Hình ảnh trên lg 42 lb650

manhhuy8x

Active Member
Ðề: Hình ảnh trên lg 42 lb650

Sao mới mua mấy hôm đầu con 60LB650 thấy nó to vật vã. Giờ tự dưng nhìn lại thấy nó bé đi hay sao ấy? Hay là tham vọng của mình chưa đạt yêu cầu nhỉ? Hehe :))

Cái này là nhu cầu bình thường của người Việt Nam ta mà bác, theo em là cứ 1 năm bác lên đời tivi 1 lần như thế là hay nhất :D

kook123

không xem được video trên WEB thì chán chết bác ơi. E đang định mua mà nghe bác nói thế này lại nhụt ý trí rồi.

Coi bình thường nhé bác. LG năm trước coi được thì năm nay không lý gì lại không coi được. Smart tivi thì LG là số 1 hiện nay rồi.

vanlinh2905

Well-Known Member

Coi bình thường nhé bác. LG năm trước coi được thì năm nay không lý gì lại không coi được. Smart tivi thì LG là số 1 hiện nay rồi.
bác phải nói cụ thể cho bác ấy hiểu là: tv lg không phải không xem được video trên web mà là vẫn xem được nhưng chỉ xem được đối với các trang web hỗ trợ html 5. giống như trình duyệt safari trên iphone ipad vậy. còn 24h không xem được vì nó chỉ hỗ trợ flash mà không hỗ trợ html5

kook123

bác phải nói cụ thể cho bác ấy hiểu là: tv lg không phải không xem được video trên web mà là vẫn xem được nhưng chỉ xem được đối với các trang web hỗ trợ html 5. giống như trình duyệt safari trên iphone ipad vậy. còn 24h không xem được vì nó chỉ hỗ trợ flash mà không hỗ trợ html5

Cám ơn bác đã góp ý. Mình bổ sung thêm 1 chút: các trang web xem phim online hay các trang web nhiều người xem đều hỗ trợ HTML5. Và mình nghĩ 24h sẽ nâng cấp trang web lên để hỗ trợ HTML5 như các trang web khác. HTML5 sẽ dần thay thế flash mà

Iphone có html5 e xem video trên 24h ầm ầm mà sao lg lại ko xem được thế bác?

meodoian

Member

Sao mới mua mấy hôm đầu con 60LB650 thấy nó to vật vã. Giờ tự nhìn lại thấy nó bé đi hay sao ấy? Hay là tham vọng của mình chưa đạt yêu cầu nhỉ? Hehe :))

Bác quất chú Lb650 này bao nhiêu vậy. Em định làm em Sony48 inch mà giờ quyết định lên hẳn em này. Tks bác

tuananh30101991

Active Member

Bác quất chú Lb650 này bao nhiêu vậy. Em định làm em Sony48 inch mà giờ quyết định lên hẳn em này. Tks bác
Hồi mới ra dòng LG 2014 đợi 60LB650T mỏi mòn con mắt. Em mua lúc đó là 39 triệu xxx, khuyến mại ổ di động LG 3.0 usb 500gb bác à. Chắc giờ giảm rồi đó :D

chuyentien

Tinh chỉnh con TV 42" LG 42LB561T với các thông số nào để đc màu đẹp nhất các bác nhỉ ?

1572147

bác manhhuy inbox giúp e giá em LB650 42 với 47" với, thanks bác

manhhuy8x

Active Member

bác manhhuy inbox giúp e giá em LB650 42 với 47" với, thanks bác
Đã báo giá cho bác rùi bác nhé.
Bên bác có lb 620 không? Bác cho em cái giá với. lb650 và lb620 khác nhau ở điểm nào vậy Bác??
Bên em dòng LB620 có bác nhé, giá sp em gửi vào mật thư cho bác rùi đấy. Còn 2 em này khác nhau ở chỗ em LB650 là dòng 3D thôi bác ạ, không hỗ trợ web, cấu hình cũng kém hơn em LB650 bác ạ.

ndchieu22

Well-Known Member

Bên bác có lb 620 không? Bác cho em cái giá với. lb650 và lb620 khác nhau ở điểm nào vậy Bác??

cả 2 model này đều sẵn hàng bác nhé!

42Lb650 là dòng led 3d có smart tv, còn 42LB620 là Led 3D không có smart tv và tần số quét không tốt bằng LB650T bác nhé!

Bác quan tâm em nào thì call em theo chữ ký!

kook123

conan9999

Mình ở Hồ Chí Minh, đang quan tâm con LG 47LB650T, các bác inbox giá tốt giúp em với. Thanks các bác.

zenukyo

không xem được video trên WEB thì chán chết bác ơi. E đang định mua mà nghe bác nói thế này lại nhụt ý trí rồi.
LG Store sẽ ra mấy cái web browser hỗ trợ flash như Dolphin là xem phà phà chứ gì, điểm mạnh của TV có OS là thế mà, không phải mấy bác chém nhẹ tay ^_^!

Bên trên