HDPro i5 khẳng định đẳng cấp thời trang

cuong_tnt

Member
Ðề: HDPro i5 khẳng định đẳng cấp thời trang

Cá nhân mình thì mình thích FW của Datagate, ko lằng nhằng, không khoa trương, mọi thứ đều đơn giản và làm tốt nhiệm vụ của HDplayer là được. Còn nhưng tính năng mở chỉ là để thêm thắt, chứ còn lướt web tin tức thì đã có máy tính bảng và laptop, PC lo rồi ^^

diyomate

HDpro i5 hỗ trợ tốt bàn phím và chuột USB khi sử dụng trình duyệt WEB

nazar_hd

nói chung em này ok,vấn đề em này chỉ là việc tháo lắp ổ cứng hơi bất tiện tý vì phải tháo ốc rồi bắt ổ cứng vào khay nói chung là hơi làng nhằng còn lại chuẩn (giao diện ,chip ,font ,ngoại hình,tính năng ) ok hết .

vdung1972

Well-Known Member

nói chung em này ok,vấn đề em này chỉ là việc tháo lắp ổ cứng hơi bất tiện tý vì phải tháo ốc rồi bắt ổ cứng vào khay nói chung là hơi làng nhằng còn lại chuẩn (giao diện ,chip ,font ,ngoại hình,tính năng ) ok hết .

Thật ra nh­ư con 6600N Plus của em thì em cũng có tháo HDD ra mấy đâu, toàn down về hoặc copy từ ổ di động sang cả.

diyomate

Phần mềm của i5 đọc tốt phụ đề idx+sub, rất tiện cho các bác hay xem phim 3D

truong_giang

chắc là hàng xách tay, chính hãng chưa nhập. nhưng tại trang web datage.vn đã thấy giới thiệu và báo giá 2,6t rồi mà bác tamnhiso ơi !??!
hàng này có rồi bạn ơi hàng chính hãng bác chưa cập nhật thông tin rồi .hàng về rồi hôm trước đi cóp phim thấy cửa hàng đấy bày bán rồi .còn bật cho mình xem thử nữa :Cty CK - cung cấp Microphone,Tay chơi game,Đầu phát phim HD,Truyền hình KTS VTC,K+-Đầu phát HD Pro I5
thấy ở đây bạn 2.5 tr

diyomate

i5 chính hãng hiện đã thấy có tại TP.HCM nhé các bác, mời các bác qua đây:
CÔNG TY TNHH VIỆT PHÁT HƯNG 2011 - 2/3 - Bình Giã - P.13 - Tân Bình, TPHCM
Hotline: 66601708 - 01654 306368

Datage HDPRO I5 đã có hàng .Mời các bác đến xem hàng và thử nghiệm

Chỉnh sửa lần cuối:

toivannho

Active Member

ai đã test thử em i5 này với phim 3D chưa? phụ đề có hiện chính xác khi xem chế độ 3D không nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:

nazar_hd

fim 3d thì em chưa thử .nhưng khăng lướt web của em này thi ngon .tầm tiện 2.500.000 mà được như vậy là ok đấy .đặt hy vọng vào em này .

Hàng đã có sẵn nhé các bác và các cửa hàng

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Con này sau 2 tuần bán rất tốt, chất lượng OK, phần mềm rất dễ sử dụng.......

thanhyk

Well-Known Member

Cho mình hỏi làm sao computer nhận diện được HDD gắn trong i5 (để xóa phụ đề sub cho khỏi treo điều khiển). Em cũng kết nối cổng usb (2.0) - cắm điện - mở nguồn i5 rồi khởi động computer mà vẫn không thấy HDD. Có phải chọn gì (tắt/ mở/ auto...) trong cài đặt không ạ. Thanks

thanhyk

Well-Known Member

i5 xem 3D thấy phụ đề hiện hai bên (cạnh trái và cạnh phải) và không đủ. Xin hỏi do phần mềm i5 chưa hoàn thiện hay lỗi ghép phụ đề ạ. Thanks

Bên trên