[HD Pro-DMB] Nữ hoàng của thế giới HDplayer

webman

Ðề: [HD Pro-DMB] Nữ hoàng của thế giới HDplayer

Thế thì ngon quá còn gì, tiếc là chưa đủ điều kiện để vào VN

hd360

Active Member

sắp rùi bác dự kiến từ 2 tới 3 tuần nữa là có hàng về rùi

hd360

Active Member

HD Pro-DMB đã chính thức lên kệ hàng cho anh em mua hàng............hàng về chính thức đẹp hơn hàng mẫu với logo của hãng được khắc chìm trên vỏ nhôm khá bắt mắt.
Giá của em nó là : 3.250.000

TITAN282

Banned

48 Ngọc khánh co hàng này chưa bác ơi, cơ sở 1 xa quá không xuống được

webman

Good. Thế thì bác review lại đi chứ, sao lần trc review lại báo là còn nhiều lỗi quá. Mà giá này bao gồm card TV chưa?

hd360

Active Member

Good. Thế thì bác review lại đi chứ, sao lần trc review lại báo là còn nhiều lỗi quá. Mà giá này bao gồm card TV chưa?

Em nữ hoàng này được fix lỗi ngon lành rồi mà bác. Yên tâm mà chiến thôi. Giá đó là chưa card bác à

fael_1500

tên Nữ hoàng này ai đặt vậy

webman

Tên này hãng sx ko đặt mà do nhà phân phối cái này đặt. Khi bác đi mua thì nên nghĩ ngược lại với cái tên mà ngừoi ta đặt cho nó

vozhanoi

Hôm qua em nghía con này rồi, hình thức trông cũng kool nhưng đặt tên Nữ hoàng trật lất vì em này trông manly :))

hd360

Active Member

Hôm qua em nghía con này rồi, hình thức trông cũng kool nhưng đặt tên Nữ hoàng trật lất vì em này trông manly :))

Hihihii...em này khi hàng demo về nó mang màu trắng nên "nữ tính" bác à. Bây giờ hàng chính thức về lại có thêm màu đen nên như bác nói "manly" là đúng rồi. Chuẩn không cần chỉnh!

webman

Giá em này hơi chát. So với HD-Pro S giá chỉ 2.680.000 vnđ thì em này chỉ hơn con chip 1 chút, 1 cái màn hình LCD ko nhiều chức năng, còn lại nhiều thứ ko tiện bằng.

vozhanoi

Giá em này hơi chát. So với HD-Pro S giá chỉ 2.680.000 vnđ thì em này chỉ hơn con chip 1 chút, 1 cái màn hình LCD ko nhiều chức năng, còn lại nhiều thứ ko tiện bằng.

Mỗi thứ một chút là cả vấn đề đấy bác ạ, còn em thấy chả có cái nào không tiện bằng HDpro S, nói về độ bất tiện thì HDpro S hạng nhất phải dùng đến mười mấy con ốc mới tháo lắp được ổ cứng.

webman

Đúng rồi đó bác, HDpro S bất tiện thì giá rẻ, cái HD Pro-DMB cũng bất tiện + thêm 1 số chức năng khác chưa tiện lắm mà giá lại cao

Mỗi thứ một chút là cả vấn đề đấy bác ạ, còn em thấy chả có cái nào không tiện bằng HDpro S, nói về độ bất tiện thì HDpro S hạng nhất phải dùng đến mười mấy con ốc mới tháo lắp được ổ cứng.

GINZYGOODS

Em nhớ chính xác là 7 vít để tháo vỏ, 4 vít để cố định ổ cứng, là 11 con vít tất cả bác ạ :>

HD Pro-DMB còn có màu đen nữa đấy các bác ạ trông cool phết

hd360

Active Member

HD Pro-DMB chạy chip Realtek 1283, có tính năng AV in để thu hình, giao diện Menu kiểu ma trận kiểu Sony cũng lạ và đẹp mắt, lại thêm tính năng duyệt poster phim nên rõ ràng là hơn HD Pro-S rồi chứ bác.
2 sản phẩm đều do Datage sản xuất nên tất nhiên họ đã nghiên cứu để làm sao 2 sp không tự đụng hàng chứ bác. Nếu nói em "Nữ hoàng" này không hơn HD Pro-S thì vô lý rồi.

webman

Bác đã thử tính năng AV in để thu hình chưa?? Theo quảng cáo nó chỉ thu hình theo chuẩn DMB là chuẩn của China thôi, còn thu qua AV thì tôi ko rõ có đc ko.
Thêm nữa là cái màn hình LCD nó hiển thị thông tin gì? Có hiển thị tên bài hát & tên file fim khi chạy ko?

HD Pro-DMB chạy chip Realtek 1283, có tính năng AV in để thu hình, giao diện Menu kiểu ma trận kiểu Sony cũng lạ và đẹp mắt, lại thêm tính năng duyệt poster phim nên rõ ràng là hơn HD Pro-S rồi chứ bác.
2 sản phẩm đều do Datage sản xuất nên tất nhiên họ đã nghiên cứu để làm sao 2 sp không tự đụng hàng chứ bác. Nếu nói em "Nữ hoàng" này không hơn HD Pro-S thì vô lý rồi.

vozhanoi

Bác đã thử tính năng AV in để thu hình chưa?? Theo quảng cáo nó chỉ thu hình theo chuẩn DMB là chuẩn của China thôi, còn thu qua AV thì tôi ko rõ có đc ko.
Thêm nữa là cái màn hình LCD nó hiển thị thông tin gì? Có hiển thị tên bài hát & tên file fim khi chạy ko?

Bác này hỏi lạ, hãng nó làm thêm mấy cổng AV để thu hình đương nhiên là phải thu được không lẽ họ làm ra sản phẩm để làm đồ chơi à :-/

vozhanoi

Em nhớ chính xác là 7 vít để tháo vỏ, 4 vít để cố định ổ cứng, là 11 con vít tất cả bác ạ :>

HD Pro-DMB còn có màu đen nữa đấy các bác ạ trông cool phết

Bác ginzy hứa tìm cho em cái firmware unlock tiếng Hàn con 6500A mà chẳng thấy hồi âm :(

GINZYGOODS

Bác ginzy hứa tìm cho em cái firmware unlock tiếng Hàn con 6500A mà chẳng thấy hồi âm :(

Bác hỏi em lúc nào ạ , cái đấy đơn giản không, bác check pm đi vậy

Em thích em HD Pro-DMB này màu đen hơn :|

webman

Nếu hãng này là Sony, Toshiba hay Apple thì tôi tin, chứ mấy bọn Tàu khựa chỉ tin 1/2 thôi.

Bác này hỏi lạ, hãng nó làm thêm mấy cổng AV để thu hình đương nhiên là phải thu được không lẽ họ làm ra sản phẩm để làm đồ chơi à :-/

Bên trên