HCM- Gò Vấp Tìm chổ mua DVD film, ca nhạc chất lượng

anhtuanph

Member
HCM , Gò Vấp càng tốt

Mình cần chổ bán DVD Film, ca nhạc chất lượng tốt. Tất nhiên DVD Film có phụ để Viet nam, âm thanh DTS

Giờ đi mua toàn đĩa connvert lại từ nguồn không tốt nên chất lượng quá kém, âm thanh cũng vậy. Đến mấy đĩa Film do VN sàn xuất (Sony tài trợ) cũng ko có âm thanh DTS nữa.

Cám ơn

poly

Banned
Ðề: HCM- Gò Vấp Tìm chổ mua DVD film, ca nhạc chất lượng

mua DVD D9
Uyên DVD Nguyễn Thị Minh Khai
Trống Đồng DVD Võ Văn Tần
DVD bản quyền của Sony do BVN Việt Nam phát hành tùy loại D5 hay D9 mà có 5.1 hay DTS ( thông tin có ghi trên bìa đĩa )

anhtuanph

Member

Cám ơn Poly nhé .

gundamf91

Member

Iem đề cử Trống Đồng Võ Văn Tần. Uyên lâu lâu bán bản cam mà nói là bản đẹp. Uyên Võ Văn Tần có 1 em teen đứng bán 8->

7saigon5

HCM , Gò Vấp càng tốt

Mình cần chổ bán DVD Film, ca nhạc chất lượng tốt. Tất nhiên DVD Film có phụ để Viet nam, âm thanh DTS

Giờ đi mua toàn đĩa connvert lại từ nguồn không tốt nên chất lượng quá kém, âm thanh cũng vậy. Đến mấy đĩa Film do VN sàn xuất (Sony tài trợ) cũng ko có âm thanh DTS nữa.

Cám ơn

*Bạn có thể down DVD5 phim Mỹ có âm thanh DTS hay AC3 5.1 trên hdvietnam.com nếu bạn muốn,khỏi phải đi đâu hết!
- Cứ yêu cầu phim nào thì sẽ có hết!Nhưng phải kiên nhẫn chờ vì âm thanh công nghệ mới + phụ đề Việt cần nhiều thời gian để sản xuất....

Vui lòng ghé thăm trang web và liên lạc với nhóm www.sgdmp.com
là nơi sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn từ A-Z một cách độc quyền trên mạng internet.

anhtuanph

Member

Iem đề cử Trống Đồng Võ Văn Tần. Uyên lâu lâu bán bản cam mà nói là bản đẹp. Uyên Võ Văn Tần có 1 em teen đứng bán 8->

Bản gốc để convert vẫn là bản đẹp, nhưng do convert kémn nên chất lượng không đạt, chứ ko nói đến bản cam.

Mình cần mua đĩa như cách đây 5-6 ăm , đĩa trắng TQ in màu chất lượng như kiểu copy disk, thêm vào phụ về việt ngữ thôi.

7saigon5 đã viết:
Bạn có thể down DVD5 phim Mỹ có âm thanh DTS hay AC3 5.1 trên hdvietnam.com nếu bạn muốn,khỏi phải đi đâu hết!
- Cứ yêu cầu phim nào thì sẽ có hết!Nhưng phải kiên nhẫn chờ vì âm thanh công nghệ mới + phụ đề Việt cần nhiều thời gian để sản xuất....

Vui lòng ghé thăm trang web và liên lạc với nhóm www.sgdmp.com
là nơi sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn từ A-Z một cách độc quyền trên mạng internet.

Cám ơn bạn, vừa xem qua web của bạn, chưa biết chất lượng đĩa của bạn thế nào nhưng thuật ngữ sử dụng ngay trang đầu của bản hình như không được chính xác cho lắm.

Cám ơn

Bên trên