HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

nặng bằng vodka :D
nếu gần vậy thì nên đặt 40l trước thôi ạ,rượu đang ủ mà bỏ ra ngoài là kém ngay.
Cứ tính mỗi người chai 75, tuỳ thuộc số lượng anh sẽ đặt.

Topic này bây giờ tớ sẽ gắn thêm cái biển này:

images

Mọi người đi ngang qua lưu ý chấp hành, vì nơi đây có nồng độ chất bắt lửa ngày càng tăng cao, có thể xảy ra hỏa hoạn bất cứ khi nào! =))
Quá chuẩn bác ạ.

Rượu thì em chẳng dám uống chỉ châm cho các bác là em nhanh thôi =))
Tốt nhất là bác uống say xong ngủ như mọi khi, chứ say rồi thì châm sao được. Nếu muốn châm lúc say thì phải châm kiểu của em: mỗi người 1 cốc, dễ châm, vừa ngụm, dễ uống.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Cứ tính mỗi người chai 75, tuỳ thuộc số lượng anh sẽ đặt.
Quá chuẩn bác ạ.
Tốt nhất là bác uống say xong ngủ như mọi khi, chứ say rồi thì châm sao được. Nếu muốn châm lúc say thì phải châm kiểu của em: mỗi người 1 cốc, dễ châm, vừa ngụm, dễ uống.

Uống say để có khí thế làm việc ABCD nào đó chớ uống xong đi ngủ thì phí Ngô Đại Vương mất :))

dinhhuy1979

Well-Known Member
Đợt này quyết tâm không uống thủ sẵn mấy chai Lavie trong túi để uống thay :|

Say quá lại như thế này thì mệt :))

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đợt này quyết tâm không uống thủ sẵn mấy chai Lavie trong túi để uống thay :|

Say quá lại như thế này thì mệt :))

tay này bụng bé,chân dài nên có tư thế đẹp. nhưng bác thì ...........=))

Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

các bác chém nhiều quá... tóm lại cứ như chú Hải nói đi.... lấy 40l hết thì gọi thêm.... em thì hôm đấy cứ hết mình thôi... uống được bao nhiêu thì uống, vì hôm trước thứ 7 em cũng có một trương trình khá là hoành tráng trên Đại Từ rồi, lên không biết hôm sau có uống đc nhiều ko,... nhưng chai 75 như chú Hải nói thì ok.. cái này chắc anh làm đc..

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

....................hôm trước thứ 7 em cũng có một trương trình khá là hoành tráng trên Đại Từ rồi, lên không biết hôm sau có uống đc nhiều ko,... nhưng chai 75 như chú Hải nói thì ok.. cái này chắc anh làm đc..

Đẳng cấp đúng là mãi mãi.=D>
Lúc đó nếu bác yếu thì chú gánh giúp bác tí nhé. :))

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đẳng cấp đúng là mãi mãi.=D>
Lúc đó nếu bác yếu thì chú gánh giúp bác tí nhé. :))

em chỉ sợ hôm đấy bác lại phải giúp em ý chứ... em chỉ đc cái nhiệt tình thôi chứ rượu thì không uống đc nhiều đâu... nếu cố thì cũng chỉ đc 1, 2 cái 75 thôi...:-SS

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

em chỉ sợ hôm đấy bác lại phải giúp em ý chứ... em chỉ đc cái nhiệt tình thôi chứ rượu thì không uống đc nhiều đâu... nếu cố thì cũng chỉ đc 1, 2 cái 75 thôi...:-SS

Nói be bé trong nhà thôi chứ anh. Thái Nguyên thành viên nào kém cũng được khoảng 1 chai lavi, cỡ anh em mình 2, 3 chai được. Nhưng phải giữ khách chứ, nhỡ mọi người không dám đến thì làm thế nào?

Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Năm 1 có lần em uống được đúng 1 chai nửa lít. Chết như con rết luôn. Từ đó về sau em vẫn uống rượu tiếp.;;)

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Nói be bé trong nhà thôi chứ anh. Thái Nguyên thành viên nào kém cũng được khoảng 1 chai lavi, cỡ anh em mình 2, 3 chai được.
Các bác cho em hỏi đơn vị chai lavi mà các bác tính là loại nào vậy 350ml, 500ml hay 1500ml :-?? :-SS

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Các bác cho em hỏi đơn vị chai lavi mà các bác tính là loại nào vậy 350ml, 500ml hay 1500ml :-?? :-SS

Bác Hải bên em hay nhỏ nhẹ nên nhiều người không hiểu,bên em uống kém nên cứ mỗi người 1 chai lavie gia đình loại 1,5l ý ạ.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Loại 500 bác ạ.

Bác Hải bên em hay nhỏ nhẹ nên nhiều người không hiểu,bên em uống kém nên cứ mỗi người 1 chai lavie gia đình loại 1,5l ý ạ.
Chú phải giữ ý chứ.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Loại này mà nồng độ cao là cũng mệt lắm bác ơi :|

Yên tâm bác ạ. Bên em quan điểm vui là chính, muốn vui thì phải nhiều, mà muốn nhiều thì phải nhẹ.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Loại này mà nồng độ cao là cũng mệt lắm bác ơi :|
1 chai Lavie thì kể cả nồng độ thấp cũng mệt, nếu thêm chai nữa thì "Mã hồi" nó đỡ mệt hơn. :-j:p

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

1 chai Lavie thì kể cả nồng độ thấp cũng mệt, nếu thêm chai nữa thì "Mã hồi" nó đỡ mệt hơn. :-j:p

Em tưởng mã hồi phải đợi hôm sau chứ bác.:-??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên