Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Núi đá Thoại Sơn hay vãi
attachment.php

Không hổ danh là Súp bờ soi có khác...

explorer

Well-Known Member
Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Những ảnh lúc đầu up lên chỉ là tường thuật bình thường về chuyến đi. Những ảnh sau bắt đầu ló HÀNG ĐỘC ra. Chắc còn nữa đây ... Hàng vẫn còn bị dìm sâu dưới đáy hồ Ông Thoại tới 40 m ...

Roland

Well-Known Member
Em đang up clip giao lưu ở cafe Kiến Nhỏ tối 28-7-2012. Mấy bác chịu khó đợi nhe, mạng nhà em nó hơi chậm :D

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Những ảnh lúc đầu up lên chỉ là tường thuật bình thường về chuyến đi. Những ảnh sau bắt đầu ló HÀNG ĐỘC ra. Chắc còn nữa đây ... Hàng vẫn còn bị dìm sâu dưới đáy hồ Ông Thoại tới 40 m ...

Bác Chip nhà mình đi Hồ Ông Thoại nhưng chỉ vác súng đi bắn hình Bà Thoại thôi,đúng là còn dìm hàng rất nhiều bác Chip đang nhả ra từ từ đấy :)) =)) :))

explorer

Well-Known Member

Không hổ danh là Súp bờ soi có khác...

Không những là Súp bờ soi, Bác CHIP còn là Super Driver. Cứ ngồi như thế này liên tục 5 giờ đồng hồ không nghỉ :

Bác ấy còn nói đã từng lái xe đi Đà Lạt 8 giờ liên tục không nghỉ nữa chứ

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Không những là Súp bờ soi, Bác CHIP còn là Super Driver. Cứ ngồi như thế này liên tục 5 giờ đồng hồ không nghỉ :

Bác ấy còn nói đã từng lái xe đi Đà Lạt 8 giờ liên tục không nghỉ nữa chứ
Chung quy chỉ vì tinh thần AE đồng đội + Giao lưu + và hơn cả Đam mê HD.nên chạy thế chứ chạy nữa bác Chip nhà ta không mệt mỏi đâu, chạy xe xong còn leo núi nữa mới kinh kìa :)) =))

explorer

Well-Known Member

Em đang up clip giao lưu ở cafe Kiến Nhỏ tối 28-7-2012. Mấy bác chịu khó đợi nhe, mạng nhà em nó hơi chậm :D

Đúng rồi. Đức up clip này trước đi. Nếu không thì nhều anh em cừ thắc mắc như Bác ledung123 là : "Phúc An là thằng nào ? "

Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Thấy có mỗi một góc ba lô đen đen, khó đoán quá đi ...

Chủ Nhật 9g sắp tới, Phi đến ra mắt Hội HD Saigon ở Cafe Khải Phương lầu 1 số 23 đường Nguyễn Thị Diệu nha. Thấy có vài người muốn gặp Phi rồi đó ... Phi chơi HD từ 2007 - 2008 thì nên gia nhập cộng đồng HDVIETNAM. Có nhiều điều hay và bổ ích lắm

ok anh. địa điểm off gần ngay nhà em. hiii

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Đúng rồi. Đức up clip này trước đi. Nếu không thì nhều anh em cừ thắc mắc như Bác ledung123 là : "Phúc An là thằng nào ? "

He he he . Bác Ledung123 vô up clip phụ cho nhanh nào <:p

vinagoh

Well-Known Member

Hai Cụ vào nhận hàng nhé. <:p

dungdt2

Hai cụ wimax vs ledung123 nhà ta phơi bụng ghê quá!

tolydieu

Hai Cụ vào nhận hàng nhé. <:p
Có 2 cụ ngồi trước đằm xe ghê :D
Bác vinagoh xuống Thoại Sơn off chui của off chui. Bác bỏ lỡ mấy món đặc sản An Giang đã bày sằn, tiếc chưa :D

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Hai cụ wimax vs ledung123 nhà ta phơi bụng ghê quá!

2 Cụ này ngồi trước đằm xe đấy kakaka.

Bác vinagoh xuống Thoại Sơn off chui của off chui. Bác bỏ lỡ mấy món đặc sản An Giang đã bày sằn, tiếc chưa :D

Hix ai ngờ nhà thằng bạn 12 năm không gặp giờ lại gần ngay chổ AE mình xuống.......thế là cả bạn, cả vợ bạn tiếp khí thế.......cũng đãi thịt chuột Bác ơi. :))

dungdt2

Đố bác 3 cụ wimax, ledung123, meamthanh11 ai nặng cân hơn ai?
P/S: Nhà vô địch không ngai vẫn là sang_cream :D
Ai lấy vợ thì sớm nhất thì người đó nhẹ nhất, do bắn ra nhiều rồi :))

explorer

Well-Known Member

Đi sau lưng Bác vinagoh lúc đang trên đường vào khu du lịch Thoại Sơn, thấy Bác nhìn vô cùng say đắm mấy sinh vật này thật lâu, không biết lúc dó trong đầu Bác ấy đang nghĩ gì ? :

Anh em nào đoán thử xem

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member

Trong lúc sốt ruột chờ Roland up clip quay ở Quán Kiến Nhỏ, explorer mạn phép hé ra 1 ít INFO về câu hỏi độc đáo của Bác ledung123 nhé. Phúc An là "thằng" này đây nè :

luctieuuyen ơi, số DT của em là bao nhiêu vậy? Ủa quên, em PM nha. Để anh không phải quá vất vả với các HD (hấp dê) khác ...

Anh em ở nhà tiếc chưa ....

Chỉnh sửa lần cuối:

Trong lúc sốt ruột chờ Roland up clip quay ở Quán Kiến Nhỏ, explorer mạn phép hé ra 1 ít INFO về câu hỏi độc đáo của Bác ledung123 nhé. Phúc An là "thằng" này đây nè :

luctieuuyen ơi, số DT của em là bao nhiêu vậy? Ủa quên, em PM nha. Để anh không phải quá vất vả với các HD (hấp dê) khác ...

Anh em ở nhà tiếc chưa ....

Ơ, sao hình số 4 nhỏ thế ....

ở Ngoài đời nhìn xinh hơn trong hình nữa anh ơi..........

Bên trên