HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

Ðề: HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

Các bạn muốn xem truyền hình thì vào like và share post trong trang www.facebook.com/tvbox.store để nhận được account truy cập danh sách kênh live tv do bên mình duy trì (maintenance streaming link) nhé.
Dưới đây là danh sách kênh live tv. Live TV khác addon ở chỗ bạn có thể sử dụng xbmc như 1tivi thông thường
Mail của e là [email protected]

Các bạn muốn xem truyền hình thì vào like và share post trong trang www.facebook.com/tvbox.store để nhận được account truy cập danh sách kênh live tv do bên mình duy trì (maintenance streaming link) nhé.
Dưới đây là danh sách kênh live tv. Live TV khác addon ở chỗ bạn có thể sử dụng xbmc như 1 tivi
Đã like và share, bạn gửi account cho mình qua mail : [email protected] . Tks

vothuong29

Well-Known Member

Mình rất thích sử dụng Live tv, đã like và post của Fanpage trên time line ở chế độ public xin bạn gởi cho minh đi: [email protected].

trungk43

Member

Bác nào gửi gì qua mail mở topic mới nhé. Thanks

Xem chừng bác trung43 bức xúc rồi, chắc vì gần đây hdrepo lỗi không xem dc còn hdplay lúc dc lúc mất, còn 4share thì cũng gần như tương tự nên mọi người giường như chả có gì để xem cả,mong bác trung43 sớm khắc phục lại hdrepo,nếu bác cần giúp sức e xin sẵn sàng

brianminh84

Sorry bạn TrungK43. Vì mình mới tham gia diễn đàn này, chưa mở được topic nên mới ké vào topic xem tv trên xbmc của bác. OK. Mình chính thức close tại đây, Bạn nào muốn nhận DS live tv vui lòng qua facebook.com/tvbox.store Like fanpage & share 1 post bất kỳ & inbox email cho admin fanpage là đủ.... không post thêm gì ở topic này.
Chân thành xin lổi chủ thread !

Bên trên