HD Gia Lai

pleiku702

Ðề: HD Gia Lai

Ố,ở BH ở khúc nào z? tớ ở ngã tư BH nà
Địa chỉ 767,Pham Văn Đồng
THứ 7 này tính off cafe mong bạn tham gia cho vui :D

mình ở trong sư 320 cơ, chỗ đó mới là BH chính gốc :))
cuối tuần này mình xuống Quy Nhơn ôn thi cho thằng em, chắc là không tham gia với hội được rồi :"(

hailuavungcao

mình ở trong sư 320 cơ, chỗ đó mới là BH chính gốc :))
cuối tuần này mình xuống Quy Nhơn ôn thi cho thằng em, chắc là không tham gia với hội được rồi :"(

BH chính gốc là tớ đây. (10 năm cởi truồng tắm, 20 năm đi dạo quanh BH,30 năm uống nước BH rùi đây)...
...có quần đồng phục HD ko nhỉ..tớ làm 1 cái...:p

jackyla0828HD

Bác hailuavungcao nhà ta nói vui nhỉ, làm 1 bộ đồng phục HD (Áo HD, quần GiaLai) nhé. keke.

No2

Sáng mai 8h,off cafe tại Đùng Đình đường Wuu nhé các Bác
/Thua chầu bia đau quá :((

Taigl

Member

Heheeh,em đến lúc 8g nhưng chưa có ai cả đành về...nghe bác Long nói 9g thì e lại bận. Chúc mọi người off cafe vui vẻ! E xin đăng ký một áo HD

No2

Ôi,sáng mấy Bác bận hết,em sms thì chỉ có Bác Long rảnh rỗi,em cũng bận xíu việc nên đành gọi lại cho Bác Long hẹn tuần sau.
/Bác Tài cho em số phone luôn đc ko ạ :)

jackyla0828HD

Tình hình là đang kiếm mặt bằng để có chỗ cho các bác off,chứ đôi khi các bác bận chưa ai tới thì ngồi xem film HD hay nghe nhạc DTS trước cái đã. hehe

Taigl

Member

Ôi,sáng mấy Bác bận hết,em sms thì chỉ có Bác Long rảnh rỗi,em cũng bận xíu việc nên đành gọi lại cho Bác Long hẹn tuần sau.
/Bác Tài cho em số phone luôn đc ko ạ :)

Vâng,số cầm tay của e: 0986 165 468:D

jackyla0828HD

Sáng nay các bác có cafe gì ko vậy? hehe. dạo này bận world cup rồi mà ko thấy có bác nào trên đây vậy??? huhu

hailuavungcao

uhm..mấy hôm nay chẳng thấy ai..hú đi cafe cả nhỉ....chắc mình lại phải hú rồi....!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Chào các Bạn HD Gia Lai!
Xin chúc tất cả các Bạn lời chúc sức khỏe và thành đạt. Chúc cho Hội các Bạn luôn có thêm thành viên mới .
Mình có thể đăng ký làm thành viên không thường trực các Bạn được không! Vì mình cũng hay đi công tác nên cũng hay lên Gia Lai ( và hầu như Gia Lai chỗ nào mình cũng đã đặt chân tới ) nên rất muốn có một chân trong Hội Các Bạn.
Thông tin đăng ký của mình như sau
Tên : An Bình
Nick : anbinhdo
nick YH : [email protected]
SDT : +84.913477119
Địa Chỉ : khắp mọi miền.
Rất cảm ơn các Bạn đã cho đăng ký là thành viên.

jackyla0828HD

Chào buổii sáng cả nhà. rất vui có Bác AnBinhDo làm thành viên ko thường trực. Hiện Hội HDGialai đang trong quá trình thành lập, khi nào có qui chế chính thức sẽ thông báo cho bác. Bác Hailuavungcao xúc tiến họp với các bác nhà ta sớm nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác làm nhanh nhé! em chờ các Bác đấy.Còn không cho em danh sách và thông tin ( số điện thoại ) em rảnh thì em làm giúp cho.Cảm ơn các Bác.

No2

Tấm lòng của Bác Bình thật đáng quý,xin cảm ơn Bác.Vì vài lý do khách quan nên Hội HD GL vẫn chưa được thành lập nhưng cũng đang có từng bước đi chập chững :D
/Em add YH Bác nhé :D
/Dạo này thua độ nhiều quá ko có $ đi off cafe :((

Bên trên