũng có ít film hôm nào share với bác giao lưu cho vui.

locke1602

Well-Known Member

Ok, khi nào đi bạn cứ nhắn trước. Mình chơi trên DVD, nên bạn cứ hú là mình vác cây DVD của mình đi .
Dd mình : 0909 168 748 mình tên Du

force

em ở Thủ Dầu Một, Bình Dương cũng có ít phim HD. bác nào đồng hương yêu thích HD có thể cùng chia sẻ :D

newbieppc

Member

Mình ở Bình Thạnh, làm ở Q.8. Các bro có biết nơi nào chép phim HD (BÁN) đáng tin cậy (chất lượng & tin tưởng được), xin giới thiệu mình với.

Search trên 5s có cậu ở Q.4 có bán, nhưng qua đó thì xa quá (do phải gửi HDD lại).

Đọc hết thread thấy mai mốt chỉ có thể đóng góp cái khoản làm phụ đề (do trình độ computer cũng có chút ít nhưng lại đang rất thiếu thời gian - xem phim từ 11h-1h sáng khi mọi người đã đi ngủ :!!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên