Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nhduc87

Ðề: Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Nói thât chứ, cũng định vào chém gió cho vui vì đang rảnh :)) nhưng mà thấy mấy bác trong này bày tỏ ý kiến thì ít còn lại nói lung tung là nhiều. Ngta vào đây lắng nghe mình tức là tôn trọng mình thì mình k nói, nói kiểu tử tế thì sao ít ng muốn nói thế, còn cứ dùng lời lẽ xóc họng, bậy bạ thì lại vô cùng hăm hở =)) đời thật là lắm hài hước

Yfu_hd

tôn vinh anh levinh05 viết bài "kết cục của k+ là thế này đấy" .Cứ thế phát huy anh nhe!!! em thần tượng anh vãi lều.....nhiều khả năng bác tiên tri đúng, khoảng tháng 10 nó sẽ die. anh em ta lại được xem niễm phí như xưa

Bác này ếch hiểu vấn đề. Tìm đọc lại thông tin chính xác trước khi thò miệng vào nhé!
Các bạn còn lại, ai có thắc mắc thì hỏi chú ấy nhé!

Ừ, thế thì cũng xin hỏi anh Liết fake vài câu:

1) Sao anh ấy lợi dụng lòng hâm mộ bóng đá, đặc biệt là giải EPL để sử dụng độc quyền như một vũ khí để cứa cổ nhân dân Việt Nam bằng gói 250.000 VND/tháng?

Chúng tôi không lợi dụng, mọi công việc đều theo quy định của nhà nước.
Với gói 50.000 các bạn cũng có thể xem được, tuy nhiên với mức cao hơn sẽ có nhiều chương trình hấp dẫn hơn, đó cũng là chuyện bình thường

nhduc87

Bọn em được sự hậu thuẫn của VTV và Canal+ Oversale , ko sợ hết tiền đâu. Mua K các bác sẽ thấy hài lòng. Chắc 100%

Em này nữa ---> em là người của K+ à??? Nếu đúng em cho cái giấy chứng nhận lên để mọi ng lắng nghe những gì em nói như là người phát ngôn của họ chứ đừng nói kiểu này. Mang tiếng ng khác lắm.
Còn nếu chỉ là thik thì chém --> cũng nói 1 nhời chứ kiểu của e chẳng bảo vệ đc K+ còn giết ng ta hơn đấy cưng

Yfu_hd

Tìm đcọ: Vấn đề bản quyền giải bóng đá Anh-Nhiều thông tin chưa chính xác gây hiểu lầm!
Ai chưa hiểu, đọc lại cái này trước khi mở miệng thắc mắc!
%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-
hohoho, ai thấy thông tin này hữu ích thì thanks e nhé, để e sớm lên "chức"! :))=P~=P~=P~=P~:-j:-j:-j:-j:-j

tuanhungct

Well-Known Member

Nói thât chứ, cũng định vào chém gió cho vui vì đang rảnh :)) nhưng mà thấy mấy bác trong này bày tỏ ý kiến thì ít còn lại nói lung tung là nhiều. Ngta vào đây lắng nghe mình tức là tôn trọng mình thì mình k nói, nói kiểu tử tế thì sao ít ng muốn nói thế, còn cứ dùng lời lẽ xóc họng, bậy bạ thì lại vô cùng hăm hở =)) đời thật là lắm hài hước

Tạo topic này có khác gì thêm dầu vào lửa? bị như vậy là đương nhiên.:-L

Em này nữa ---> em là người của K+ à??? Nếu đúng em cho cái giấy chứng nhận lên để mọi ng lắng nghe những gì em nói như là người phát ngôn của họ chứ đừng nói kiểu này. Mang tiếng ng khác lắm.
Còn nếu chỉ là thik thì chém --> cũng nói 1 nhời chứ kiểu của e chẳng bảo vệ đc K+ còn giết ng ta hơn đấy cưng

Bác ko tin thì kệ bác, em đảm bảo với bác chú Cao Văn Liết đúng là tổng của bọn em , chú ấy mới đi họp rồi L-)

nhduc87

Em hỏi anh: khi K+ tăng kênh lần vừa rồi không có tăng giá :D cái này good. Nhưng có đảm bảo sau này sẽ không làm như thế không? Khi mà mấy cái đầu thu cũ toàn hở ra là thay đầu để mọi ng lạch bạch đằng sau mua đầu thay thế , sắp mở cái siêu thị được rồi đấy

okzuize

toàn bọn chân gỗ K+

torres94

Banned

Với gói 50.000 các bạn cũng có thể xem được, tuy nhiên với mức cao hơn sẽ có nhiều chương trình hấp dẫn hơn, đó cũng là chuyện bình thường

em hỏi bác cáp VCTV có chiếu EPL không, chỉ cần thế thôi bác ạ

Tạo topic này có khác gì thêm dầu vào lửa? bị như vậy là đương nhiên.:-L

Tôi đang lắng nghe ý kiến các bạn đây, thật đáng tiếc khi bỏ công sức lắng nghe để điều chỉnh cho hoàn thiện các bạn lại suy nghĩ theo chiều hướng khác

bác Liết nói vậy em củng chịu thua.nhưng mà rằng 50k/tháng có xem dc MANU hay ARSENAL CHELSEA ko????

nhduc87

Bác ko tin thì kệ bác, em đảm bảo với bác chú Cao Văn Liết đúng là tổng của bọn em , chú ấy mới đi họp rồi L-)

Chị nói em, k nói cái chú kia vì mấy câu chú í nói đúng kiểu trả lời của ng đại diện.

Em hỏi anh: khi K+ tăng kênh lần vừa rồi không có tăng giá :D cái này good. Nhưng có đảm bảo sau này sẽ không làm như thế không? Khi mà mấy cái đầu thu cũ toàn hở ra là thay đầu để mọi ng lạch bạch đằng sau mua đầu thay thế , sắp mở cái siêu thị được rồi đấy
K+ sẽ tăng lên 90 kênh SD mà ko đổi đầu thu SD. Cái này yên tâm :-c
em hỏi bác cáp VCTV có chiếu EPL không, chỉ cần thế thôi bác ạ
Chú Cao Văn Liết đã đi họp rồi, đợi chú trả lợi câu này cho ! :-/

Yeu3D45

Tôi nghĩ anh Lết này định bỏ tư cách Đảng viên à, anh phải chiến đấu bảo vệ người Việt Nam chứ. Kinh doanh kiểu này tôi sợ 51% vốn nhà nước đi mất và canal nó bơm vốn vào thâu tóm luôn. Tôi nghĩ canal đang muốn lỗ giống coca trước đây đấy.

okzuize

tôi hỏi là hỏi cái kênh K+1 cơ mà, chiếu gì??????

meodeu

Member

có bạn nào đi thắc mắc mua 5k dưa thì lại nhiều hơn 3k dưa ko. ra chợ thắc mắc đi =))

yeu_hdtv

Có nhiều gói cước và mức giá không hề đắt, chúng tôi đã nghiên cứu rất kỹ trước khi công bố giá cả các gói cước

Nếu vậy thì vào đây để bàn bạc cái gì vậy ta? không hiểu???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên