HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Buổi off tại nơi ăn chốn ở của tuanphuong!!!

Chào bác Thu!
Hôm nào lô hàng Second hand ngon bổ rẻ, chất lượng của em về em sẽ alo bác vào web em tham khảo nhé.....Adm HDVN đang bắt lỗi em nên không dám show hàng trên này !!!!!!!
Bác có thể gửi qua Email các mặt hàng Second hand cho tôi nhé. [email protected]
Nếu là hàng Second hand thuộc loại âm thanh bác có thể vào trang Phố Âm Thanh | Phố Mua Bán | PHOMUABAN đăng ký 1 nick, sau đó show hàng để bán bác ah. Bác đăng ký nick tôi xác thực cho bác là OK.

tuanphuong1826

Active Member
Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Chà chà... lại muốn làm lại cái trần nhà đây.
Tậu 1312 trước sau đó hoàn thiện dần khi kinh phí hạn hẹp là một lựa chọn đúng, nhưng e rằng khi có 1312 rồi là muốn Comple luôn .

Bác Thu à! em cũng muốn complete luôn lắm chứ, nhưng giờ thì chỉ muốn 1312Xp thôi vì cái Két nhà em nó bị thủng đáy rồi. giờ đầu tư 1312 còn khó với em lắm bác à!

Bác có thể gửi qua Email các mặt hàng Second hand cho tôi nhé. [email protected]
Nếu là hàng Second hand thuộc loại âm thanh bác có thể vào trang Phố Âm Thanh | Phố Mua Bán | PHOMUABAN đăng ký 1 nick, sau đó show hàng để bán bác ah. Bác đăng ký nick tôi xác thực cho bác là OK.

Ok, khoảng cuối tuần này hàng sẽ về đến Vĩnh phúc bác Thu ạ, em sẽ gửi bác tham khảo nghiên cứu! Loa thì nhiều còn amly đợt này hàng hiếm nên lấy được có mấy con thôi...

0986686958

Active Member

Ok, khoảng cuối tuần này hàng sẽ về đến Vĩnh phúc bác Thu ạ, em sẽ gửi bác tham khảo nghiên cứu! Loa thì nhiều còn amly đợt này hàng hiếm nên lấy được có mấy con thôi...

Em cũng hóng hàng bác Bình, đổi món ăn chơi... hơ hơ!!!

ti2li119

Well-Known Member

Sao chẳng thấy bóng hồng nào thế nhỉ :p

Doandub&w

bac mtv 08 oi em choi loa nay rui nge kho lam .bac choi co than di ,phe loi tai ,em dang giao ban teac 25x de nang cap co than ,em ko biet go co dau

Doandub&w

bác mtv 08 ơi loa CS99A nge chất tiếng khô nắm nge lâu rất mệt ,em chơi qua loa này rùi,bác chơi cơ than đi phê nòi tai ,em đang giao bán teac 25x để nâng cấp cơ than ,h exx,

tuanphuong1826

Active Member

bác mtv 08 ơi loa CS99A nge chất tiếng khô nắm nge lâu rất mệt ,em chơi qua loa này rùi,bác chơi cơ than đi phê nòi tai ,em đang giao bán teac 25x để nâng cấp cơ than ,h exx,

Lâu rồi mới thấy bác Dự vào chém nhẩy! Bác định chuyển sang chơi cơ than à! được đây, bác lấy đi cho em hôm nào lên rửa lỗ tai với...=D>=D>=D>

Doandub&w

úi ,anh mua rùi chú ạ, khi nao rảnh chú nên nge , a thề anh hứa anh đảm bảo là chú nge cơ than song sẽ về nhà bán hết HT xem phim .hô hô hô,

Doandub&w

úi ,anh mua rùi chú ạ, khi nao rảnh chú nên nge , a thề anh hứa anh đảm bảo là chú nge cơ than song sẽ về nhà bán hết HT xem phim .hô hô hô,

Doandub&w

Doandub&w

úi anh mua rùi,hôm nào rảnh chú nên thẩm âm,anh thề anh hứa anh đảm bảo nge cơ than song về chú sẽ bán hết đồ Ht ,giống một người ,

tuanphuong1826

Active Member

Bác làm em tò mò thêm rồi đấy.!Nhất định roài, cuối tháng này em lên bác cafe và nghe thử con Cơ than của bác.!

Doandub&w

sao anh gửi một bài mà nó hiện nhiều thế chú ,he anh chỉ đếm obama là nhanh thôi chú ạ

0986686958

Active Member

sao anh gửi một bài mà nó hiện nhiều thế chú ,he anh chỉ đếm obama là nhanh thôi chú ạ

Hơ hơ, nên mời bác Doandu nhà mình năng vào chém để topic nhanh nhảy trang=D>=D>=D>
Hi hi, đùa bác chút thôi. Bác đánh nội dung Cm xong và chỉ nhấn " Gửi trả lời" 1 lần thôi là ok bác nhé!
Cuối tuần này em mắc màn ở nhà bác nhé! Dấu pre đèn đi một thời gian đã, hic!

Doandub&w

ơ hay chú phải để cho em nó hót cho nge chứ,hay đổi pre +cơ than =pre đèn {ghi chú đổi kiểu mượn thôi}

anhtuan3a

Member

Bác làm em tò mò thêm rồi đấy.!Nhất định roài, cuối tháng này em lên bác cafe và nghe thử con Cơ than của bác.!

Em đổi ảnh đại diện của em thành một bộ mâm than đep như trong tranh rùi bác ơi. Từ hôm nghe nhà anh về xong, hức hức:-"

Bên trên