HDvietnam tổ chức "Offline Công nghệ HD và 3D" vào 8/5/2010

huynhquangduc

Ðề: HDvietnam tổ chức "Offline Công nghệ HD và 3D" vào 8/5/2010

Nản vãy với mấy anh BTC , 1 giờ em tới, bị gửi xe bên chùa, bị xếp hàng phơi năng để rồi ngậm ngùid9i về... không biết cái công nghệ HD có bằng cái phòng nhà em không m2 phải khổ quá vậy nè ...

Thôi em về Art Cafe ngồi uống cho nó mát.. nản vãi với cái Off HD này quá...

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Lâm Gia Trang

Đúng như dự đoán của các chuyên gia hôm qua rồi, híc

nikita_

Mô phật con vào dc rồi, nhưng nóng còn hơn ngoài trời, hiện ghế "sub" còn hơn chục chổ, đề nghị lần sau off BTC nhớ tình hình gia tăng dân số ở SG đang rất khủng khiếp nhé!

Định di Off chốn nóng. Tinh hình là anh em HDvietnam quá nhiệt tình, vừa chạy ngang wa K&K, anh em xếp hàng đông wa. Đành quay về, chạy qua Megastar coi Người Sắt vậy! :)

Carrot

Member

Chương trình bắt đầu từ 14h nhưng 12h30 ae đã có mặt rất đông tuy nhiên còn nhiều người phải đứng ngoài và ko bik có cơ hội để dc tham dự buổi off toàn diền đàn hay ko.Mong BTC xem xét lại vấn đề quà bởi vì chắc chắn là số member hoặc không phải member đi chủ yếu để nhận quà.Hy VỌng vào lần off sau BTC ko nên công bố danh mục quà trước để buổi off thật sự dành cho người đam mê.Chuk buổi off lần này thành công tốt đẹp.

hbinhlove2003

Well-Known Member

đến tới cửa phòng kính rồi mà còn ko vào duoc, ngồi dưới tầng 1 uống cafe thui hixxxxxxx

minhai

Member

Vẫn còn là người may mắn khí giữa trưa chạy từ Q6 qua, gửi xe bên Chùa Vĩnh Nghiêm, đội nắng qua và đợi 30 để lên cầu thang đủ để tắm hơi giảm đc mấy kg (mặc dù người như cây tăm). Cũng may là có bạn giữ chỗ trước nên có ghế ngồi hàng gần cuối và được tắm hơi tiếp cho đến bây giờ..
BTC không tiên liệu đc khả năng cung ứng của mình với số lượng khách có thể có nên 12h30 đã đóng cửa đuối khách về.. Thành thật chia buồn cho những ai lặn lội đến rồi đi.
Vào đến cổng đc nhận 1 thẻ uống nước (có list nhưng không đc chọn mà được nhận hên xui), 1 kính và 1 thẻ chắc để bốc thăm. Hi vọng có cái j đó mang về cho bù mấy kg nước bị mất.
Lời khuyên: Nên đến từ 12h; Mang thẻ nhà báo hoặc mang camera khủng 1 chút để chứng tỏ là nhà báo; Quen biết BTC hoặc là thành viên thân thiết của diễn đàn để nhận vé mời.. K thì đừng đi!!!
SG đang nóng có 36 độ, chui vào đây lên 40 độ. PHÊ LÒI
Cập nhật cho đến 2h chương trình vẫn chưa bắt đầu!

Lâm Gia Trang

Vẫn còn là người may mắn khí giữa trưa chạy từ Q6 qua, gửi xe bên Chùa Vĩnh Nghiêm, đội nắng qua và đợi 30 để lên cầu thang đủ để tắm hơi giảm đc mấy kg (mặc dù người như cây tăm). Cũng may là có bạn giữ chỗ trước nên có ghế ngồi hàng gần cuối và được tắm hơi tiếp cho đến bây giờ..
BTC không tiên liệu đc khả năng cung ứng của mình với số lượng khách có thể có nên 12h30 đã đóng cửa đuối khách về.. Thành thật chia buồn cho những ai lặn lội đến rồi đi.
Vào đến cổng đc nhận 1 thẻ uống nước (có list nhưng không đc chọn mà được nhận hên xui), 1 kính và 1 thẻ chắc để bốc thăm. Hi vọng có cái j đó mang về cho bù mấy kg nước bị mất.
Lời khuyên: Nên đến từ 12h; Mang thẻ nhà báo hoặc mang camera khủng 1 chút để chứng tỏ là nhà báo; Quen biết BTC hoặc là thành viên thân thiết của diễn đàn để nhận vé mời.. K thì đừng đi!!!
SG đang nóng có 36 độ, chui vào đây lên 40 độ. PHÊ LÒI
Cập nhật cho đến 2h chương trình vẫn chưa bắt đầu!

bác tường thuật trực tiếp cho ACE Hà nội nhé \:D/

langduca

Đi dến nơi , bãi xe thì không nhận giữ , bảo vệ thì không cho vào vì đông quá , thế là đành quay về , không tham gia được rùi :)

thidinh

Member

Huhu
12g45 đến không nhận giử xe , do quán đã full
Buồn ghê luôn

yulawboy

Active Member

đông kinh khủng,đứng xếp hàng mà ko cho vào,cho vào xong lên đc cầu thang thi ghi là hết chỗ,đành quay xuống đi về,BTC ko lường đc trước bà con đông như thế này,uổng công chạy lên,nản vãi.hy vọng có video tường thuật xem đỡ ghiền.

tình hình là mình chở gf đến xem nhưng bãi giữ xe thì đóng cửa, quán cũng ko cho vào :|
/tính tình hiền lành ko thích chen lấn nên chở nàng đi dạo rồi...về nhà luôn :|
/thất vọng tràn trề :((

nta139

Member

vào cửa miễn phí + quà tặng hấp dẫn -> chuyện không vào được là chắc chắn :p :p
lẽ ra... pác nào muốn tham gia thì nên đi từ lúc 6-8h sáng cho chắc ăn ;)) ;))

p/s: có pác nào trực tiếp hok nhỉ :D :D

tuan09

Member

Lần sau offline phải thêu hội trường quá

HD-World

tình hình là mình chở gf đến xem nhưng bãi giữ xe thì đóng cửa, quán cũng ko cho vào :|
/tính tình hiền lành ko thích chen lấn nên chở nàng đi dạo rồi...về nhà luôn :|
/thất vọng tràn trề :((
Trời, đã mất công đội nắng đi vậy sao không chở nàng vào... khách sạn nào đó nghỉ cho mát rồi chiều hẵng về. Tội nghiệp, đúng là tính tình hiền lành như nick. :)
BTC off này bể quá :(

ngoisaovn2008

đông vãi hà ^:)^ đội nắng đi tới nơi rồi đi về :((

tydus1989

Member

12 giờ tắm rửa sạch sẽ xong cưỡi con wave lên đường từ quận 8 sang KK café Phú Nhuận, chạy xe giữa cái trưa 12 giờ là một cực hình đối với em, mặc dù áo khoác, khẩu trang nhưng ko tránh khỏi được những phần lộ ra như bàn tay, bàn chân bị nắng thiêu đốt, SG nóng như đổ lửa nhưng vì đam mê HD và công nghệ 3D nên em đành phải hi sinh. Chạy đến nơi đúng lúc 1 giờ thì ôi thôi bà con đông quá, chạy qua bãi gửi xe thì mới dừng ở cổng thì bị bác bảo vệ mặt hầm hầm đuổi thẳng cổ, nản chí anh hùng nhưng chưa chịu bỏ cuộc, chạy qua chùa Vĩnh Nghiêm gửi xe bên đó xong cuốc bộ qua cầu Công Lý, ko mang theo nón thường nên phải đội trời nắng gắt mà lết tới KK café. Chen chân trước cửa kính thì cũng len được vào dòng ngừoi đang chật vật ở cầu thang lên, bà con chen nhau đến từng tất đất, mồ hôi nhễ nhại, ướt đẫm cả áo và em cũng không ngoại lệ , cộng thêm cái khát nước kinh khủng khiến em nản đến tột độ. Chen đến giữa cầu thang thì được 1 bác to con tốt tướng mà em đoán là ban quản trị, thông báo là đã hết chỗ rồi... xin mời bà con dzìa cho , đến lúc này thì mắt em tròn xoe nhìn bác, rồi lại quay đầu ngậm ngùi cất bước ra đi. Mặc dù bác có bảo là offline kéo dài đến 6h và sẽ chắc chắn có người về giữa chừng, đến lúc đó có chổ thì mình lại vào nhưng em ko muốn mất thời gian 1 cách vô bổ như thế. Trên đường ra bãi lấy xe về thì cũng bắt gặp ko kém những bạn ko may như em… trên gương mặt đều thể hiện sự mệt mỏi vì cái nắng, cái nóng và thất vọng vì 1 buổi offline HD mà ko HD tí nào. Chạy lẹ về nhà để tránh cái nóng, các bác ko đoán được tình trạng mất nước của em lúc này đâu, về đến nhà là em nốc cạn ngay 1 trái dừa lạnh và kem theo là 1 chai Revive bù lại lượng nước đã thất thóat. Tay chân bỏng nắng, cũng khá mệt nhưng vẫn phải viết 1 bài cảm nhận về 1 chuyến đi offline ko thành công của em, văn chương hơi lủng củng, sai chính tả nhìu, bà con thong cảm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Huhu
12g45 đến không nhận giử xe , do quán đã full
Buồn ghê luôn

Ôi thế mà mình đến lúc 13g15 mà tưởng ít ra còn 1 chân vì nghe nói đến 14g00 mới bắt đầu. Ai dè có người đến sớm hơn mà vẫn ko vào đc. Tội cho cái thân này trưa nắng mà fải chạy từ Bình Thạnh wa đến nơi chen lấn, xông hơi cuối cùng lại đội nắng chạy về.~X(

intelvn2014

tường thuật trực tiếp đây !

2h35 : mọi người mồ hôi vã ra như tắm ! bỏ về cũng hơn chục do chịu nóng ko nổi ! 2 máy lạnh bên dưới bị hư chỉ thổi gió !
người người tay quạt khí thế ! cửa hông được mở ra để gió lùa vào nhưng không khả quan hơn lắm !

không biết trụ nối tới 4h chiều không nữa !

Lâm Gia Trang

tường thuật trực tiếp đây !

2h35 : mọi người mồ hôi vã ra như tắm ! bỏ về cũng hơn chục do chịu nóng ko nổi ! 2 máy lạnh bên dưới bị hư chỉ thổi gió !
người người tay quạt khí thế ! cửa hông được mở ra để gió lùa vào nhưng không khả quan hơn lắm !

không biết trụ nối tới 4h chiều không nữa !

ở đây cũng thấy nóng quá, tường thuật tiếp đi bác, sao thấy toàn người thế, đông không :))

Bên trên