HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Cám ơn Trường nhiều, nhưng chiều mai còn có kèo họp bạn thời trung học nữa, chưa biết có đi được không nữa!
Thôi để sáng mai tính tiếp!

Nếu mai anh đi được thì 9h gọi cho em không thì 9h30 anh zọt à nha. :)) ;))

maison67

Well-Known Member

Cám ơn các AE có buổi ghé nhà, chiều tới tối em lo viêjc vớ vẫn & ngủ nên hong có vào "nhà". Giờ em dò qua Ipad nhí thấy tin các AE chuẩn bị lên chương trình sanh nhà em. Lâu lâu được dịp AE ghé chơi cũng quý, chúc AE lên đường bình an, và tìm nhà dễ thấy!:-bd=D>=D>=D>

---------- Post added 31-08-2014 at 00:50 ----------

Chào cả nhà đêm khuya lắc.:!!

Đêm khuya lắc chăo bác!:)

longdnl

Well-Known Member

Cám ơn các AE có buổi ghé nhà, chiều tới tối em lo viêjc vớ vẫn & ngủ nên hong có vào "nhà". Giờ em dò qua Ipad nhí thấy tin các AE chuẩn bị lên chương trình sanh nhà em. Lâu lâu được dịp AE ghé chơi cũng quý, chúc AE lên đường bình an, và tìm nhà dễ thấy!:-bd=D>=D>=D>

---------- Post added 31-08-2014 at 00:50 ----------

Đêm khuya lắc chăo bác!:)

Xong chưa, ngủ đê. \m/

maison67

Well-Known Member

Các bác dùng cái này (1):

Hoặc này (2)::D:D:D

1 trong 2 hén. Anh em cho ý kiến đê. \m/

Các AE chưa cho ý kiến để sáng mai chuẩn bị!:-w

P/s: Khi nãy có ngủ rồi, giờ hơi bị khó ngủ!:):D

maison67

Well-Known Member

Các AE ai có dư cọng HDMI 1.4 mang theo, cho em thử cái Rec xem nó có bị gì không, vì xem đầu HD mà không qua Rec, âm thanh nghe không hay em hỏng muốn xem!

P/s: Em còn cọng dây hôm nọ anh Phúc 3D tặng trúng thưởng hong biết 1.3 hay 1.4 chưa thử, vì hình như dây 1.4 mới xem được 3D đúng hong các bác?8->

tonytruong

Super Moderators

Oh yeah.! khuya lắc khuya lơ chào A/e thăng cái nào..chúc cả nhà con giấc. :) ;)

maison67

Well-Known Member

Đến ngã tư bình thái,rẻ trái vào,đường đỗ xuân hợp đi khoảng100m bên trái khi vừa hết con lươn bằng sắt.nhìn qua thấy cầm đồ.MTs.kakakkakakakka

Đây nè a Trường.:D

-Xun-Hp-phuoc-long-b-9-HCM-27-CamDo-x-DNTN-Cm-Mai-Sn-dntn-cam-do-mai-son-206-16-1362456549.jpg

Anh từ Sài Gòn tới ngã tư Bình Thái ( đồ gỗ Đăng Long) quẹo phải đi theo đường chí dẫn của bác dangtu là chính xác!:-bd

P/s: Bác Thịnh chụp hình nhà mình, ém từ bữa giờ mới bung ra hén!:)

thinhkappa

Well-Known Member

Các AE ai có dư cọng HDMI 1.4 mang theo, cho em thử cái Rec xem nó có bị gì không, vì xem đầu HD mà không qua Rec, âm thanh nghe không hay em hỏng muốn xem!

P/s: Em còn cọng dây hôm nọ anh Phúc 3D tặng trúng thưởng hong biết 1.3 hay 1.4 chưa thử, vì hình như dây 1.4 mới xem được 3D đúng hong các bác?8->

E có 1?sợi đang dùng , có gì e mang đi thử , sợi kia bác xem hộp hay đầu cắm có ghi mà.
Đúng là 1.4 mới chơi đc 3D.

maison67

Well-Known Member

E có 1?sợi đang dùng , có gì e mang đi thử , sợi kia bác xem hộp hay đầu cắm có ghi mà.
Đúng là 1.4 mới chơi đc 3D.

Mang qua mình thử xem cái Rec có bị gì không, nếu bị thì phải mang đi sửa trước lúc bà chị ở nước ngoài về dể có thể cả nhà cùng trải nghiệm những gì mình có! Cám ơn bác trước nhe!

P/s: K0K HD mình down về nhiều lắm đó bác Thịnh! Down tùm lum, chưa chọn lọc, chưa lên líp catalo, mai các bác ghé chơi thử xem sao!:):-w

Bên trên