HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

Độ máu của chú tăng nhanh quá, mới hôm nào bảo là em thì cứ từ từ....!!!! Good đấy. Anh cũng đang tìm cho đứa bạn bộ 15tr đây!

Vì mới hôm thứ 7, 2 ông anh ruột qua nhà chơi! Thấy cái phòng sinh hoạt chung để trống, bảo "phòng này mà làm phòng xem phim, hát kara ngon", em cũng trình bày dự án.
Bật đèn xanh: làm lun đi! Sửa nhà thì đợi con nó lớn lớn chút đã! Thế là qua sáng CN quyết lun!
Từ sáng đến giờ có làm được việc gì đâu (may mà đang ít việc), toàn đi kiếm loa, dây nhợ, tùm lum thứ. Tốn quá trời tiền điện thoại & hết pin đt lun.
Order hết rùi! Audio thì chiều mai hạ cánh, dây nhợ thì chiều nay, còn W1070 & silver nano thì sáng thứ 7.
Tạm thời hài lòng chút chút! :))

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

Vì mới hôm thứ 7, 2 ông anh ruột qua nhà chơi! Thấy cái phòng sinh hoạt chung để trống, bảo "phòng này mà làm phòng xem phim, hát kara ngon", em cũng trình bày dự án.
Bật đèn xanh: làm lun đi! Sửa nhà thì đợi con nó lớn lớn chút đã! Thế là qua sáng CN quyết lun!
Từ sáng đến giờ có làm được việc gì đâu (may mà đang ít việc), toàn đi kiếm loa, dây nhợ, tùm lum thứ. Tốn quá trời tiền điện thoại & hết pin đt lun.
Order hết rùi! Audio thì chiều mai hạ cánh, dây nhợ thì chiều nay, còn W1070 & silver nano thì sáng thứ 7.

Đề nghị chú Tùng dùng món này để giải nhiệt tí, không anh em chịu không nổi

phuochalan

Well-Known Member

Đề nghị chú Tùng dùng món này để giải nhiệt tí, không "NỎNG TRÔNG NGƯỜI" anh em chịu không nổi

Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

Thế thì bác phải phang luôn 105 thôi ạ

Mình vẫn đang tìm hiểu thêm xem cái nào là best choise để giảm bớt thiệt hại đây. Xưa giờ mình cứ mải mê vụ HTPC nên giờ bước vào HDP cứ như người trên trển mới xuống ^#(^

therains

Active Member
Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

Mình vẫn đang tìm hiểu thêm xem cái nào là best choise để giảm bớt thiệt hại đây. Xưa giờ mình cứ mải mê vụ HTPC nên giờ bước vào HDP cứ như người trên trển mới xuống ^#(^

Em nghĩ 93 là ok rồi bác ạ, 95 thì nó lợi phần DAC nghe nhạc nhưng thiệt mất 700USD cho cái DAC này rồi!

đã có kết quả phúc đáp từ hãng oppo sáng mai hội mình bác nào chưa có số 95 trong nhà thì mật thư cho mình để có quyết định sau cùng nhé =D>

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

đã có kết quả phúc đáp từ hãng oppo sáng mai hội mình bác nào chưa có số 95 trong nhà thì mật thư cho mình để có quyết định sau cùng nhé =D>

Có số 93 ko bác Công??? Em và anh Hà đang kiếm 93 đây! Giá từ hãng về ko biết nhiêu nhỉ???

davidhand

Moderator

Đề nghị chú Tùng dùng món này để giải nhiệt tí, không "NỎNG TRÔNG NGƯỜI" anh em chịu không nổi

Quả này sau chặng nước rút chú Bàu chắc sẽ giành huy chương vàng, chú Rên chỉ đoạt huy chương bạc!

therains

Active Member

Quả này sau chặng nước rút chú Bàu chắc sẽ giành huy chương vàng, chú Rên chỉ đoạt huy chương bạc!

Tre già măng mọc mà bác, chú ấy trẻ chạy nhanh là chuyện thường rồi, mình phải mừng vì hội có những anh em máu lửa như vậy thì càng sôi động và xôm tụ phải không bác?

davidhand

Moderator
Hôm qua mới thấy 1 e 93 trên amazon giá 390$, hôm nay đã thấy bay đâu mất rồi!

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

OK Rain, nghe xong một CD sẽ có hai em CD f1 khác chào đời :(:)(:)((

Ok bác, vừa dụ được bác Hà đi cùng nên em sẽ đem luôn bộ Oppo 95, Luxman L540 và cặp JBL L100 để đánh thử với ampli đèn xem sao! Bác chuẩn bị mà đón tiếp anh em đi nhé. 7h30.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 09/06/2013

Hôm qua mới thấy 1 e 93 trên amazon giá 390$, hôm nay đã thấy bay đâu mất rồi!

Bác săn dùm em con 93 hoặc 103 nhé! Mấy vụ này em ko rành! Thank bác trước! :)

Có anh em nào trong hội đi sinh nhật HDSG ko nhỉ. E chak là đăng kí 1 vé rồi :D

Chưa biết trước nữa Thọ ơi! Chắc tầm 25, 26 anh mới quyết được. Giờ cơ quan cũng nhiều việc.

phuochalan

Well-Known Member
Hội trưởng nawms bắt thông tin hay ghê ta hehe, Bác phuochalan có cách chơi HD khá độc đáo giống mình ngày xưa, kiểu này mai mốt toàn con trai cho coi :-j
Độc là sao bác, vẫn chưa hiểu..hẹ hẹ..Nghe bảo tối qua Lão Hà mát và Huy Rên lên đó đến 1h a.m à?Trùm mền kinh nhể

therains

Active Member
Độc là sao absc, vẫn chưa hiểu..hẹ hẹ..Nghe bảo tối qua Lão Hà mát và Huy Rên lên đó đến 1h a.m à?Trùm mền kinh nhể

Ông nói tôi rên thì nói nhá, đừng có mà nói anh Hà anh ấy giận cầm luôn cái quỹ hội đi là xong đó! Tôi đi đâu tôi công bố lên diễn đàn cho a em từ chiều còn giề. Có ai đăng ký đâu chứ!

phuochalan

Well-Known Member
Ông nói tôi rên thì nói nhá, đừng có mà nói anh Hà anh ấy giận cầm luôn cái quỹ hội đi là xong đó! Tôi đi đâu tôi công bố lên diễn đàn cho a em từ chiều còn giề. Có ai đăng ký đâu chứ!
Lão đó mê HD nên ko dám trốn đâu...Ka ka..Hình như sắp thanh lý Dune Base 3D thì phải. Dune Base lại bèo hơn HDlife V9 thì không ổn rồi. Ka ka..Thế quả này chắc các bố lại chạy đua Amply đèn đây..Kinh quá,thế này thì chú Tùng lại ngất trên cành quất rồi

davidhand

Moderator
Lão đó mê HD nên ko dám trốn đâu...Ka ka..Hình như sắp thanh lý Dune Base 3D thì phải. Dune Base lại bèo hơn HDlife V9 thì không ổn rồi. Ka ka..Thế quả này chắc các bố lại chạy đua Amply đèn đây..Kinh quá,thế này thì chú Tùng lại ngất trên cành quất rồi

Đang định sang ku Hà nghe thử cặp loa Ý nghe nói mới tậu về mấy hôm nay thì vào đây thấy đã rao bán rồi! :-O AE thay hàng chóng mặt quá!

Bên trên