HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Re: Ðề: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

E nghĩ đoàn đông thì cứ thuê xe như đợt vừa rồi đi Tiền Giang cho tiện đó mà, còn riêng GEN & aChip do chủ động thời gian nên mỗi người sẽ tự phi xe luôn.
Đúng òi, mai anh em sẽ họp. Thuê xe đi nó vui hơn, chè chén xong leo lên xe ngủ, lần trước và SN anh Quang đi xe riêng nên uống toàn Pepsi...Các bác mà thời gian eo hẹp hơn thì có thể đi xe riêng, nhưng chắc chắn là không dzui và thỏa mái bằng đi xe chung.

Tính chất đi dã ngoại, đi bụi nên làm sao chi phí hợp lý nhất, đông thành viên đi là vui nhất, nơi ăn chốn ở miễn sao có chỗ ngủ qua đêm được rồi.
Lần trước đi TG bằng chiếc 16 chỗ, lần này phải 24 chỗ trở lên mới máu. :D

Còn lịch trình thì em vẫn thích off chính là ngày CN hơn, vì sao? Vì off ở hồ Ông Thoại núi non sông hồ này thì có thời gian để chụp hình ngắm cảnh. Chiều thứ 7 đi xuống là xông đất trước. Dã dụ có bác nào tối ngủ ở nhà trông vợ trông con thì ngủ ở nhà, tầm 3-4h sảng dậy gói cơm phi thẳng xuống An Giang lúc 8h thì vẫn off đẹp chán.

gaji2309

Member
Ðề: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Rất mong được đón tiếp các bác HDSG,thời gian và số lượng sẽ được update sau khi ae AG nhất trí,bác nào xuống sớm hơn thì càng tốt,đảm bảo lun có GCL (Gái,chai,ly). Mấy hum nay quên ko onl,nằm rảnh ko j làm thi ngồi dậy onl,thấy xom tụ quá,^^,hôm đó e sẽ hết mình với các bác,"say lun không về".

tolydieu

Re: Ðề: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Rất mong được đón tiếp các bác HDSG,thời gian và số lượng sẽ được update sau khi ae AG nhất trí,bác nào xuống sớm hơn thì càng tốt,đảm bảo lun có GCL (Gái,chai,ly). Mấy hum nay quên ko onl,nằm rảnh ko j làm thi ngồi dậy onl,thấy xom tụ quá,^^,hôm đó e sẽ hết mình với các bác,"say lun không về".
Vậy là chết em rồi, chưa gì mà đã quyết thuốc cho say. Tụi em ở trên này hòm hố cho vui chứ uống không bao nhiêu đâu ạ.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Em cứ tưởng Gà-Cỡ-Lớn chứ :))

Roland

Well-Known Member
Em thấy là Gần Chục Lít nghe hay hơn :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Chào buổi sáng ! chúc các bác mạnh khỏe ,tươi trẻ và yêu đời nhé :) xin mời các bác Cafe nào :)

VAN_LOC

Well-Known Member

Say sao về Bác , chơi vui tới là được rồi . Say quá không có chổ ngủ lại ra ruộng ngủ thì toi .......=)) :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

tonytruong

Super Moderators
Good Morning.! Chào ACE AG Chúc ngày đầu tuần vui vẻ,may mắn và tran đầy HP nhé.

gaji2309

Member
Ðề: Re: Ðề: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Say sao về Bác , chơi vui tới là được rồi . Say quá không có chổ ngủ lại ra ruộng ngủ thì toi .......=)) :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
Tại e xung quá đó mà :D:D chứ chơi có chùng mực là được rồi bác ơi,chừng nào xỉn thì mình nghỉ :D

poly

Banned
Spam tý. : tối nay thứ 6 ngày 13 có show ca nhạc nhảy múa Rise Above Fashion & Music tại Ấn Tượng 3 Club, Long Xuyên với Ngân Khánh và siêu mẫu Minh Tú. Poly sẽ chơi và chụp hình cùng vài anh em làm phim ở đó từ 22g đến 24g. Anh em HD AG ai rảnh thì qua chơi nhé. Poly sễ nhận ra lắm, cầm máy chụp hình và đội nón rộng vành.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Spam tý. : tối nay thứ 6 ngày 13 có show ca nhạc nhảy múa Rise Above Fashion & Music tại Ấn Tượng 3 Club, Long Xuyên với Ngân Khánh và siêu mẫu Minh Tú. Poly sẽ chơi và chụp hình cùng vài anh em làm phim ở đó từ 22g đến 24g. Anh em HD AG ai rảnh thì qua chơi nhé. Poly sễ nhận ra lắm, cầm máy chụp hình và đội nón rộng vành.

Bác sớm tung hình nhé!!!

tolydieu

Anh em An Giang ở dưới họp như thế nào rồi?
Mình thay mặt Bình (đang bận đi cơm trưa :)>- ) mình xin phát thảo sơ kế hoạch dự kiến của anh em HD Sài Gòn, đã được thống nhất sáng nay là:
- 7h khởi hành, khoảng 12 tới, sau đó nhận phòng, ăn cơm trưa, tắm rửa, nghỉ trưa, tầm 2- 3h đi hồ Ông Thoại. Sau đó chơi tăng 2, tăng 3....gì thì làm luôn trong ngày T7.
- Sáng CN cà phê cà pháo rồi về.
- Chiều tối Bình về sẽ mở topic thông báo đăng ký tham dự. Về chi phí thì đăng ký + đặt cọc 300k tiền xe. Còn chi phí ăn uống KS chơi bời thì tính theo "thiệt hại bình quân đầu người" :D. Thời gian đăng ký từ hôm nay đến hết CN tuần sau.

Anh em An Giang thấy vậy được hôn?

Roland

Well-Known Member
- Sáng nay anh em cũng có offline bàn về việc này. Nhưng theo ý kiến anh em An Giang thì tổ chức giao lưu vào sáng CN là hợp lý nhất.

Thứ nhất: thứ 7 có 1 số anh em vẫn đi làm, họp giao ban, còn em đi học cả ngày tối mới có nhà.
Thứ hai: 1 vài anh em ở Kiên Giang, Đồng Tháp ở xa nên nếu tổ chức vào chiều thứ 7 thì khó khăn cho việc đi lại cho những anh em ở xa.
Thứ ba: sáng CN thì mới tập trung được nhiều thành viên nhất. :D

- Có gì em sẽ liên lạc với anh Bình để thông tin thêm. Vì sáng nay, anh Vũ doremonag2011 bận việc nên ko tham dự off được nên chưa hỏi được chi phí tiệc mặn. Nhưng đã có trao đổi cùng các thành viên HD An Giang là sẽ cho 3 ngày (tức đến 18-7-2012) sẽ chốt danh sách thành viên tham dự offline giao lưu cùng anh em SG. Sau đó sẽ theo đầu người cả 2 bên AG & SG mà tính chi phí. Về phần KS thì em đang xin báo giá 1 vài KS ở những khu vực thuận tiện cho giao lưu cafe nên sẽ thông tin thêm sau.

Em xin hết !!! Các bác SG cho xin ý kiến & dự tính dùm số lượng thành viên sẽ tham gia để tiện bề chuẩn bị cho phần tiệc mặn và đặt KS.

tonytruong

Super Moderators
Theo AE AG tính thế này là tạm ổn rồi,chỉ còn chờ AESG sắp xếp là lên đường thôi,mong gặp AEAG sớm :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên