HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Liệu có đủ sức không các bác. Toàn cây đa cây đề thế này sợ bên HH không đỡ nổi
toàn cây đa cây đề nhưng bị đợt bão vừa rồi làm bật gốc nên em sợ như củi khô thôi :D

Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Liệu có đủ sức không các bác. Toàn cây đa cây đề thế này sợ bên HH không đỡ nổi

Dự báo thời tiết ngảy 30.6 " khu vực Hiệp hòa trưa chiều giảm mây tối trời nắng" Gay rồi quả này anh em HH còng lưng ra mà đỡ rồi , chuẩn bị nước làm mát thôi...........ới anh em ơi

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Danh sách đến giờ là 11, mai một số anh em nữa mới trả lời chính thức. Xe anh bạn em bận mất rồi, nhưng anh ấy sẽ bố trí xe khác, mai trả lời.
Chiều mai anh em có điều kiện thì gặp gỡ bàn bạc tí, 17h00 ở Bảo tàng nhé.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Dự báo thời tiết ngảy 30.6 " khu vực Hiệp hòa trưa chiều giảm mây tối trời nắng" Gay rồi quả này anh em HH còng lưng ra mà đỡ rồi , chuẩn bị nước làm mát thôi...........ới anh em ơi

Các bác Hiệp Hoà sắp xếp được bao nhiêu người đi Hà Nội rồi? Tình hình anh em Thái Nguyên đi Hà Nội về thì tiếp chiêu các bác Hiệp Hoà sao được nhỉ?

P/s: Bác tunghuonghhbg vẫn lấy rượu chứ? Em xách theo nhé.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Các bác Hiệp Hoà sắp xếp được bao nhiêu người đi Hà Nội rồi? Tình hình anh em Thái Nguyên đi Hà Nội về thì tiếp chiêu các bác Hiệp Hoà sao được nhỉ?

P/s: Bác tunghuonghhbg vẫn lấy rượu chứ? Em xách theo nhé.

AE H.Hòa cũng đang tập hợp quân số khả năng 5-6 người thôi ,còn cái khoản nước mát như đt với em cố giúp anh nhé.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Quyết định xin nghỉ để đi sinh nhật hehe cho anh đăng ký vé đi ngủ nhé :-"

0986686958

Active Member

Bên em Tuanphuong và anh tuan3a bận không đi được, buồn quá các bác ah:(

buithaihai

Active Member

Chương trình chiều nay tại Bảo Tàng huỷ anh em nhé. Sáng nay đã thống nhất được rồi, đầu giờ chiều đi làm mình sẽ up lên trang 1, anh em vào xem nhé.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Vậy mà chưa thấy có tên bác ấy nhỉ? :D

Bọn mình thì thường cuối tháng phải đi các đơn vị để kiểm kê tài sản định kỳ nhưng máu quá nên báo gia đình có việc bận để đi chơi rồi quả này mà sếp biết thì chắc là nghỉ việc luôn hehe :))

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Vậy mà chưa thấy có tên bác ấy nhỉ? :D

Bọn mình thì thường cuối tháng phải đi các đơn vị để kiểm kê tài sản định kỳ nhưng máu quá nên báo gia đình có việc bận để đi chơi rồi quả này mà sếp biết thì chắc là nghỉ việc luôn hehe :))

Em đã cập nhật danh sách và kế hoạch ở #2 rồi nhé.

binhhc

Moderator
Còn thành viên nào đăng ký đi nữa không nhỉ?
Trong buổi sáng mai sẽ chốt danh sách, đầu giờ chiều ducicb sẽ chuyển tiền cho BTC, khi chuyển tiền xong thì thông tin để cho buithaihai post bài đăng ký chính thức kèm danh sách của HDTN.

PS: theo quy định của BTC số thành viên trong đoàn >6 thì được giảm 10% kinh phí. ducicb lưu ý. :))

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Còn thành viên nào đăng ký đi nữa không nhỉ?
Trong buổi sáng mai sẽ chốt danh sách, đầu giờ chiều ducicb sẽ chuyển tiền cho BTC, khi chuyển tiền xong thì thông tin để cho buithaihai post bài đăng ký chính thức kèm danh sách của HDTN.

PS: theo quy định của BTC số thành viên trong đoàn >6 thì được giảm 10% kinh phí. ducicb lưu ý. :))

Hay đấy, đủ tiền 1 lẵng hoa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên