HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Long ơi sáng mai anh với em đi Q:9 chung nhé,anh chơi đến 6h chiều anh phải về rồi cho kịp ra sân bay em à.khoảng 10h mình đi được không em.? :-?

rita

Well-Known Member

Em nào có trả gì đâu ! Tại em gọi dt hỏi nó fix thì nó nói mau lẹ 30 củ, em mới nhắn nó 28 củ ok thì giao hàng em thấy nó im im tưởng nó gọi ai dè 5h gọi lại nó nó trả cao quá nên mơ đi ! Hic hic ! Vậy là cứ để đó vậy à !
Lý do này có vẻ đúng nà. \m/

Chú Béo mai đi Q9 hông? <:p

longdnl

Well-Known Member

Em nào có trả gì đâu ! Tại em gọi dt hỏi nó fix thì nó nói mau lẹ 30 củ, em mới nhắn nó 28 củ ok thì giao hàng em thấy nó im im tưởng nó gọi ai dè 5h gọi lại nó nó trả cao quá nên mơ đi ! Hic hic ! Vậy là cứ để đó vậy à !

Vậy hả? Thui lấy 4K cho khỏi thua CN về sau hén. \m/

longdnl

Well-Known Member

OK được em,vậy đằng nào cũng chạy ngang khu anh rồi A/e mình đi chung nhé,em chạy tới đường rầy bờ kè nhá máy là anh chạy ra rồi đi luôn ok :) ;)

Chưa biết hén, mai chú Vinh đi là em chạy hướng Đông Tây luôn gồi. \m/

dangtu

Active Member

Đến ngã tư bình thái,rẻ trái vào,đường đỗ xuân hợp đi khoảng100m bên trái khi vừa hết con lươn bằng sắt.nhìn qua thấy cầm đồ.MTs.kakakkakakakka

tonytruong

Super Moderators

Đến ngã tư bình thái,rẻ trái vào,đường đỗ xuân hợp đi khoảng100m bên trái khi vừa hết con lươn bằng sắt.nhìn qua thấy cầm đồ.MTs.kakakkakakakka

Tính từ cầu sài gòn chạy về hướng ngã tư Bình Thái quẹo phải hay quẹo trái em.?

thinhkappa

Well-Known Member

Tính từ cầu sài gòn chạy về hướng ngã tư Bình Thái quẹo phải hay quẹo trái em.?
Đây nè a Trường.:D

-Xun-Hp-phuoc-long-b-9-HCM-27-CamDo-x-DNTN-Cm-Mai-Sn-dntn-cam-do-mai-son-206-16-1362456549.jpg

ducphu

Well-Known Member

Chào anh em cả nhà buổi khuya cuối tuần!

ducphu

Well-Known Member

Mai Of chui ở nhà Mai Sơn đó anh,nếu anh đi thì em chạy qua chở anh đi luôn chiều 5-6h về anh à. :) ;)
Cám ơn Trường nhiều, nhưng chiều mai còn có kèo họp bạn thời trung học nữa, chưa biết có đi được không nữa!
Thôi để sáng mai tính tiếp!

Bên trên