HD An Giang - Nơi để chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

khongthenaoquen

Well-Known Member
Có nặng không bác ;))

Dạ 3tb mà có 97 phim thôi bác . Bộ chúa nhẫn 1 phim có 77gb à , 3 phần hết gần 2 trăm gb thôi . Bộ 007 chỉ gần 500 gb hàng bluray untouch . Chưa có điều kiện mua dàn HD , chơi all in one thôi nên trữ phim về để dành , có tiền mua tivi sau .
images

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Dạ 3tb mà có 97 phim thôi bác . Bộ chúa nhẫn 1 phim có 77gb à , 3 phần hết gần 2 trăm gb thôi . Bộ 007 chỉ gần 500 gb hàng bluray untouch . Chưa có điều kiện mua dàn HD , chơi all in one thôi nên trữ phim về để dành , có tiền mua tivi sau .
images

Thế thì để HDD mốc mất bác à ;))

Em chơi hàng DTS x264 D-Z0N3 thui :D

khongthenaoquen

Well-Known Member
Thế thì để HDD mốc mất bác à ;))

Em chơi hàng DTS x264 D-Z0N3 thui :D

à trước mình cũng thích dzone lắm . mà mạng nhà mình thường lắm nên giờ ko down nữa đi mua hdd chép free cho lẹ , về ráng bảo quản kỹ . chứ down phim bluray gốc mà hai ba ngay mới đc một phim thì mệt mỏi lắm . mà công nhận mấy chỗ đó sưu tầm đâu hay quá , mình lại gà ko biết chỗ down nên nhắm mắt làm liều mua lun cho phẻ . lễ tới bác có rảnh ko ? mới quen đc mỗi bác Tài , còn ae tphcm và tỉnh khác chưa giao lưu ai hết . nếu rảnh mời bác xuống chơi chung với ae AG cho vui .

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
à trước mình cũng thích dzone lắm . mà mạng nhà mình thường lắm nên giờ ko down nữa đi mua hdd chép free cho lẹ , về ráng bảo quản kỹ . chứ down phim bluray gốc mà hai ba ngay mới đc một phim thì mệt mỏi lắm . mà công nhận mấy chỗ đó sưu tầm đâu hay quá , mình lại gà ko biết chỗ down nên nhắm mắt làm liều mua lun cho phẻ . lễ tới bác có rảnh ko ? mới quen đc mỗi bác Tài , còn ae tphcm và tỉnh khác chưa giao lưu ai hết . nếu rảnh mời bác xuống chơi chung với ae AG cho vui .

Thank bác !
@ Bác cứ làm kho HDD chứa tuyền BLu-Ray đê, em làm chuyến xe 4 chân vào chép luôn @};-

khongthenaoquen

Well-Known Member
UPDATE HOT NEWS :
Chiều nay HKT về Tri Tôn , mai các bác đón xem báo Công An nhé !

images

Chỉnh sửa lần cuối:

khongthenaoquen

Well-Known Member

Mọi người ủng hộ với , bài post tụi tớ chìm mất tiêu rồi .

khongthenaoquen

Well-Known Member
Xperia Z "ăn lẩu" xong vẫn chạy tốt

"Ăn lẩu" xong , "đi bơi" .

Bá đạo ! Hèn gì hôm qua ngồi cafe anh Yên nói thích em này , cũng phải .

Bên trên