Hoàn cảnh khó khăn: máy chiếu + màn chiếu = 20tr

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Hoàn cảnh khó khăn: máy chiếu + màn chiếu = 20tr

Có bị ám vàng như máy trước không?

tháng này em đen lắm, vác máy chiếu về thì ổ cứng chết, bao nhiu phim ảnh ra đi ko lời từ biệt. buồn quá. chưa kể đi làm về lội mưa sài gòn, nước vô xe, mang ra hãng sửa hơn 2tr nữa, đời sao mà đen.....

Maximus88

Ðề: Re: Ðề: Hoàn cảnh khó khăn: máy chiếu + màn chiếu = 20tr

em nói luôn cho khỏi úp mở, lúc trước em là fan của vivitek, cũng đi offline nhìu, xem đủ thể loại từ optoma, benq, vivitek, sony... em vẫn thấy vivitek là best choice. nhìu bác cứ bảo sao cái thằng noname mà anh em khen thế, dìm hàng các dòng máy khác. lần này mua lại máy chiếu, mình vác ngay 1 con được xem là đối thủ vivitek là benq 1070. cảm nhận đầu tiên là thất vọng tràn trề với những gì em nó mang lại =)).

bước tiếp theo sẽ là canh chỉnh để tối ưu xem nó có thần thánh hoá như các diễn đàn nước ngoài ca ngợi ko.

Lần này ko ai nói em chưa xài benq mà khen vivitek nhé, em đang xài đây =))

Vậy bác có ý định quay trở lại với mối tình đầu nữa không bác? :-"

anhptnn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hoàn cảnh khó khăn: máy chiếu + màn chiếu = 20tr

định ship benq 1075 nhưng nó bảo 3 tuần mới về, lâu quá nên mua lại benq 1070 chính hãng bảo hành 2 năm, mắc hơn tí nhưng có hàng luôn, tốn tiền ngu vì sở thích đổi qua đổi lại =))
Mua bao nhiêu tiền vậy bác? Phòng khách nhiều sáng xem có tốt ko?

thong61uk

Well-Known Member
Ðề: Hoàn cảnh khó khăn: máy chiếu + màn chiếu = 20tr

bác old friend cho mình hỏi tí là nếu mình làm 100 inch thì dài rộng và viền là nhiu cm vậy bác ?

edwagav5

hình nét. máy chiếu gì nhỉ

minhtuan86

tấm hình đầu tiên , đẹp nhỉ , máy chiếu hiệu gì vậy U ?

Bên trên