Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Roland

Well-Known Member
Bác Chip còn ko nhớ là tên Phúc An, bác ấy ghi là Thu An kìa :D. Chắc phải tầm chiều mới có clip lên hàng cho các bác quá, tốc độ ấp lên nó có 28kb/s :(.

Bác Chip còn ko nhớ là tên Phúc An, bác ấy ghi là Thu An kìa :D. Chắc phải tầm chiều mới có clip lên hàng cho các bác quá, tốc độ ấp lên nó có 28kb/s :(.

Bác muốn nhanh chạy vào thuê 1 phòng Khách Sạn Thiên Thanh để Upload. tốc độ 2mb/s luôn ( đã được bác ledung123 kiểm chứng) - KS ở AG chịu chơi ghê.

Roland

Well-Known Member
Chẳng cần mướn KS bác hdnguyenphi ơi, cafe Kiến Nhỏ cũng là cáp quang lun :D. Tại nhà em xài gói mạng FPT có 8MB thôi nên hơi chậm. Ở đây đa phần cafe & KS đều là cáp quang hết rồi, em mới đi hóng tình hình 2 ngày nay. :D

explorer

Well-Known Member
Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Sáng kiến của Phi hay đó. Ra khách sạn Thiên Thanh ngay đi Roland ơi. Mới dẫn cho KS 19 khách Sài Gòn, KS sẽ không bao giờ từ chôi ...

Vậy sao Đức không ra Kiến Nhỏ mà ngồi nhà ? Kiến Nhỏ đối diện nhà Chú Ngà (source phim là từ Chú Ngà HD290), còn gần nữa

ledung123

Về Hưu

Trong lúc sốt ruột chờ Roland up clip quay ở Quán Kiến Nhỏ, explorer mạn phép hé ra 1 ít INFO về câu hỏi độc đáo của Bác ledung123 nhé. Phúc An là "thằng" này đây nè :

luctieuuyen ơi, số DT của em là bao nhiêu vậy? Ủa quên, em PM nha. Để anh không phải quá vất vả với các HD (hấp dê) khác ...

Anh em ở nhà tiếc chưa ....

Ơ, sao 2 hình cuối nhỏ thế ....

Kết nhất 3 tấm này

Có lẽ phải "xin lỗi" em ấy :(( :(( , đã lâu lắm rồi không xem phim Việt Nam nên không biết ai hết . Mà cái ông thổ địa cũng kỳ . Tự nhiên chỉ nói là diễn viên Phúc An mà không thêm chữ " nữ " :-t

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Ối giời ơi, " diễn viên Thu An đã qua đời ở tuổi 89 vào lúc 19h30 ngày 3/10/2011 sau thời gian dài lâm trọng bệnh" rồi mà ...

28kb/s !!! Qua Kiến Nhỏ đi Đức ơi ...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Re: Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Kết nhất 3 tấm này

Có lẽ phải "xin lỗi" em ấy :(( :(( . Mà cái ông thổ địa cũng kỳ . Tự nhiên chỉ nói là diễn viên Phúc An mà không thêm chữ " nữ " :-t[

Bác lại kiếm cớ đi đánh lẻ chứ gì. Có khi cố tình phạm lỗi ngay từ đầu để sắp đặt vụ này. Thâm lắm cơ!

Roland

Well-Known Member
Lên được 60 kb/s rồi :D. Tại h này em mới đi học về, ở nhà ăn cơm. Chiều tối mới ra chép phim mới thêm cho a Dũng.

dungdt2

Bác lại kiếm cớ đi đánh lẻ chứ gì. Có khi cố tình phạm lỗi ngay từ đầu để sắp đặt vụ này. Thâm lắm cơ!
Người ta gọi đây là "ăn tránh uống khôn" đó anh :D
Chắc là tính đi cửa sau đây mà, đúng là thâm vãi!

thedaiking

Member

Có lẽ phải "xin lỗi" em ấy :(( :(( , đã lâu lắm rồi không xem phim Việt Nam nên không biết ai hết . Mà cái ông thổ địa cũng kỳ . Tự nhiên chỉ nói là diễn viên Phúc An mà không thêm chữ " nữ " :-t

:-O ơ tại em nghĩ các bác biết chứ bộ nên em chỉ nói ngắn gọn thiu. Ai dè ko ai biết là nữ diễn viên đã vậy thêm câu của anh Dũng vào em xin đầu hàng luôn^:)^

Roland

Well-Known Member
Sau mấy tiéng hì hục ngồi đợi, cuối cùng hàng cũng về. Mời anh em khui hàng trước. Clip quay tại cafe Kiến Nhỏ tối ngày 28-7-2012

Tổng cộng có 37 clip, được em ghép và chỉnh sửa, convert lại thành 2 clip chính.
1) Tại cafe Kiến Nhỏ tối 28-7-2012 (gồm 10 clip đầu tiên)
2) Tại khu du lịch lòng hồ Ông Thoại (gồm 27 clip còn lại)

Chỉnh sửa lần cuối:

thinhkappa

Well-Known Member

:-O ơ tại em nghĩ các bác biết chứ bộ nên em chỉ nói ngắn gọn thiu. Ai dè ko ai biết là nữ diễn viên đã vậy thêm câu của anh Dũng vào em xin đầu hàng luôn^:)^

Các bác ấy toàn xem phim hành động của nước ngoài nên ko biết tên diễn viên VN là đúng rồi 8-X

love_yejin

Huyền Thoại

ae nào mạng mạnh down về up lên youtube cho mọi người dễ xem nào <:p

Roland

Well-Known Member
Èo, cái clip thứ 2 được 60% cái tèo :(. Thôi để tối em ra Kiến Nhỏ có cáp quang upload cho lẹ vậy. Anh em ai kéo clip cafe Kiến Nhỏ rồi cho em ý kiến cái :D

Bên trên