HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

dinhhuy1979

Well-Known Member

Đôrêmi

Moderator
Em suốt ngày đọc bài ở 2 BOX Hải Dương và Vĩnh Phúc, chém 1 phát bên này cho sóng gió nổi lên =))=))=))

0986686958

Active Member
Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Dạo này tối nào cũng chiến 2 bộ phim rồi mới đi ngủ, sáng đi làm tối về xem phim mà quên cả diễn đàn:D
Tuanphuong dạo này có thêm phim 3D và phim 2D gì mới không?

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Dạo này tối nào cũng chiến 2 bộ phim rồi mới đi ngủ, sáng đi làm tối về xem phim mà quên cả diễn đàn:D
Mất tăm hơi đâu giò mới thấy vậy 58? thấy anh em đi xuống quá, tôi dạo này cũng chẳng có time để down phim nữa. lâu lâu cũng không có 3D nào mới cả.

---------- Post added 22-06-2013 at 12:16:03 AM ----------

Mất tăm hơi đâu giò mới thấy vậy 58? thấy anh em đi xuống quá, tôi dạo này cũng chẳng có time để down phim nữa. lâu lâu cũng không có 3D nào mới cả.

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

---------- Post added 22-06-2013 at 12:16:03 AM ----------

Lên đỉnh rồi vẫn phải xuống chứ, chơi "đắp bồ" như bạn tớ sợ lắm:))

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Ca sỹ thì có khái niệm: One Hit Wonder. Anh em HDVP thì One Offline & Never. =)) =)) =))

tuanphuong1826

Active Member

Ca sỹ thì có khái niệm: One Hit Wonder. Anh em HDVP thì One Offline & Never. =)) =)) =))

X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X
Em không có bình luận nào hơn, phong trao HD là vậy mà, cái quan trọng nhất vẫn là Monny bác ơi.

binhhc

Moderator

Sao bác nói thế. Chẳng qua anh em ở đây còn đang phải vận lộn với "Mưu cầu hạnh phúc" giữa thời buổi kinh tế suy thoái này mà thôi.

X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X
Em không có bình luận nào hơn, phong trao HD là vậy mà, cái quan trọng nhất vẫn là Monny bác ơi.
Monney đúng là rất quan trọng nhưng không phải là số 1.
Chỗ tớ có 10 thành viên hiện vẫn chỉ là sinh viên thôi đấy!

tuanphuong1826

Active Member

Sao bác nói thế. Chẳng qua anh em ở đây còn đang phải vận lộn với "Mưu cầu hạnh phúc" giữa thời buổi kinh tế suy thoái này mà thôi.

Monney đúng là rất quan trọng nhưng không phải là số 1.
Chỗ tớ có 10 thành viên hiện vẫn chỉ là sinh viên thôi đấy!

Bác nói đúng đấy, nhưng chưa phải hoàn toàn. cái đó quyết định tâm lý có hoặc không tham gia bác ạ. thực ra nó không đáng là bao, nhưng chỉ vì mải mê quanh nó để lo cuộc sống nên quên cái khác.
Suy cho cùng em nghĩ tiền không phải là yếu tố chính, cái chính là lòng đam mê vào giao lưu thôi.
bên em đang thiếu cái LỬA đó, bác BÍnh là một đầu tầu xuất sắc của đoàn tàu HDTN đấy.

Bên trên